PDA

View Full Version : Quan hệ với bạn tình không bcs

Luckygood
13-03-2016, 22:24
Cái này mình cũng bị ngu xíu,

hôm qua mình có quan hệ với bạn nữ mới quen, làm bác sĩ, cũng 8x rồi.

Mình không dùng bcs, nhưng cũng hơi sợ, và em đó cũng nói với mình là không sao yên tâm đi.

Vì khi bị thì vết xước ở âm đạo người phụ nữ chạm vào đầu miệng sáo và đi vào các mạch máu sẽ gây ra, không biết đúng không nữa, nhiều lắm nhưng mình cũng khôg nhớ, mình định sau 4 tuần định đi xn gan b và hiv vậy có hợp lý không,

và cho mình biết thêm các nguyên nhân khi lây hiv không dùng bao

Tuanmecsedec
14-03-2016, 07:44

Mình không dùng bcs, nhưng cũng hơi sợ, và em đó cũng nói với mình là không sao yên tâm đi.

Vì khi bị thì vết xước ở âm đạo người phụ nữ chạm vào đầu miệng sáo và đi vào các mạch máu sẽ gây ra, không biết đúng không nữa, nhiều lắm nhưng mình cũng khôg nhớ, mình định sau 4 tuần định đi xn gan b và hiv vậy có hợp lý không,

Khi quan hệ tình dục không an toàn,vi rút sẽ xâm nhập từ những vết trầy xướt trên dương vật và niêm mạc lổ sáo.

Vì vậy tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

songchungvoi_HIV
14-03-2016, 13:09

Dù cô ta là ai nhân nhân hay tổng thống đều có nguy cơ hết. 1000000000000000000000000% có nguy cơ, nếu bạn lo lắng nên dùng PEP trong 72 giờ vàng từ khi có nguy cơ phơi nhiễm