PDA

View Full Version : GMD bảo BCS tuộc rút ra đeo BCS lại sợ nhiễm HIV

Tiepbg90
09-03-2016, 23:53
Cách đây vài ngày 5/3 trong lúc có men rượu em có qh với gmd.trong lúc qh có bị tuột bcs mà e không nhớ là tuột lúc nào và cũng không biết lúc tuột có cho vào nữa không. Lúc rút ra thì gmd bảo tuột bao rồi đeo lại. Và hôm đó em cũng không xuất. Và đi về. 2 hôm nay em thấy đái rắt và đái buốt. Nhức niệu đạo. E không biết gmd có nhiễm hiv không
Em lo quá có ai tư vấn giúp em cái. Để em còn chủ động tránh vk vs con em

Tiepbg90
10-03-2016, 00:03
Có ai tư vấn giúp em với. Em lo lắng quá. Giờ em toàn suy nghĩ nhiều. Tinh thần giảm xuống

Trần Quang Vinh
10-03-2016, 00:15
Cách đây vài ngày 5/3 trong lúc có men rượu em có qh với gmd.trong lúc qh có bị tuột bcs mà e không nhớ là tuột lúc nào và cũng không biết lúc tuột có cho vào nữa không. Lúc rút ra thì gmd bảo tuột bao rồi đeo lại. Và hôm đó em cũng không xuất. Và đi về. 2 hôm nay em thấy đái rắt và đái buốt. Nhức niệu đạo. E không biết gmd có nhiễm hiv không

Có ai tư vấn giúp em với. Em lo lắng quá. Giờ em toàn suy nghĩ nhiều. Tinh thần giảm xuống Nếu nhưng em vừa rút ra ngoài mà bị tuột BCS thì hoàn toàn không có khả năng lây nhiễm vấn đi tiểu tiện mà buốt và rát em có thể đến khoa tiết niệu để thăm khám

Tiepbg90
10-03-2016, 00:26
Do em không nhớ là vừa rút ra bị tuột có quan hệ tiếp lúc không có bao hay không.em chỉ nhớ là gmd bảo tuột rồi và đeo cái khác cho em.hôm đó em không xuất.em không biết liệu gmd có cố ý để bị tuột rồi qh 1 lúc mới đeo lại không nữa
Sáng hôm sau tỉnh em thấy đau hết cơ mông

Trần Quang Vinh
10-03-2016, 00:31
Do em không nhớ là vừa rút ra bị tuột có quan hệ tiếp lúc không có bao hay không.em chỉ nhớ là gmd bảo tuột rồi và đeo cái khác cho em.hôm đó em không xuất.em không biết liệu gmd có cố ý để bị tuột rồi qh 1 lúc mới đeo lại không nữa
Sáng hôm sau tỉnh em thấy đau hết cơ mông Nếu nhưng bao bị tuột trong âm đạo thì nó sẽ nằm sâu bên trông đó còn trường hợp của em là khi vừa tuột mà rút ra và đeo BCS mới là an toàn

Tiepbg90
10-03-2016, 00:44
Vấn đề ở đây là em không biết là bao tuột lúc nào với lại teong lúc tuột không đeo bao có qh tiếp không. Chỉ biết gmd bảo tuột rồi đeo cho e cái khác. Tại vì em lúc đó phê rượu. Cho em hỏi nếu trong lúc tuột mà có quan hệ tiếp 1 hoặc 2 phút thì có nguy cơ không
Và nửa tháng nay em không có qhtd mà lại bị đái rắt đái buốt sau 2 hôm qhtd với gmd như thế thì có nguy cơ không

Tiepbg90
10-03-2016, 01:36
Có anh nào tư vấn cho em với. Cứ nghĩ đến là em mất ăn mất ngủ

Trần Quang Vinh
10-03-2016, 01:51
Vấn đề ở đây là em không biết là bao tuột lúc nào với lại teong lúc tuột không đeo bao có qh tiếp không. Chỉ biết gmd bảo tuột rồi đeo cho e cái khác. Tại vì em lúc đó phê rượu. Cho em hỏi nếu trong lúc tuột mà có quan hệ tiếp 1 hoặc 2 phút thì có nguy cơ không
Và nửa tháng nay em không có qhtd mà lại bị đái rắt đái buốt sau 2 hôm qhtd với gmd như thế thì có nguy cơ khôngNếu bao bị tuột ra ngoài mà em quan hệ từ 1 phút trở lên mới có nguy cơ , Theo anh nghĩ bao tuột khi em rút DV ra vì nếu tuột trong âm đạo thì BCS phải mắc kẹt ở đó rồi

Charles
10-03-2016, 07:26

Khi rút ra bao bị tuột GMD đã biết ngay và bảo bạn đeo bao lại, như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tiepbg90
10-03-2016, 09:36
Cám ơn anh đã tư vấn. nhưng sau khi qh với gmd 2 hôm nay em bị đái rắt, đái buốt và rất nhức niệu đạo
Em sợ lây viêm từ gmd và nếu gmd bị H thì em có nguy cơ bị lây không?
Em lo lắng quá. Cứ nghĩ là mất ăn mất ngủ
Giờ em có phải phòng tránh cho vợ và con em không?

Trần Quang Vinh
10-03-2016, 09:49
Nếu bao bị tuột ra ngoài mà em quan hệ từ 1 phút trở lên mới có nguy cơ , Theo anh nghĩ bao tuột khi em rút DV ra vì nếu tuột trong âm đạo thì BCS phải mắc kẹt ở đó rồi

Khi rút ra bao bị tuột GMD đã biết ngay và bảo bạn đeo bao lại, như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Cám ơn anh đã tư vấn. nhưng sau khi qh với gmd 2 hôm nay em bị đái rắt, đái buốt và rất nhức niệu đạo
Giờ em có phải phòng tránh cho vợ và con em không?Đã trã lời quá rõ ràng em nên đi khám tiết niệu đi

Tiepbg90
10-03-2016, 09:57
Nhưng em vs rất sạch sẽ hàng ngày. Và chỉ bị tiểu rắt tiểu buốt sau khi qh với gmd 2 ngày
Với lại trong lúc qh với gmd em có say rượu nên nhiều chi tiết không nhớ anh ơi?
Anh cho em hỏi nếu e có nguy cơ thì có xác xuất cao không?
Tính đến bây giờ em được 80h rồi còn uống chống phơi nhiễm được không anh?

Charles
10-03-2016, 10:03

Nhưng em vs rất sạch sẽ hàng ngày. Và chỉ bị tiểu rắt tiểu buốt sau khi qh với gmd 2 ngày
Với lại trong lúc qh với gmd em có say rượu nên nhiều chi tiết không nhớ anh ơi?
Anh cho em hỏi nếu e có nguy cơ thì có xác xuất cao không?
Tính đến bây giờ em được 80h rồi còn uống chống phơi nhiễm được không anh?

80 giờ là hết thời gian rồi. Vấn đề của bạn không có nguy cơ nên yên tâm đi. Còn về đái dắt đái buốt thì bạn đi khám nhé.

songchungvoi_HIV
10-03-2016, 11:47
1. QHTD có BCS mà k rách không tuột trong lúc QHTD => An toàn.
2. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà k biết tuộc hay rách lúc nào, khi xong trận rút DV ra mới thấy => Có nguy cơ.
3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD
Trường hợp của bạn rơi vào trường hợp 3 => Không có nguy cơ, lý do =>
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ (3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD)
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.
Xem các chủ đề tương tự:
Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD với GMD bị rách BCS và bị tuột BCS (http://diendanhiv.vn/threads/39261-QHTD-voi-GMD-bi-rach-BCS-va-bi-tuot-BCS)

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm bị rách bao cao su rút ra liền (http://diendanhiv.vn/threads/36825-Quan-he-voi-gai-mai-dam-bi-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien)

Chủ đề: Quan hệ với GMD bị rách BCS rút ra liền có nguy cơ HIV không (http://diendanhiv.vn/threads/33355-Quan-he-voi-GMD-bi-rach-BCS-rut-ra-lien-co-nguy-co-HIV-khong)

Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra. (http://diendanhiv.vn/threads/26811-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm bị tuột bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/26200-Quan-he-gai-mai-dam-bi-tuot-bao-cao-su)

Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi quan hệ tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/25494-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-quan-he-tinh-duc)

Chủ đề: quan hệ vơi GMD bị tuột bcs (http://diendanhiv.vn/threads/26342-quan-he-voi-GMD-bi-tuot-bcs)

Tuanmecsedec
10-03-2016, 14:59

Bạn theo dõi bệnh Lậu.

Tiepbg90
12-03-2016, 22:53
Cám ơn mấy anh đã tư vấn. Mà em vẫn lo lắng quá
Được 1 tuần rồi. Em vẫn còn bị tiểu rắt. Và trên gần gốc dv em xuất hiện những chấm màu trắng nhìn như kiểu bạch tạng không có mụn

Tiepbg90
12-03-2016, 22:55
1 lần men rượu mà lo lắng mất ăn mất ngủ. Lại lo sợ mình bị mà lây cho vợ cho con
Em thấy hối hận quá. Nếu không sao em sẽ không bao giờ đến những nơi như vậy nữa

songchungvoi_HIV
12-03-2016, 22:59
Được 1 tuần rồi. Em vẫn còn bị tiểu rắt. Và trên gần gốc dv em xuất hiện những chấm màu trắng nhìn như kiểu bạch tạng không có mụn

1 lần men rượu mà lo lắng mất ăn mất ngủ. Lại lo sợ mình bị mà lây cho vợ cho con
Em thấy hối hận quá. Nếu không sao em sẽ không bao giờ đến những nơi như vậy nữa

Khám nam khoaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Tuanmecsedec
13-03-2016, 06:58

Bạn uống nước nhiều vào.

Tiepbg90
13-03-2016, 09:48
Cám ơn mấy anh tư vấn cho em. Em đã bớt lo lắng đi phần nào rồi
Chỉ tại 1 tuần rồi em vẫn còn đái rắt. Với lại trong đầu cứ suy diễn lung tung lên mệt mỏi lắm mấy anh
Chả muốn làm gì chỉ toàn lo lắng không. Đúng thật 'sung sướng" 1 phút mà hại não quá

Lục Giang
13-03-2016, 10:43
cám ơn mấy anh tư vấn cho em. Em đã bớt lo lắng đi phần nào rồi
chỉ tại 1 tuần rồi em vẫn còn đái rắt. Với lại trong đầu cứ suy diễn lung tung lên mệt mỏi lắm mấy anh
chả muốn làm gì chỉ toàn lo lắng không. đúng thật 'sung sướng" 1 phút mà hại não quá
đây gọi là sướng BQT xóa từ phản cảm con mắt....., có vợ rồi mà vẫn ham hố nhỉ, cơm ngon canh ngọt ko chịu mà cứ cơm hàng cháo chợ thì chẳng cối thì chày có ngày bơ vơ