PDA

View Full Version : nghi ngờ bơm kim tiêm ở xe bus

Mp2
19-03-2016, 18:36
Tiện đây ac cho e hỏi . Lúc nãi em có thấy thêm tay có 1 chấm nhỏ , chảy máu ít . Hôm qua em đi xe bus, rất đông ng , có khi nào em bị ai đó dùng kim đâm vào tay không ạ

Charles
19-03-2016, 18:39
Tiện đây ac cho e hỏi . Lúc nãi em có thấy thêm tay có 1 chấm nhỏ , chảy máu ít . Hôm qua em đi xe bus, rất đông ng , có khi nào em bị ai đó dùng kim đâm vào tay không ạ

Mua kim về thí nghiệm sẽ rõ.

Trần Quang Vinh
19-03-2016, 18:41
Tiện đây ac cho e hỏi . Lúc nãi em có thấy thêm tay có 1 chấm nhỏ , chảy máu ít . Hôm qua em đi xe bus, rất đông ng , có khi nào em bị ai đó dùng kim đâm vào tay không ạ HIV không có lây nhưng vậy bạn yên tâm đi kim tiêm mà nó đâm bạn là thốn thấy ông bà luôn

Mp2
19-03-2016, 18:46
Cái vết ấy như ở ngoài gia thôi ạ. Như 1 chấm mực ấy. E rửa bát thấy rát mới biết có vết ấy

Charles
19-03-2016, 18:48
Cái vết ấy như ở ngoài gia thôi ạ. Như 1 chấm mực ấy. E rửa bát thấy rát mới biết có vết ấy

Nếu muốn hỏi thêm bạn mở riêng chủ đề đúng chuyên mục, nếu bạn tiếp tục hỏi sai chủ đề thì chủ đề này của bạn sẽ bị khóa.

Mp2
19-03-2016, 18:49
Dạ vâng. Vậy em se. Lập chủ để mới ạ

songchungvoi_HIV
19-03-2016, 19:03

Bạn về lấy kim tự đâm mình đi bạn sẽ có câu trả lời

Mp2
19-03-2016, 21:03
Vì anh chị bảo phải mở chủ đề nên em mạo muội mở thêm 1 chủ đề nữa à. Cn là như thế này , hôm qua lúc em đi xe bus về nhà , trên xe rất đông người . E k thấy có điều gì bất thường, nhưng sáng nay thì em thấy ở thân ngón tay có 1 vết nhỏ như chấm mựa , cớ 0,3 mm. Có màu đỏ, chỉ ngoài gia không có giấu hiệu sâu vào, e nghi ngờ đó là vết kim tiêm ạ. Mong ac tư vấn giúp em

Charles
19-03-2016, 21:07
Vì anh chị bảo phải mở chủ đề nên em mạo muội mở thêm 1 chủ đề nữa à. Cn là như thế này , hôm qua lúc em đi xe bus về nhà , trên xe rất đông người . E k thấy có điều gì bất thường, nhưng sáng nay thì em thấy ở thân ngón tay có 1 vết nhỏ như chấm mựa , cớ 0,3 mm. Có màu đỏ, chỉ ngoài gia không có giấu hiệu sâu vào, e nghi ngờ đó là vết kim tiêm ạ. Mong ac tư vấn giúp em

Mp2
19-03-2016, 21:44
Lỡ có ng nào ác em thì sao ạ. E là con gái , dính vào cái này thì hết đời . Nhưng em thấy vết này bé xíu ạ. Mũi kim đâm thì cũng phải to đúng k ạ. Mà còn ngoài gia nữa. Nhưng vẫn lo lắng quá ạ

Mp2
19-03-2016, 22:24
Tư vấn giúp em với ạ

Charles
20-03-2016, 06:46
Lỡ có ng nào ác em thì sao ạ. E là con gái , dính vào cái này thì hết đời . Nhưng em thấy vết này bé xíu ạ. Mũi kim đâm thì cũng phải to đúng k ạ. Mà còn ngoài gia nữa. Nhưng vẫn lo lắng quá ạ

BQT khẳng định bạn chỉ suy diễn thôi, không có kim tiêm nào ở đây cả.

Trần Quang Vinh
20-03-2016, 07:32

Tư vấn giúp em với ạ Bớt suy diễn đi bạn đừng hỏi 1 chút là sợ cái này sợ cái kia
http://www.upsieutoc.com/images/2016/03/20/10384023_685414031507242_3673106132105393660_n.png

Tuanmecsedec
20-03-2016, 07:50

Những gì bạn kể do lo lắng suy diễn thôi,không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
20-03-2016, 12:45
Tư vấn giúp em với ạ

Tư vấn 1 đóng ở trễn ko đọc mà kêu tư gì nữa chời :khi875437:

Mp2
20-03-2016, 14:50
Nhưng bỗng dưng nó có vết nhỏ tròn tròn e mới nghĩ chứ ạ.cứ rửa tay là thấy tát

songchungvoi_HIV
20-03-2016, 14:52
Nhưng bỗng dưng nó có vết nhỏ tròn tròn e mới nghĩ chứ ạ.cứ rửa tay là thấy tát

Ủa cứ phải tròn nhỏ là kim đâm hả? tại sao lúc bị đâm mà ko biết, vậy có khác nào bạn bị đứt dây

Mp2
20-03-2016, 14:56
Nếu kim đâm nó có cảm giác thế nào ạ. Em ở xe bus đônh nên k để ý. Cũng k đau , về rửa bát mới thấy rát

songchungvoi_HIV
20-03-2016, 14:57
Nếu kim đâm nó có cảm giác thế nào ạ. Em ở xe bus đônh nên k để ý. Cũng k đau , về rửa bát mới thấy rát

Ủa zậy bạn ko đọc những gì BQT tư vấn hả??

Charles
20-03-2016, 15:05

Cảm giác bị kim đâm :onion-head15:Không tin cứ thí nghiệm biết ngay.

Tuanmecsedec
20-03-2016, 20:30

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Mp2
21-03-2016, 16:08
Vấn đề là em bị đâm ngay ở than ngón giữa , mà vết thương không sâu. Nặn thì có ra máu , nhìn như 1 chấm nhỏ, em nhớ thêm 1 chi tiết nữa à lúc em xuốnh xe bus thì tận 20 tiếnh sau e mới phát hiện ra vết nhỏ này, lúc đấy thấy máu còn đỏ tươi ah

Nguyen Ha
21-03-2016, 16:15
Vấn đề là em bị đâm ngay ở than ngón giữa , mà vết thương không sâu. Nặn thì có ra máu , nhìn như 1 chấm nhỏ, em nhớ thêm 1 chi tiết nữa à lúc em xuốnh xe bus thì tận 20 tiếnh sau e mới phát hiện ra vết nhỏ này, lúc đấy thấy máu còn đỏ tươi ah

Vô tình va chạm tay vào đâu thôi. Trên xe buýt làm gì có kim tiêm.

Trần Quang Vinh
21-03-2016, 16:16
nói 1 lần nữa Kim tiêm mà đâm như vậy đứng còn không nỗi , Yên tâm đi ko có lây nhiễm gì đâu

Mp2
21-03-2016, 18:27
Em cũng nghĩ như vậy, nhưng tâm trạng vẫn cứ lo lắng , cái vết ấy ngoài da và bé tí xíu nên chắc k phải kim tiêm . E bị ám ảnh quá rồi, làn sao đây au

Trần Quang Vinh
21-03-2016, 18:50
Em cũng nghĩ như vậy, nhưng tâm trạng vẫn cứ lo lắng , cái vết ấy ngoài da và bé tí xíu nên chắc k phải kim tiêm . E bị ám ảnh quá rồi, làn sao đây au chú tâm vào công việc đừng nghĩ ngợ gì tới nó nữa

Tuanmecsedec
21-03-2016, 21:14

Bạn lo lắng thôi,Tuanmecsecdec khẳng định không có nguy cơ.

Mp2
30-03-2016, 13:46
Ac ơi,hôm nay e x hiện nhiều triệu chứng hiv lắm ạ, có chắc chắn e an toàn k ah. E đang cực kì lo lắng ạ

Trần Quang Vinh
30-03-2016, 13:52
Ac ơi,hôm nay e x hiện nhiều triệu chứng hiv lắm ạ, có chắc chắn e an toàn k ah. E đang cực kì lo lắng ạ Hoàn toàn không lây nhiễm HIV nếu còn lo lắng bạn có thể đợi đủ thời gian để xét nghiệm chỉ có xét nghiệm mới làm bạn yên tâm

Mp2
30-03-2016, 14:30
Cái thời gian chờ đợi ấy chắc e chết mất anh ơi, e đã từng bị ám ảnh 1 lần rồi. Chắc chết quá , cho em hỏi có khi nào xe đông người mà kim đâm vào thán ngón tay em mà em không có cảm giác chưa ạ , bỗng dưnh thấy sợ bất thường . Với lại vết thương do kim đâm thì mình có thấy đc cái lỗ và độ sâu không ạ .

Charles
30-03-2016, 14:31
Ac ơi,hôm nay e x hiện nhiều triệu chứng hiv lắm ạ, có chắc chắn e an toàn k ah. E đang cực kì lo lắng ạ

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào Ban quản trị nói bạn không an toàn không??

Tuanmecsedec
30-03-2016, 14:37

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Mp2
30-03-2016, 14:41
Cái thời gian chờ đợi ấy chắc e chết mất anh ơi, e đã từng bị ám ảnh 1 lần rồi. Chắc chết quá , cho em hỏi có khi nào xe đông người mà kim đâm vào thán ngón tay em mà em không có cảm giác chưa ạ , bỗng dưnh thấy sợ bất thường . Với lại vết thương do kim đâm thì mình có thấy đc cái lỗ và độ sâu không ạ .

Trần Quang Vinh
30-03-2016, 14:51
Bạn vào đây để bác sĩ thăm khám cho bạn

Tuanmecsedec
30-03-2016, 14:52

Bạn đang có triệu chứng......................Mà triệu chứng bệnh thần kinh hoang tưởng.Bạn cần điều trị ngay,vì nguy hiểm hơn HIV nhiều.

Mp2
30-03-2016, 14:58
E chỉ muốn biết sau khi kim đâm thì mình có thấy đc cái lỗ k ạ. Hay nó sẽ khít lại ạ. E nặn mãi nhưng k thấy cái lỗ, chỉ thấy cái vết nhỏ và máu chảy ạ. Khi nặn thì mình có bt đc độ sâu của vết đâm k ạ

Tuanmecsedec
30-03-2016, 14:59
E chỉ muốn biết sau khi kim đâm thì mình có thấy đc cái lỗ k ạ. Hay nó sẽ khít lại ạ. E nặn mãi nhưng k thấy cái lỗ, chỉ thấy cái vết nhỏ và máu chảy ạ. Khi nặn thì mình có bt đc độ sâu của vết đâm k ạ

Hình như bạn muốn ban quản trị tư vấn có nguy cơ thì mới chịu ngồi im thì phải?.

Trần Quang Vinh
30-03-2016, 15:00
Kim mà đâm là thốn muốn tè ra quần rồi bạn không có bị gì đâu còn xoắn với vít thì đây là tương lai của bạn :
http://media.healthplus.vn/thumb_x650x382/Images/Uploaded/Share/2015/03/12/bac-sy-chuyen-nganh-tam-than-sap-tuyet-chung11426133012.jpg

Charles
30-03-2016, 15:07

Mua kim tiêm mới về thí nghiệm, bạn suy diễn như nào thì thí nghiệm y như vậy bạn sẽ có câu trả lời.

Lục Giang
30-03-2016, 21:14
đề nghị BQT khóa topic này lại dùm để anh em đỡ hại não, 1 vấn đề vô cùng hoang tưởng và đã được tư vấn nhìu lần nhưng vẫn cố tình spam và gây hoang mang cho tv kkhacs và tốn thời gian của mọi người, đây là trường hợp hoang tưởng nặng nhất trong diễn đàn

Mp2
31-03-2016, 01:26
Thưa a , đúng là có thể e hoang tưởng , nhưnh đây là chuyện cả đời em, em lo lắnh thì e có quyền được hỏi, mỗi lần được trả lời là e lại y tâm được phần nào , e k hề spam . Đây là cn thật sự của em , nỗi lo của e cũng có phần đúng , phần sai . A có giảm khẳng định e hoàn toàn an toàn khôngg ah, cn thì đúng như em đã kể không sai 1 chi tiết . Nếu ace trong diễn đàn khẳng định em an toàn tuyệt đốt thì em sẵn sàng chịu mọi sự quyết định của bqt.

Tuanmecsedec
31-03-2016, 07:19
Thưa a , đúng là có thể e hoang tưởng , nhưnh đây là chuyện cả đời em, em lo lắnh thì e có quyền được hỏi, mỗi lần được trả lời là e lại y tâm được phần nào , e k hề spam . Đây là cn thật sự của em , nỗi lo của e cũng có phần đúng , phần sai . A có giảm khẳng định e hoàn toàn an toàn khôngg ah, cn thì đúng như em đã kể không sai 1 chi tiết . Nếu ace trong diễn đàn khẳng định em an toàn tuyệt đốt thì em sẵn sàng chịu mọi sự quyết định của bqt.

Diendanhiv.vn là một diễn đàn thành lập ra cho tất cả mọi người được tham gia tự do và tư vấn hoàn toàn miễn phí.Tất cả mọi người được tham gia đặt câu hỏi và sẽ được tư vấn trả lời.

Nhưng mọi người khi hỏi thì phải tin tưởng những gì đã được tư vấn.Và nên đọc những gì đã được tư vấn,chứ không phải chỉ một câu hỏi mà lập đi,lập lại hỏi mãi.

Trên diễn đàn,ban quản trị luôn luôn cập nhật những thông tin mới liên quan đến HIV/AIDS.Mọi người có thể tự tìm hiểu để mà đọc.Không vì ích kỷ cá nhân của mình mà cứ Spam bài.Vì trên diễn đàn còn có rất nhiều thành viên cần và đang chờ tư vấn.

Kết cấu lại chủ đề của bạn,một lần nữa Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.Vì vậy chủ đề này không cần thiết nữa,Tuanmecsedec khóa lại.