PDA

View Full Version : chân chảy máu còn dậm trúng bcs

malphite
12-03-2016, 11:12
chân bị dậm đinh chảy máu xong em dậm trúng cái bao cao su cũ chắc cũng cỡ 1 tiếng hơn 1 tiếng rồi đó ạ do nó còn mới nhưng nước thì đã khô rồi

Lục Giang
12-03-2016, 11:16
chân bị dậm đinh chảy máu xong em dậm trúng cái bao cao su cũ chắc cũng cỡ 1 tiếng hơn 1 tiếng rồi đó ạ do nó còn mới nhưng nước thì đã khô rồi
trường hợp này không có nguy cơ bạn nhé, , chỉ sợ bạn dẫm đinh sét rỉ rồi nhiễm trùng hay uốn ván thôi, bạn nên sát trùng kĩ rồi đi chích ngừa cho an toàn

Trần Quang Vinh
12-03-2016, 11:17
Hiv không lây qua những vậy vô tri vô giác đó vì vậy em yên tân nhé

malphite
12-03-2016, 11:26
vậy là chỉ cần k chơi gái , k hút chích thì k cần gì lo lắng đúng k ạ , em còn hay ngoáy tai ngoài quán bị chảy máu tai nữa mặc dù em lau = áo rồi mới đứa ổng ngoáy nhưng vẫn lo lo ngại ngại

Charles
12-03-2016, 11:30

Hoàn toàn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Trần Quang Vinh
12-03-2016, 11:34
Không có lây như vậy em người ta đưa ra 3 con đường Quan hệ tình dục ko an toàn , tiêm chích ma tuý , mẹ truyền sang con còn những chuyện em vừa nêu không thể lây H

Lục Giang
12-03-2016, 11:37
vậy là chỉ cần k chơi gái , k hút chích thì k cần gì lo lắng đúng k ạ , em còn hay ngoáy tai ngoài quán bị chảy máu tai nữa mặc dù em lau = áo rồi mới đứa ổng ngoáy nhưng vẫn lo lo ngại ngại

đúng dzồi đúng dzồi, sống lành mạnh, ko gái gú, hút chích là ô sờ kê, nhưng còn 1 điều quan trọng là bạn sống lành mạnh, ban hok gái gú hút chích, bạn chung thủy nhưng bạn đời của bạn hay người tình của bạn có sống lành mạnh hay chung thủy ko là chuyện khác à nhen
còn vấn đề lấy ráy tai thì yên tâm, dù họ có lấy cây rấy tai đó nạo nát lỗ tai bạn ra cũng chả có nguy cơ HÁT I DZÊ đâu, con này nguy hiểm khi trong cơ thể người thui chứ ra ngoài nó èo oặt lắm

songchungvoi_HIV
12-03-2016, 12:09
Bạn có lấy nó cho vào mồm nhai như nhai trầu cũng ko chết chứ đừng nói là chân dậm phải