PDA

View Full Version : Kích dục = tay cho bạn tình nhiễm HIV

Nguyenngoctan
05-03-2016, 12:23
Chào các anh chị, em là nữ, bạn trai em nhiễm HIV, còn em thì không. Hôm qua em có kích thích dương vật cho bạn trai bằng tay của em. Do sơ xuất nên bạn trai em xuất tinh dính nhiều vào tay em. Lúc đó em dùng khăn giấy khô lau sạch rồi khoảng 1 tiếng sau em mới rửa bằng xà bông. Lúc đó tay em không bị trầy gì cả. Ko biết như vậy có an toàn ko các anh chị? Em sợ lắm, em có nên uống pep ko? Tính đến thời điểm hiện tại khoảng 14 tiếng :(

songchungvoi_HIV
05-03-2016, 12:26
Chào các anh chị, em là nữ, bạn trai em nhiễm HIV, còn em thì không. Hôm qua em có kích thích dương vật cho bạn trai bằng tay của em. Do sơ xuất nên bạn trai em xuất tinh dính nhiều vào tay em. Lúc đó em dùng khăn giấy khô lau sạch rồi khoảng 1 tiếng sau em mới rửa bằng xà bông. Lúc đó tay em không bị trầy gì cả. Ko biết như vậy có an toàn ko các anh chị? Em sợ lắm, em có nên uống pep ko? Tính đến thời điểm hiện tại khoảng 14 tiếng :(
Ui chu choa mịa ui, lao xong rữa thì có chết mí nào, tay lành chứ có phải tay đang bị đứt chảy máu như gà cắt tiết đâu. HIV chứ ko phải dòi mà khoét da chui vào. Ko có đường xâm nhập thì lồm sao nhiễm. Mà tui nghĩ bạn của bạn nhiễm thì hiển bờ nhiên bạn ấy đang điều trị thì lây cho ai hỷ?

Tuanmecsedec
05-03-2016, 14:56

Những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,100% không có nguy cơ.