PDA

View Full Version : Gấp lắm ạ bị người khác vuốt dương vật

ninhninh01
05-03-2016, 00:44
Anh chị cho em hỏi với a, nay em đang đi wc thì có 1 ông già cũng đi chung. xong đang đi wc xong ấy lại thủ dâm trước mặt em ạ, thế em làm định wc nhanh rùi ra , xong rồi ông ấy quay sang sờ dương vật em ạ, lúc đấy không hiểu sao e lại để cho ông ấy vuốt 3,4 lần rồi đi ra a, Cho hỏi trường hợp của em nếu tay ông đó dính máu hoặc tinh trùng vừa mới thủ dâm thì em có nguy cơ không ạ, em cảm ơn anh chị nhiều ạ.=(

Tuanmecsedec
05-03-2016, 05:47
Anh chị cho em hỏi với a, nay em đang đi wc thì có 1 ông già cũng đi chung. xong đang đi wc xong ấy lại thủ dâm trước mặt em ạ, thế em làm định wc nhanh rùi ra , xong rồi ông ấy quay sang sờ dương vật em ạ, lúc đấy không hiểu sao e lại để cho ông ấy vuốt 3,4 lần rồi đi ra a, Cho hỏi trường hợp của em nếu tay ông đó dính máu hoặc tinh trùng vừa mới thủ dâm thì em có nguy cơ không ạ, em cảm ơn anh chị nhiều ạ.=(

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

ninhninh01
05-03-2016, 09:09
Nếu dương vật của em có vết xước thì sao ạ, trong trường hợp của em thì khi nào mới là nguy hiểm và nên đi dùng thuốc phơi nhiễm ạ?
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ

Trần Quang Vinh
05-03-2016, 09:11
Anh chị cho em hỏi với a, nay em đang đi wc thì có 1 ông già cũng đi chung. xong đang đi wc xong ấy lại thủ dâm trước mặt em ạ, thế em làm định wc nhanh rùi ra , xong rồi ông ấy quay sang sờ dương vật em ạ, lúc đấy không hiểu sao e lại để cho ông ấy vuốt 3,4 lần rồi đi ra a, Cho hỏi trường hợp của em nếu tay ông đó dính máu hoặc tinh trùng vừa mới thủ dâm thì em có nguy cơ không ạ, em cảm ơn anh chị nhiều ạ.=(Em không cần Uống Pep trong trường hợp này cái vuốt vuốt nhưng vậy không thể làm em lây nhiễm đâu .

ninhninh01
05-03-2016, 09:27
nhưng người đó vừa thủ dâm mà a =( em sợ có dính tinh trùng hoặc máu của họ vào dương vật của em thôi ạ =(

Trần Quang Vinh
05-03-2016, 10:07
nhưng người đó vừa thủ dâm mà a =( em sợ có dính tinh trùng hoặc máu của họ vào dương vật của em thôi ạ =(Muốn lây nhiễm người đó lấy 1 ống xylanh chứa đầy tinh trùng rồi bơm trực tiếp vào Lỗ sáo cũa em mới có thể lây nhiễm yên tâm đi

Charles
05-03-2016, 11:31

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
05-03-2016, 11:54
Ông ta có thủ dân cho bạn đến gãy súng cũng chả có nguy cơ

Tuanmecsedec
05-03-2016, 14:54
Nếu dương vật của em có vết xước thì sao ạ, trong trường hợp của em thì khi nào mới là nguy hiểm và nên đi dùng thuốc phơi nhiễm ạ?
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ

Cho dù người kia có cầm bẻ hãy cây súng của bạn cũng không có nguy cơ,huống chi là chỉ vuốt vuốt.

ninhninh01
08-03-2016, 13:34
Em cảm ơn ạ, nhưng cho em hỏi thêm 1 câu nữa không ạ,
Sáng hôm đó e có quan hệ với vợ, nhưng hơi mạnh nên nó trầy mất phần bìu ạ, trước đó 30p ạ, cho e hỏi nếu tay ông ấy có dính tinh trùng mà ông đó có sờ vô dương vật e, vào chỗ vết thương đó luôn ạ, =( thì có sao không ạ?

songchungvoi_HIV
08-03-2016, 13:47
Sáng hôm đó e có quan hệ với vợ, nhưng hơi mạnh nên nó trầy mất phần bìu ạ, trước đó 30p ạ, cho e hỏi nếu tay ông ấy có dính tinh trùng mà ông đó có sờ vô dương vật e, vào chỗ vết thương đó luôn ạ, =( thì có sao không ạ?
BQT trả lời rùi đó bạn, cho dù Ông ta vuốt đến gãy súng bạn cũng chã lồm xeo

Trần Quang Vinh
08-03-2016, 13:49
Cho dù người kia có cầm bẻ hãy cây súng của bạn cũng không có nguy cơ,huống chi là chỉ vuốt vuốt. Câu trã lời của anh Tuấn dành cho bạn

Sáng hôm đó e có quan hệ với vợ, nhưng hơi mạnh nên nó trầy mất phần bìu ạ, trước đó 30p ạ, cho e hỏi nếu tay ông ấy có dính tinh trùng mà ông đó có sờ vô dương vật e, vào chỗ vết thương đó luôn ạ, =( thì có sao không ạ?Hoàn toàn không có Nguy cơ trong trường hợp này đừng có lo nghỉ nữa nha

Tuanmecsedec
08-03-2016, 14:33
Cho dù người kia có cầm bẻ hãy cây súng của bạn cũng không có nguy cơ,huống chi là chỉ vuốt vuốt.

Vẫn là câu trả lời như trên,cho dù cái ông kia có nắm bẻ gãy cây súng của bạn cũng không sao.

ninhninh01
08-03-2016, 14:55
Vâng em rất cảm ơn anh chị và mọi người ạ .

ninhninh01
09-03-2016, 07:18
anh chị cho em hỏi là nếu như không bị H thì em có bị những bệnh khác về đường sinh dục không ạ?
Ông đó có sùi mào gà hay giang mai gì đó ạ, nay e bị tiêu chảy rồi =( chắc lo lắng quá mức hả anh chị? =(

Tuanmecsedec
09-03-2016, 07:24
anh chị cho em hỏi là nếu như không bị H thì em có bị những bệnh khác về đường sinh dục không ạ?
Ông đó có sùi mào gà hay giang mai gì đó ạ, nay e bị tiêu chảy rồi =( chắc lo lắng quá mức hả anh chị? =(

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

songchungvoi_HIV
09-03-2016, 11:54

Bạn ko bị bệnh gì hết

ninhninh01
09-03-2016, 18:40
Anh chị cho em hỏi để giải tỏa stress thì em nên xét nghiệm bao giờ ạ?

songchungvoi_HIV
09-03-2016, 18:41

Bạn ko có nguy cơ XN tìm con gì trong máu???

Charles
09-03-2016, 18:42

Bạn không có nguy cơ XN lúc nào cũng vậy.

ninhninh01
09-03-2016, 19:01
Em rất tin tưỏng các anh chị nhưng em vẫn còn rất sợ anh chị ạ, lỡ may mà sao thì không chỉ em mà vợ em cũng khổ nữa ạ =(
Nếu lúc đó bình thường thì không sao , nhưng em lại có vết trầy ở bìu ấy ạ, lúc đấy quan hệ với vợ chưa xong mà đau quá nên em ngừng lại, bìu còn rát và có vết xước chưa lành miệng ạ, em chỉ sợ tay ông đó dính máu xong quẹt vô vết thương hở của em thôi ạ. =(

Trần Quang Vinh
09-03-2016, 19:44
Anh chị cho em hỏi để giải tỏa stress thì em nên xét nghiệm bao giờ ạ? Xét nghiệm tới khô máu thì thôi , đã tư vấn là ko có lây nhiễm đâu mà lo

Charles
09-03-2016, 20:20
Em rất tin tưỏng các anh chị nhưng em vẫn còn rất sợ anh chị ạ, lỡ may mà sao thì không chỉ em mà vợ em cũng khổ nữa ạ =(
Nếu lúc đó bình thường thì không sao , nhưng em lại có vết trầy ở bìu ấy ạ, lúc đấy quan hệ với vợ chưa xong mà đau quá nên em ngừng lại, bìu còn rát và có vết xước chưa lành miệng ạ, em chỉ sợ tay ông đó dính máu xong quẹt vô vết thương hở của em thôi ạ. =(

Những gì cần Ban quản trị đã chia sẻ rồi, nếu bạn vẫn không yên tâm thì XN đi.

Trần Quang Vinh
09-03-2016, 20:26
Rãnh thì cứ đi làm xét nghiệm làm tới khi nào khô máu thì thôi chứ ở đây các anh trong BQT đã tư vấn là Không và Không có bất kì sự lây nhiễm nào ở đây hết

Tuanmecsedec
09-03-2016, 21:35

Bạn đừng có tào lao quá,bạn nói vậy coi như ban quản trị tư vấn bừa hay sao?.Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Tuanmecsedec khóa lại.