PDA

View Full Version : Hòi về bao cao su.

Trannam123
12-03-2016, 01:23
Các anh chị ơi cho em hỏi đièu này với ạ.
Em có tìm hiểu trên internet là bao cao su chỉ có thể ngăn ngừa khoảng 60 đến 80% khả năng lây lan hiv thôi, mà sao trong diễn đàn mình mọi người lại bảo cứ bao cao su mà ko bị rách hoặc tuột thì đều không có nguy cơ ạ.
Em cám ơn.

Trần Quang Vinh
12-03-2016, 09:31
Bcs bảo vệ gần như tuyệt đối trừ trường hợp rách và tuột thôi ko biết ở đâu mà nói BCS bảo vệ 60 đến 80% ác thế

Lục Giang
12-03-2016, 09:45
Em có tìm hiểu trên internet là bao cao su chỉ có thể ngăn ngừa khoảng 60 đến 80% khả năng lây lan hiv thôi, mà sao trong diễn đàn mình mọi người lại bảo cứ bao cao su mà ko bị rách hoặc tuột thì đều không có nguy cơ ạ.
Em cám ơn.

qhtd có ba con sóc là an toàn tuyệt đối dzồi , bạn tham khảo trên trang mạng nào mà họ nói 60-80% bạn chỉ tui coi để tui gửi tặng thằng ad nải chuối xanh nhé, chắc mấy người đó nghĩ con H là siêu nhân lúc cao hứng có thể tàng hình đi xuyên qua màng ba con sóc dzồi, thật khâm phục đầu óc quá đổi phong phú của họ ah

Trần Quang Vinh
12-03-2016, 10:14
qhtd có ba con sóc là an toàn tuyệt đối dzồi , bạn tham khảo trên trang mạng nào mà họ nói 60-80% bạn chỉ tui coi để tui gửi tặng thằng ad nải chuối xanh nhé, chắc mấy người đó nghĩ con H là siêu nhân lúc cao hứng có thể tàng hình đi xuyên qua màng ba con sóc dzồi, thật khâm phục đầu óc quá đổi phong phú của họ ah
Chuẩn ko cần chỉnh

Charles
12-03-2016, 11:21
Em cám ơn.

QHTD có sử dụng BCS (bao không sự cố tuột rách) là an toàn 100%. Chỉ những trường hợp bao gặp sự cố mới khả năng có nguy cơ.

Tuanmecsedec
13-03-2016, 06:19
Em cám ơn.

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bao cao su không còn an toàn là trừ khi có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ.Nếu bao cao su không bị sự cố là 100% an toàn.

songchungvoi_HIV
13-03-2016, 12:42
Em cám ơn.
Vậy theo bạn 40% đến 20% mà bạn nói là do HIV khoét BCS chui zô hả?? Zậy Who khyến cáo dùng BCS làm giống gì, zì đằng nào mang BCS cũng nhiễm zậy mang làm chi chơi ko cho nó sướng

Đức: Dự luật mới buộc người mua dâm phải dùng bao cao su

Thứ tư 03/02/2016 13:01

Chính phủ Đức ngày 2/2 đã thông qua một dự thảo luật, theo đó bắt buộc những người đi mua dâm phải dùng bao cao su và gái mại dâm không được bán dâm ở nơi họ sinh sống.

<tbody>
http://tiengchuong.vn/Uploaded/nguyengiangoanh/2016_02_03/DUc.jpg

</tbody>

Đường Grosse Freiheit, một khu phố đèn đỏ tập trung nhiều nhà thổ và gái mại dâm ở thành phố Hamburg - Ảnh: Reuters

Luật này sẽ có hiệu lực vào tháng 7/2017 nếu được Quốc hội thông qua, và đây chỉ là một trong số nhiều biện pháp nhằm bảo vệ gái mại dâm, theo AFP.

Ngoài ra, cũng theo luật này, chính phủ Đức siết chặt việc cấp giấy phép thành lập các nhà thổ, do lo ngại nạn buôn người.

Bất kỳ ai xin giấy phép mở nhà thổ phải trải qua đợt kiểm tra nghiêm ngặt sơ yếu lý lịch để xem có tiền án tiền sự, nhất là có dính líu với tội phạm buôn người hay không.

Các gái mại dâm ở Đức cũng bị cấm hành nghề tại nơi sinh sống và phải thường xuyên đến gặp những nhân viên tư vấn sức khỏe.

Đức hợp pháp hóa mại dâm vào năm 2002 và gái mại dâm được hưởng phúc lợi xã hội và bảo hiểm như các lao động bình thường.

Tuy nhiên, một báo cáo gần đây của chính phủ Đức cho thấy chỉ 1% gái mại dâm ở Đức có hợp đồng lao động.
Theo Thanh niên