PDA

View Full Version : Thay bao cao su bằng tay có thể lây HIV không

subasa23
06-03-2016, 22:12
anh Tuấn ơi,

anh cho em hỏi. e có quan hệ với 1 cô gái bán dâm. em có đeo bao cao su từ đầu. vì quan hệ nhiều tư thế nên sau khi quan hệ hết 1 tư thế, em dùng tay tháo bao cao su thứ nhất ra. sau đó em lại dùng tay đeo bao cao su thứ 2 vào. tuy nhiên lúc đeo bao cao su thứ 2 em đeo bị trái, nên em phải lộn ngược lại thì mới đeo vào được. sau đó em lại tiếp tục quan hệ.

em đang rất lo là lúc em tháo bao thứ 1, dịch âm đạo của cô ta dính vào tay em. sau đó khi em đeo bao thứ 2, dịch trên tay em lại dính vào mặt ngoài của bao cao su. tuy nhiên, bao thứ 2 em đeo bị ngược nên lúc lộn trở lại dịch đó sẽ từ mặt ngoài trở thành mặt trong của bao cao su và tiếp xúc với dương vật.

a cho e hỏi, như vậy nguy cơ có cao không ạ

Trần Quang Vinh
06-03-2016, 23:07
Những gì em kể ko lây nhiễm cái quan trọng có dùng BCS là ok dịch có dính từ tay rồi lấy tay sờ dv hay đeo ngược BCS cũng ko phải là Nguy cơ em an toàn trong trường hợp này

Tuanmecsedec
06-03-2016, 23:41
anh Tuấn ơi,

anh cho em hỏi. e có quan hệ với 1 cô gái bán dâm. em có đeo bao cao su từ đầu. vì quan hệ nhiều tư thế nên sau khi quan hệ hết 1 tư thế, em dùng tay tháo bao cao su thứ nhất ra. sau đó em lại dùng tay đeo bao cao su thứ 2 vào. tuy nhiên lúc đeo bao cao su thứ 2 em đeo bị trái, nên em phải lộn ngược lại thì mới đeo vào được. sau đó em lại tiếp tục quan hệ.

em đang rất lo là lúc em tháo bao thứ 1, dịch âm đạo của cô ta dính vào tay em. sau đó khi em đeo bao thứ 2, dịch trên tay em lại dính vào mặt ngoài của bao cao su. tuy nhiên, bao thứ 2 em đeo bị ngược nên lúc lộn trở lại dịch đó sẽ từ mặt ngoài trở thành mặt trong của bao cao su và tiếp xúc với dương vật.

a cho e hỏi, như vậy nguy cơ có cao không ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

subasa23
18-04-2016, 22:32
Anh Tuấn ơi,

Em đọc 1 topic do anh SongchungvoiHIV viết ở link sau trên diễn đàn của mình
http://diendanhiv.vn/threads/14849-Cach-chon-dau-boi-tron-an-toan-cho-cuoc-yeu-quot

trong bài viết này có đề cập đến tác hại của chất bôi trơn gốc dầu có thể làm giảm hiệu quả của bao cao su.

anh Tuấn có thể giải thích giúp em chất bôi trơn gốc dầu ảnh hưởng đến bao cao su nhiều hay ít ạ, và nếu quan hệ với 1 cô gái có dùng chất bôi trơn gốc dầu và bao cao su thì liệu có an toàn không ạ

Cảm ơn anh rất nhiều ạ

Tuanmecsedec
19-04-2016, 06:57
Anh Tuấn ơi,

http://diendanhiv.vn/threads/14849-Cach-chon-dau-boi-tron-an-toan-cho-cuoc-yeu-quot

trong bài viết này có đề cập đến tác hại của chất bôi trơn gốc dầu có thể làm giảm hiệu quả của bao cao su.

anh Tuấn có thể giải thích giúp em chất bôi trơn gốc dầu ảnh hưởng đến bao cao su nhiều hay ít ạ, và nếu quan hệ với 1 cô gái có dùng chất bôi trơn gốc dầu và bao cao su thì liệu có an toàn không ạ

Cảm ơn anh rất nhiều ạ

Đó chỉ là thông tin cảnh báo thôi.Quan trọng cho dù mình có bôi trét chất gì lên bao cao su,miễn sao khi quan hệ bao cao su không có sự cố bị rách hay tuột là được rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
19-04-2016, 06:58
Anh Tuấn ơi,

Cảm ơn anh rất nhiều ạ

Miễn khi quan hệ BCS không bị tuột hoặc rách là an toàn 100%.

Ngân Giang
19-04-2016, 07:28
[QUOTE=subasa23;323718]anh Tuấn ơi,

QHTD an toàn là gì . Là có sử dụng BCS vậy thôi . đơn giản và suy nghĩ sâu sắc và được gọi là an toàn .
Chúc bạn mạnh khỏe . đừng suy nghĩ lung tung nữa.

Trần Quang Vinh
19-04-2016, 07:49
Anh Tuấn ơi,

Cảm ơn anh rất nhiều ạ

Nếu quan hệ có BCS là an toàn còn không có BCS là không an toàn ! Triết lí đơn giản