PDA

View Full Version : Bị kim đâm nhiều vết vào lưng

tuyetmuadong
20-03-2016, 20:44
Chiều nay lúc 5h, em dừng xe bên đường thì có một con bé khoảng 15 hay 16 xin quá g
iang xe em, em chở nó được một đoạn thì thấy ngay sống lưng của mình tê tê, thấy không ổn trong người thế là em cho nó xuống và chạy về nhà ngay. Về soi gương thì thấy lưng em bị năm sáu vết sưng nhỏ hình tròn như nốt mũi đốt và chỗ lưng ấy của em bị đau buốt và nóng rát, lan tới phần đùi bên dưới, hiện giờ em thấy hơi mệt và hơi đờ đẫn. Tình hình của em vẫn ổn chứ ạ? Em chỉ cần uống nhiều nước và ngủ qua một đêm thì sẽ khỏe lại phải không ạ?

Nguyen Ha
20-03-2016, 20:48
Chiều nay lúc 5h, em dừng xe bên đường thì có một con bé khoảng 15 hay 16 xin quá giang xe em, em chở nó được một đoạn thì thấy ngay sống lưng của mình tê tê, thấy không ổn trong người thế là em cho nó xuống và chạy về nhà ngay. Về soi gương thì thấy lưng em bị năm sáu vết sưng nhỏ hình tròn như nốt mũi đốt và chỗ lưng ấy của em bị đau buốt và nóng rát, lan tới phần đùi bên dưới, hiện giờ em thấy hơi mệt và hơi đờ đẫn. Tình hình của em vẫn ổn chứ ạ? Em chỉ cần uống nhiều nước và ngủ qua một đêm thì sẽ khỏe lại phải không ạ?

Là muỗi đốt. Không phải kim đâm.

tuyetmuadong
20-03-2016, 20:52
Em mặc áo khoác suốt mà, với lại có 4 nốt đỏ nằm thẳng hàng với nhau dọc theo sống lưng của em.

Nguyen Ha
20-03-2016, 20:55
Em mặc áo khoác suốt mà, với lại có 4 nốt đỏ nằm thẳng hàng với nhau dọc theo sống lưng của em.

Nếu là kim đâm thì bạn đã nhảy ngược lên rồi chứ làm gì có chuyện ko có cảm giác.

Charles
20-03-2016, 20:57
Chiều nay lúc 5h, em dừng xe bên đường thì có một con bé khoảng 15 hay 16 xin quá giang xe em, em chở nó được một đoạn thì thấy ngay sống lưng của mình tê tê, thấy không ổn trong người thế là em cho nó xuống và chạy về nhà ngay. Về soi gương thì thấy lưng em bị năm sáu vết sưng nhỏ hình tròn như nốt mũi đốt và chỗ lưng ấy của em bị đau buốt và nóng rát, lan tới phần đùi bên dưới, hiện giờ em thấy hơi mệt và hơi đờ đẫn. Tình hình của em vẫn ổn chứ ạ? Em chỉ cần uống nhiều nước và ngủ qua một đêm thì sẽ khỏe lại phải không ạ?

Những gì bạn kể có gì đâu mà lo lắng. Yên tâm đi bạn sẽ thấy thoải mái tự tin ngay.

Charles
20-03-2016, 20:59

Nếu là kim tiêm đâm có mà dựng người lên ngay, làm gì có chuyện chỉ tê tê.

tuyetmuadong
20-03-2016, 21:00
Em cảm ơn ạ. Vậy thì an tâm được rồi.

Tuanmecsedec
21-03-2016, 07:44

Em cảm ơn ạ. Vậy thì an tâm được rồi.

Những gì bạn kể yên tâm đi không phải bị kim tiêm đâm gì đâu.Không có ai (khờ) đến nổi mà ngồi sau lưng bạn mà cầm kim tiêm đâm 5,6 nhát như vậy,để bị ăn đòn hay sao.