PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng cũng dùng BCS

lolangkhongyen
09-03-2016, 07:00
Mình quan hệ gái mại dâm có dùng bao của gmd. gmd os cho mình có bcs. Sau đó mình nhịp vài nhịp trong âm đạo rồi xuất tinh. Sau đó mình kiểm tra lại bao cao su bằng cách thổi hơi vô thì ko bị rách nhưng ko biết có bị lủng lỗ nhỏ ko nữa. Sau đó thì mình có nhiều triệu chứng quá. Mình không biết sao nữa. 2 tuần rồi mình có thể đi xn ko? trường hợp của mình có nguy cơ cao ko. Người mình lúc nào cũng thấy nóng nóng, đau đau đầu.

Charles
09-03-2016, 07:04
Mình quan hệ gái mại dâm có dùng bao của gmd. gmd os cho mình có bcs. Sau đó mình nhịp vài nhịp trong âm đạo rồi xuất tinh. Sau đó mình kiểm tra lại bao cao su bằng cách thổi hơi vô thì ko bị rách nhưng ko biết có bị lủng lỗ nhỏ ko nữa. Sau đó thì mình có nhiều triệu chứng quá. Mình không biết sao nữa. 2 tuần rồi mình có thể đi xn ko? trường hợp của mình có nguy cơ cao ko. Người mình lúc nào cũng thấy nóng nóng, đau đau đầu.

Theo những gì bạn kể cho thấy là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-03-2016, 07:12

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
09-03-2016, 07:33
Mình quan hệ gái mại dâm có dùng bao của gmd. gmd os cho mình có bcs. Sau đó mình nhịp vài nhịp trong âm đạo rồi xuất tinh. Sau đó mình kiểm tra lại bao cao su bằng cách thổi hơi vô thì ko bị rách nhưng ko biết có bị lủng lỗ nhỏ ko nữa. Sau đó thì mình có nhiều triệu chứng quá. Mình không biết sao nữa. 2 tuần rồi mình có thể đi xn ko? trường hợp của mình có nguy cơ cao ko. Người mình lúc nào cũng thấy nóng nóng, đau đau đầu.Quan hệ có dùng BCS là tình dục an toàn , bạn không nên lo lắng quá những triệu chứng do Stress gây ra thôi

songchungvoi_HIV
09-03-2016, 11:45
Thủng sao thổi lên bạn, 1000000000000000000000000% là tình dục an toàn