PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mại dâm khi bị rách bao cao su tỉ lệ nhiễm hiv là bao nhiêu

Nguyễn Mạnh
12-03-2016, 13:02
Em có quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su , nhưng bao bị rách 1 lúc thì em phát hiện và thay bao mới , ngày em quan hệ là ngày 26/12/2015 âm lịch , đến hôm nay đã được 44 ngày , thỉnh thoảng đầu và mắt em có cảm giác rất nặng cứ trĩu xuống, nhiều khi lại váng đầu, em muốn đi xét nghiệp nhưng lại không đủ can cảm , mọi người có thể cho em biết tỉ lệ nhiễm HIV qua 1 lần quan hệ là bao nhiêu không ạ?. Và giờ em đi xét nghiệp đã cho kết quả đúng chưa ạ?!
Em lo lắng và bối rối rối quá , còn quá trẻ, vì 1 lần rượu say nghe bạn bè mà mất tiền lại thêm lo. Em suy sụp gần 1 tháng này rồi mọi người ag???
em thấy hối hận quá!

songchungvoi_HIV
12-03-2016, 13:07
Em có quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su , nhưng bao bị rách 1 lúc thì em phát hiện và thay bao mới , ngày em quan hệ là ngày 26/12/2015 âm lịch , đến hôm nay đã được 44 ngày , thỉnh thoảng đầu và mắt em có cảm giác rất nặng cứ trĩu xuống, nhiều khi lại váng đầu, em muốn đi xét nghiệp nhưng lại không đủ can cảm , mọi người có thể cho em biết tỉ lệ nhiễm HIV qua 1 lần quan hệ là bao nhiêu không ạ?. Và giờ em đi xét nghiệp đã cho kết quả đúng chưa ạ?!
Em lo lắng và bối rối rối quá , còn quá trẻ, vì 1 lần rượu say nghe bạn bè mà mất tiền lại thêm lo. Em suy sụp gần 1 tháng này rồi mọi người ag???
em thấy hối hận quá!

Một lúc là bao nhiêu?? Cở 1 phút ko??

Nguyễn Mạnh
12-03-2016, 14:31
Em cung không biết rõ vì nếu biết rách thì mình đã thay ngay từ đầu rồi!

Charles
12-03-2016, 14:35
em thấy hối hận quá!

Nếu bạn không xác định được BCS rách lúc nào thì nên XN kiểm tra, giờ 44 ngày bạn XN được rồi, nếu kết quả âm tính thì khả năng rất cao bạn không nhiễm.

Nguyễn Mạnh
12-03-2016, 16:06
dạ vag a , chắc t3 tới này lấy can đam để đi xn a à, dù kết quả thế nào thì thôi đó cũng là số phận của mình!!

trotdaidbk
12-03-2016, 16:14
BQT xóa bài sai mục đích của chủ đề.

Charles
12-03-2016, 17:07
dạ vag a , chắc t3 tới này lấy can đam để đi xn a à, dù kết quả thế nào thì thôi đó cũng là số phận của mình!!

Chúc bạn có được kết quả như mong muốn.

Nguyễn Mạnh
12-03-2016, 17:32
Nếu bây giờ em mà bị thì cuộc sống của em có được như binh thường không , e lo lắng quá vì e còn quá trẻ chưa có vợ con, chỉ vì 1 lần không kìm được ma giờ thành ra như này :(

Charles
12-03-2016, 17:35
Nếu bây giờ em mà bị thì cuộc sống của em có được như binh thường không , e lo lắng quá vì e còn quá trẻ chưa có vợ con, chỉ vì 1 lần không kìm được ma giờ thành ra như này :(

Bạn cứ XN đi, khi nào có kết quả hãy hay.

songchungvoi_HIV
12-03-2016, 21:04

Đúng là lo bò trắng răng, theo songchung biết thì bạn ko hề sợ, bởi trên chatbox bạn nói GMD và bạn phát hiện BCS rách và tháo ra thay BCS khác chơi tiếp, tức bạn ko sợ chết, nếu 1 người sợ chết thì ngay lúc đó Gún gụn ngay òi, và bỏ của chạy lấy người, chứ ko như bạn điếc ko sợ súng

Nguyễn Mạnh
12-03-2016, 22:29
Bên trên mjnh có nói là do qua say rượu nên k ý thức được việc đoa mà , khi về nhà rồi mới tỉnh và nghĩ đến nó

songchungvoi_HIV
12-03-2016, 22:33
Bên trên mjnh có nói là do qua say rượu nên k ý thức được việc đoa mà , khi về nhà rồi mới tỉnh và nghĩ đến nó
Say ko có nghĩ là cái xác ko hồn
BQT trả lời rất rõ, đề nghị bạn đọc những gì BQT tư vấn

songchungvoi_HIV
12-03-2016, 22:36

Bạn lo lắng có quyền XN để kiểm chứng tình trạng sức khỏe, XN cho 1 hành vi nguy cơ sau 4 tuần = Combo HIV 1/2 Ag/Ab tìm kháng nguyên và kháng thể, sua 6 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể.
Xem thêm tài liệu:
Cập nhật các câu hỏi và trả lời về xét nghiệm HIV. (http://www.diendanhiv.vn/threads/119-Cap-nhat-cac-cau-hoi-va-tra-loi-ve-xet-nghiem-HIV)

Tuanmecsedec
13-03-2016, 06:57
em thấy hối hận quá!

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nguyễn Mạnh
13-03-2016, 14:41
Được tầm 44 đến 45 ngày thì xét nghiệm đã chính xác chưa ạ

songchungvoi_HIV
13-03-2016, 14:44
Được tầm 44 đến 45 ngày thì xét nghiệm đã chính xác chưa ạ

XN cho 1 hành vi nguy cơ sau 4 tuần = Combo HIV 1/2 Ag/Ab tìm kháng nguyên và kháng thể, sau 6 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể. và chốt ở 12 tuần. 44 ngày = 7 tuần XN được rùi

Nguyễn Mạnh
13-03-2016, 19:37
Nếu ở 44 ngày xn mà kq âm tính thì kết quả đó đã được cho là chính xác chưa ạ

Charles
13-03-2016, 20:02

44 ngày âm tính là kết quả rất khả quan, hiện chưa trường hợp nào lật kèo ở tuần chốt 12.

Tuanmecsedec
14-03-2016, 07:36

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này ;

Chủ đề: xét nghiệm 6 tuần âm tính hiv an toàn chưa?. (http://diendanhiv.vn/threads/6003-xet-nghiem-6-tuan-am-tinh-hiv-an-toan-chua)
Chủ đề: Xin tư vấn về xét nghiệm hiv 6 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/30306-Xin-tu-van-ve-xet-nghiem-hiv-6-tuan-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm hiv 6 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/17100-xet-nghiem-hiv-6-tuan-am-tinh)
Chủ đề: Quan hệ không an toàn test nhanh 42 ngày âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/36286-Quan-he-khong-an-toan-test-nhanh-42-ngay-am-tinh)
Chủ đề: Quan hệ không an toàn 23 và 42 ngày âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/36910-Quan-he-khong-an-toan-23-va-42-ngay-am-tinh)
Chủ đề: Xét nghiệm test nhanh âm tính sau 42 ngày nguy cơ (http://diendanhiv.vn/threads/36154-Xet-nghiem-test-nhanh-am-tinh-sau-42-ngay-nguy-co)

Nguyễn Mạnh
14-03-2016, 13:38
Nếu xn ở 21 trung liêt thì vao t3 với t5 la có kq luôn pai k ạ???:(

songchungvoi_HIV
14-03-2016, 13:39

Uhmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

Tuanmecsedec
14-03-2016, 13:46

Bạn đi hai ngày này thì có kết quả trong ngày.