PDA

View Full Version : Dịch âm đạo dính vào dv

sautatca
13-03-2016, 23:28
Hôm nay em đi massage với bạn em, lần đầu đi nên em hơi sợ. Mượn nick bạn e nhờ anh chị tư vấn dùm. Trong khi mátxa em có dùng tay thọc vào âm đạo gmd, nước trong âm đạo chảy đầy tay em, em có lâu khô nhưng em quên mất nên dùng tay đó chạm vào lỗ sáo dương vật. Liệu e có nguy cơ không? Cái thứ 2 là miệng em đang lở chảy máu, em hôn và liếm má gmd vậy có sao không nếu trên mặt gmd có mụn đang rỉ máu?

Tuanmecsedec
14-03-2016, 07:45
Hôm nay em đi massage với bạn em, lần đầu đi nên em hơi sợ. Mượn nick bạn e nhờ anh chị tư vấn dùm. Trong khi mátxa em có dùng tay thọc vào âm đạo gmd, nước trong âm đạo chảy đầy tay em, em có lâu khô nhưng em quên mất nên dùng tay đó chạm vào lỗ sáo dương vật. Liệu e có nguy cơ không? Cái thứ 2 là miệng em đang lở chảy máu, em hôn và liếm má gmd vậy có sao không nếu trên mặt gmd có mụn đang rỉ máu?

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
14-03-2016, 08:03
Hôm nay em đi massage với bạn em, lần đầu đi nên em hơi sợ. Mượn nick bạn e nhờ anh chị tư vấn dùm. Trong khi mátxa em có dùng tay thọc vào âm đạo gmd, nước trong âm đạo chảy đầy tay em, em có lâu khô nhưng em quên mất nên dùng tay đó chạm vào lỗ sáo dương vật. Liệu e có nguy cơ không? Cái thứ 2 là miệng em đang lở chảy máu, em hôn và liếm má gmd vậy có sao không nếu trên mặt gmd có mụn đang rỉ máu?Cho dù bạn chọc nguyên 1 bàn tay vào Âm Đạo và Dùng nguyên bàn tay đó chạm vào lỗ sáo cũng không lây nhiễm như kiểu đó

songchungvoi_HIV
14-03-2016, 12:56

Nguy cơ khi và chỉ khi dùng bơm kim tiêm rút dịch AD bơm thẳng vào lỗ sáo