PDA

View Full Version : hôn lên vùng kín có bị HIV không?

fantomas365
04-03-2016, 15:41
Chào mọi người,tuần trước e có quan hệ với gái massage, trong lúc quan hệ e có hôn lên vùng kín của cô ấy,nhưng lúc đó âm đạo cô ấy không có " dịch âm đạo", em còn bị viêm nứu nhưng không chảy máu. cô ấy có hôn DV của e. Vậy mọi người cho e hỏi, em có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ. em dang rất hoang mang, mong mọi người giúp đỡ. [/COLOR]

Trần Quang Vinh
04-03-2016, 15:44
Chào mọi người,tuần trước e có quan hệ với gái massage, trong lúc quan hệ e có hôn lên vùng kín của cô ấy,nhưng lúc đó âm đạo cô ấy không có " dịch âm đạo", em còn bị viêm nứu nhưng không chảy máu. cô ấy có hôn DV của e. Vậy mọi người cho e hỏi, em có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ. em dang rất hoang mang, mong mọi người giúp đỡ. Em nên sửa màu chử lại cho đúng qui định của diễn đàn , Em có hôn vùng kín của GMD và GMD có Os cho em cã 2 vấn đề này không lây nhiễm HIV đâu em

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 15:44
Chào mọi người,tuần trước e có quan hệ với gái massage, trong lúc quan hệ e có hôn lên vùng kín của cô ấy,nhưng lúc đó âm đạo cô ấy không có " dịch âm đạo", em còn bị viêm nứu nhưng không chảy máu. cô ấy có hôn DV của e. Vậy mọi người cho e hỏi, em có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ. em dang rất hoang mang, mong mọi người giúp đỡ.
Ui chùi, hun thì có nhầm nhò gì, chừng nào lấy cái ống hút cầm vào chỗ ấy rùi đưa mũi hít dịch AD vào mũi mới có nguy cơ

fantomas365
04-03-2016, 16:11
em nghe trên các diễn đàn khác nói là có nguy cơ bit nhiễm nhưng khá thấp. vậy trong trường hợp của e là bao nhiêu % ạ.

Buonqua
04-03-2016, 16:20
em nghe trên các diễn đàn khác nói là có nguy cơ bit nhiễm nhưng khá thấp. vậy trong trường hợp của e là bao nhiêu % ạ.
Diễn đàn khác nói có nguy cơ sao không hỏi tiếp luôn bạn???

hivoff
04-03-2016, 16:25
Bạn yên tâm đi. Muốn lây nhiễm phải có nhiều yếu tố bạn. Ai tư vấn th này có nguy cơ là tư vấn tàu lao. Nếu bạn ko tin thì qua đó nhờ họ tư vấn tiếp cho bạn.

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 16:36

Uhm vậy qua đó hủi đi bạn, chứ bạn có tiếp tục ngồi đây hủi chúng tui cũng chỉ trả lời được vậy thui, méc công bạn tưc ói máu

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 16:36
Diễn đàn khác nói có nguy cơ sao không hỏi tiếp luôn bạn???

I' d like it

fantomas365
04-03-2016, 18:57
xin lỗi mọi người. ko phải mình không tin mọi người. do mình đang hoang mang qua thôi. với lại mình muốn hỏi chắc chắn để còn ko liên lụy tới bạn gái mình. mong mọi người thông cảm.h mình thấy hối hận quá.

Trần Quang Vinh
04-03-2016, 19:35
em nghe trên các diễn đàn khác nói là có nguy cơ bit nhiễm nhưng khá thấp. vậy trong trường hợp của e là bao nhiêu % ạ.Cái diễn đàn nào ác mồn ác miệng thế mới có hôn thôi mà nói có Nguy Cơ thôi qua đó cho họ tư vấn chắc lại là BS....... Rồi qua đó cho họ tư vấn tiếp

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 20:08
xin lỗi mọi người. ko phải mình không tin mọi người. do mình đang hoang mang qua thôi. với lại mình muốn hỏi chắc chắn để còn ko liên lụy tới bạn gái mình. mong mọi người thông cảm.h mình thấy hối hận quá.

BQT khẳng định 1000000000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
04-03-2016, 21:40

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

fantomas365
05-03-2016, 18:45
thank mọi người. giờ mình yên tâm rồi.

Charles
05-03-2016, 20:35
Chào mọi người,tuần trước e có quan hệ với gái massage, trong lúc quan hệ e có hôn lên vùng kín của cô ấy,nhưng lúc đó âm đạo cô ấy không có " dịch âm đạo", em còn bị viêm nứu nhưng không chảy máu. cô ấy có hôn DV của e. Vậy mọi người cho e hỏi, em có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ. em dang rất hoang mang, mong mọi người giúp đỡ. [/COLOR]

Hôn vùng kín của nhau không có nguy cơ với HIV.