PDA

View Full Version : Kiến thức về Bcs

khongngunoi
14-03-2016, 00:10
Bcs có thực sự tránh được hiv tuyệt đối không các anh . Theo em được biết thì nó chỉ tránh hiv được từ 67-85% thôi mà . Như vậy kể cả bcs không có sự cố gì thì vẫn có nguy cơ lây nghiễm mới phải chứ . Đây chỉ là vấn đề em thắc mắc thôi các anh chị bổ xung kiến thức cho em với. Em cảm ơn!

Tuanmecsedec
14-03-2016, 07:48
Bcs có thực sự tránh được hiv tuyệt đối không các anh . Theo em được biết thì nó chỉ tránh hiv được từ 67-85% thôi mà . Như vậy kể cả bcs không có sự cố gì thì vẫn có nguy cơ lây nghiễm mới phải chứ . Đây chỉ là vấn đề em thắc mắc thôi các anh chị bổ xung kiến thức cho em với. Em cảm ơn!

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bao cao su không còn an toàn là trừ khi có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ.Nếu bao cao su không bị sự cố là 100% an toàn.

Trần Quang Vinh
14-03-2016, 08:00
Bcs có thực sự tránh được hiv tuyệt đối không các anh . Theo em được biết thì nó chỉ tránh hiv được từ 67-85% thôi mà . Như vậy kể cả bcs không có sự cố gì thì vẫn có nguy cơ lây nghiễm mới phải chứ . Đây chỉ là vấn đề em thắc mắc thôi các anh chị bổ xung kiến thức cho em với. Em cảm ơn!Cái suy nghĩ mà BCS an toàn từ 67% - 85% bạn suy nghĩ đâu ra vậy ! Nói theo kiểu này chắc mọi người đều đi TU hết rồi ! Dùng BCS khi quan hệ là an toàn ( trừ khi tuột hay rách bao ) thôi .

songchungvoi_HIV
14-03-2016, 13:01
vậy 33% đến 15% mà bạn nói 1000000% HIV biết khoét BCS, con này giống con dòi chứ ko phải con Ết

Trần Quang Vinh
14-03-2016, 13:13
vậy 33% đến 15% mà bạn nói 1000000% HIV biết khoét BCS, con này giống con dòi chứ ko phải con Ết

Dạ chắc con Dòi nạy thuộc Dạng " Không Phải Dạng Vừa Đâu " :khi875437:1 kiến thức về BCS mà nói chỉ có thể an toàn 65% Đến 85% là quá tuột hậu !