PDA

View Full Version : Bị trầy nghi ngờ bị kim quẹt???

sontungdepzai
10-03-2016, 23:25
Em với bạn gái quan hệ taị một khách saạn , quan hệ một lúc em thấy trên mông bạn gái em có vết trầy nhungư luc đó k quan tâm em tưởng do móng tay em cào , rôi 2 ngày sau em nhìn lại vết thương bạn gái em như bị kim tiêm quẹt , vết thương dài 3 cm , nó quẹt một đuờng nhỏ như đầu kim quẹt và thẳng tấp lun chứ k cong ,vêết trầy mọc mài nhìn thẳng tấp ạ , chúng em đang rất lo ạ em sợ trên nệm ks có kim tiêm em và bạn gái có quan sát trên nệm sạch sẽ k có kim , em thắc mắc kim có naằm trong nệm k ạ ,

Tuanmecsedec
11-03-2016, 05:36
Em với bạn gái quan hệ taị một khách saạn , quan hệ một lúc em thấy trên mông bạn gái em có vết trầy nhungư luc đó k quan tâm em tưởng do móng tay em cào , rôi 2 ngày sau em nhìn lại vết thương bạn gái em như bị kim tiêm quẹt , vết thương dài 3 cm , nó quẹt một đuờng nhỏ như đầu kim quẹt và thẳng tấp lun chứ k cong ,vêết trầy mọc mài nhìn thẳng tấp ạ , chúng em đang rất lo ạ em sợ trên nệm ks có kim tiêm em và bạn gái có quan sát trên nệm sạch sẽ k có kim , em thắc mắc kim có naằm trong nệm k ạ ,

Những gì bạn kể do lo lắng rồi suy diễn thôi,không có nguy cơ.

sontungdepzai
11-03-2016, 06:09
Em cứ tưởng lúc đó móng tay cào nhưng móng tay cào tại sao vết xước đó nhỏ và đường xước như đầu kim ạ , vết thương lại đều như lưỡi lam cắt nữa

Tuanmecsedec
11-03-2016, 06:11
Em cứ tưởng lúc đó móng tay cào nhưng móng tay cào tại sao vết xước đó nhỏ và đường xước như đầu kim ạ , vết thương lại đều như lưỡi lam cắt nữa

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ gì hết,do suy diễn thôi.

sontungdepzai
11-03-2016, 06:20
Nhưng vết thương ở mông bạn gái em ở đâu ra ạ , em hoỏi bạn gái em nói k biết , chỉ có lúc em.vs bạn gái quan hệ là cởi đồ chỉ có thẻ là em caoào mông bạn gái em ,hai là kim tiêm quẹt , vết quẹt rat đều ạ

Tuanmecsedec
11-03-2016, 07:26
Nhưng vết thương ở mông bạn gái em ở đâu ra ạ , em hoỏi bạn gái em nói k biết , chỉ có lúc em.vs bạn gái quan hệ là cởi đồ chỉ có thẻ là em caoào mông bạn gái em ,hai là kim tiêm quẹt , vết quẹt rat đều ạ

Tuanmecsedec khẳng định chẳng có gì gọi là nguy cơ hết.

Trần Quang Vinh
11-03-2016, 09:34
Nhưng vết thương ở mông bạn gái em ở đâu ra ạ , em hoỏi bạn gái em nói k biết , chỉ có lúc em.vs bạn gái quan hệ là cởi đồ chỉ có thẻ là em caoào mông bạn gái em ,hai là kim tiêm quẹt , vết quẹt rat đều ạTôi thấy sontungdepzai thường đặt những câu hỏi từ trên trời rơi xuống . Đứng hở cái gì mà va quẹt có máu là nghĩ đến H thấy vậy khó lây lắm
nguy cơ từ mic kâraoke ???? (http://diendanhiv.vn/threads/40308-nguy-co-tu-mic-karaoke)

Bị mèo hoang ở ngoài đuờng báu vào ngon chân chảy máu ????? (http://diendanhiv.vn/threads/40593-Bi-meo-hoang-o-ngoai-duong-bau-vao-ngon-chan-chay-mau)

tư vấn dùm em ạ ! (http://diendanhiv.vn/threads/40204-tu-van-dum-em-a)

songchungvoi_HIV
11-03-2016, 12:30
Kim đâu mà lắm thế trời, Khi nào cầm nguyên bơm kim chứa máu cấm vào và bơm máu vào mới có nguy cơ

sontungdepzai
11-03-2016, 12:41
Taị tụi em quan hệ suốt đêm tắt đèn nhưng có lúc đi vệ sinh nên bật đèn thấy sau mông bạn gái em bị vết xước nhưng k để ý rồi 2 ngaỳ sau nhìn vết xước trầy mọc mài mà nhìn mài thẳng tấp và đều dài 3cm chiều rộng bằng đầu kim nhưng tụi em ngủ suốt đêm k thâấy kim tiêm ở đâu hết vậy vêét xước là từ móng tay em cào nhưng cào sao lại nhỏ bằng kim ạ , em lo cho bạn gái em quá ạ

songchungvoi_HIV
11-03-2016, 12:46
Taị tụi em quan hệ suốt đêm tắt đèn nhưng có lúc đi vệ sinh nên bật đèn thấy sau mông bạn gái em bị vết xước nhưng k để ý rồi 2 ngaỳ sau nhìn vết xước trầy mọc mài mà nhìn mài thẳng tấp và đều dài 3cm chiều rộng bằng đầu kim nhưng tụi em ngủ suốt đêm k thâấy kim tiêm ở đâu hết vậy vêét xước là từ móng tay em cào nhưng cào sao lại nhỏ bằng kim ạ , em lo cho bạn gái em quá ạ

Đề nghị bạn xem lại những gì BQT tư vấn