PDA

View Full Version : Cứu e với e còn 24h. E qhtd có bcs và oral

giacmojx
20-03-2016, 21:45
E có đi qhtd với GMD, lần đầu cô ấy kích dục bằng miệng cho e trong khoảng 40s thì đeo bao cho e, xong qhe được 2p thì dương vật e k cương được nên lấy ra va thủ dâm cho e bằng tay khi dương vật e mang bao, e k biết trong luc qhtd có rách ở đỉnh bsc hay không, e chỉ thấy bao vẫn trùm hết dương vật nhưng không nhìn ở phần đỉnh ở lỗ sáo có rách không. Sau đó e đi massa tiếp va qhtd không oral và mang bao, xuất tinh trong âm đạo, lấy ra thì thấy tinh vẫn trong núm. ai tu vấn cho e gấp với e còn 24h thôi. E thắc mắc 1 điều là oral 40s có bị H hay các bệnh khác k, thứ 2 là dv vẫn trong bao nhưng rách ở lỗ sáo thi có s không?

Nguyen Ha
20-03-2016, 21:47
E có đi qhtd với GMD, lần đầu cô ấy kích dục bằng miệng cho e trong khoảng 40s thì đeo bao cho e, xong qhe được 2p thì dương vật e k cương được nên lấy ra va thủ dâm cho e bằng tay khi dương vật e mang bao, e k biết trong luc qhtd có rách ở đỉnh bsc hay không, e chỉ thấy bao vẫn trùm hết dương vật nhưng không nhìn ở phần đỉnh ở lỗ sáo có rách không. Sau đó e đi massa tiếp va qhtd không oral và mang bao, xuất tinh trong âm đạo, lấy ra thì thấy tinh vẫn trong núm. ai tu vấn cho e gấp với e còn 24h thôi. E thắc mắc 1 điều là oral 40s có bị H hay các bệnh khác k, thứ 2 là dv vẫn trong bao nhưng rách ở lỗ sáo thi có s không?
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

giacmojx
20-03-2016, 21:48
Vây oral 40s có bị giang mai không a

Nguyen Ha
20-03-2016, 21:48

40s thôi, không sao.

Tuanmecsedec
20-03-2016, 21:49

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

giacmojx
20-03-2016, 21:49
Hix cảm ơn a. 2 ngày nay lo quá. Cảm ơn a nhiều

giacmojx
20-03-2016, 21:55
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.
A à e có thắc mắc là những ổ bệnh trong miệng như lậu hay giang may hay herpe ở miệng có thể chứa H được không và có lây được không

Trần Quang Vinh
20-03-2016, 22:31
Bị Lậu hay các bệnh khác ăn cơm còn ko được nữa huống gì OS cho bạn yên tâm đi

giacmojx
20-03-2016, 22:31
Có a nào cho e biết về vấn đề đó đc không

giacmojx
20-03-2016, 22:33
Jda vang e cam on a

Charles
20-03-2016, 23:25

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
21-03-2016, 07:31
A à e có thắc mắc là những ổ bệnh trong miệng như lậu hay giang may hay herpe ở miệng có thể chứa H được không và có lây được không

HIV là một vi rút riêng biệt bạn.Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

giacmojx
21-03-2016, 16:07
HIV là một vi rút riêng biệt bạn.Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

A ơi e còn thắc mắc với khoảng thời gian oral sex 40s thì smg có lây được không a

Nguyen Ha
21-03-2016, 16:08
A ơi e còn thắc mắc với khoảng thời gian oral sex 40s thì smg có lây được không a

Bạn yên tâm không sao

giacmojx
21-03-2016, 16:09
Bạn yên tâm không sao
1p mới có khả năng hả chị

Nguyen Ha
21-03-2016, 16:13
1p mới có khả năng hả chị

Có khả năng nếu tiếp xúc với mầm bệnh.

Tuanmecsedec
21-03-2016, 20:41

Thời gian chỉ có 40 giây thì không sao đâu bạn.Theo cảnh cáo kích dục bằng miệng có thể bị sùi mào gà.Nhưng một khi bị sùi mào gà ở miệng rất đau,ít ai dùng miệng đó để kích dục cho người khác.

giacmojx
28-03-2016, 12:05
Thời gian chỉ có 40 giây thì không sao đâu bạn.Theo cảnh cáo kích dục bằng miệng có thể bị sùi mào gà.Nhưng một khi bị sùi mào gà ở miệng rất đau,ít ai dùng miệng đó để kích dục cho người khác.
Anh ơi mấy ngày nay e stress quá. Chuyện là lúc cái cô đầu tiên e qhtd thì tắt đèn, chỉ có đèn nhà wc rọi ra nên mờ căm à, lúc đầu e có mâu thuẫn với GMD nữa, lúc cô ấy tháo bao ra đeo vô DV e( em không nhớ là cô ấy có tháo trước ra không tại e sợ nó ghét e nên lúc e vô wc nó tháo ra trước rồi cắt chỗ núm bcs để lây cho em), xong lúc con đó đeo bao cho e thì nó kêu: Sao dv e bự vậy, tại dv e bự thiệt nên khó đeo, nên em nhìn xuống thì nó đang đeo mà hơi tối chỉ có ánh đèn wc thôi nên lúc đó e thấy con đó đeo cho e đc hết đầu khấc rồi và đang khó khăn để kéo xuống thì e quay lên không nhìn nữa(e sợ lắm a, tại trời tối, con người mình thì hay suy diễn ra những trường hợp ghê ghê khi bị như này, e chỉ sợ là có vết rách mà con đó tạo ra, nhưng mắt e lúc đó thấy như vậy nhưng hơi mờ mờ không rõ), qh xong khôg ra thì e rút dv ra, lúc này e không thấy phần đầu khấc, chỉ thấy hơi bóng bóng ở đầu khấc ( bóng kiểu có ánh sáng phản chiếu vào bao nilon ấy a). Còn từ đầu khấc trở xuống e vẫn thấy bcs bao phủ dv, phần đầu khấc e không chắc( em sợ rách quá :((( ), lúc say nên e không nhớ rõ, mấy ngày nay e càng quên dần các chi tiết, nên càng sợ. Các anh chị tư vấn giúp e với, tui hơi dài nhưng e chân thành cảm ơn, e mún được cống hiến cho đất nước nữa :(((

giacmojx
28-03-2016, 12:06
Mong các a chị có thể tư vấn hết 2000% công lực của a chị giúp e

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 12:10
Anh ơi mấy ngày nay e stress quá. Chuyện là lúc cái cô đầu tiên e qhtd thì tắt đèn, chỉ có đèn nhà wc rọi ra nên mờ căm à, lúc đầu e có mâu thuẫn với GMD nữa, lúc cô ấy tháo bao ra đeo vô DV e( em không nhớ là cô ấy có tháo trước ra không tại e sợ nó ghét e nên lúc e vô wc nó tháo ra trước rồi cắt chỗ núm bcs để lây cho em), xong lúc con đó đeo bao cho e thì nó kêu: Sao dv e bự vậy, tại dv e bự thiệt nên khó đeo, nên em nhìn xuống thì nó đang đeo mà hơi tối chỉ có ánh đèn wc thôi nên lúc đó e thấy con đó đeo cho e đc hết đầu khấc rồi và đang khó khăn để kéo xuống thì e quay lên không nhìn nữa(e sợ lắm a, tại trời tối, con người mình thì hay suy diễn ra những trường hợp ghê ghê khi bị như này, e chỉ sợ là có vết rách mà con đó tạo ra, nhưng mắt e lúc đó thấy như vậy nhưng hơi mờ mờ không rõ), qh xong khôg ra thì e rút dv ra, lúc này e không thấy phần đầu khấc, chỉ thấy hơi bóng bóng ở đầu khấc ( bóng kiểu có ánh sáng phản chiếu vào bao nilon ấy a). Còn từ đầu khấc trở xuống e vẫn thấy bcs bao phủ dv, phần đầu khấc e không chắc( em sợ rách quá :((( ), lúc say nên e không nhớ rõ, mấy ngày nay e càng quên dần các chi tiết, nên càng sợ. Các anh chị tư vấn giúp e với, tui hơi dài nhưng e chân thành cảm ơn, e mún được cống hiến cho đất nước nữa :(((

Mong các a chị có thể tư vấn hết 2000% công lực của a chị giúp e Yên Tâm đi Bạn do lo lắng thôi :
Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Lục Giang
28-03-2016, 12:10

bạn nói quá mơ hồ vậy bố ai biết đường nào mà lần, bạn mà cũng ko xác định được bao có rách hay ko và trục trặc gì hay ko thì pó tay bạn luôn, bạn làm văn miêu tả cũng dài dòng mà cuối cùng chả đâu vào đâu cả
chả có GMD nào rảnh hơi đem cắt bao cao su rồi đeo cho khách cả, việc này con nít cũng biết rõ nữa là

giacmojx
28-03-2016, 12:15
bạn nói quá mơ hồ vậy bố ai biết đường nào mà lần, bạn mà cũng ko xác định được bao có rách hay ko và trục trặc gì hay ko thì pó tay bạn luôn, bạn làm văn miêu tả cũng dài dòng mà cuối cùng chả đâu vào đâu cả
chả có GMD nào rảnh hơi đem cắt bao cao su rồi đeo cho khách cả, việc này con nít cũng biết rõ nữa là
Hix dạ vâng do trời tối, chỉ có ánh đèn nhà ve sinh với e hơi say nên mong a thông cảm, tại e viết hơi chi tiết mong các a không rõ chỗ nào nói e để e nói chi tiết cho ạ

Lục Giang
28-03-2016, 12:19
Hix dạ vâng do trời tối, chỉ có ánh đèn nhà ve sinh với e hơi say nên mong a thông cảm, tại e viết hơi chi tiết mong các a không rõ chỗ nào nói e để e nói chi tiết cho ạ
để chắc chắn bạn nên đi làm xn thì sẽ trắng đen rõ rnagf, chứ trường hợp này vì bạn ko nói rõ và ko khẳng định về tình hình thì ko ai tư vấn cho bạn được đâu

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 12:54

Hix dạ vâng do trời tối, chỉ có ánh đèn nhà ve sinh với e hơi say nên mong a thông cảm, tại e viết hơi chi tiết mong các a không rõ chỗ nào nói e để e nói chi tiết cho ạ Bạn cứ yên tâm ! trường hợp này do bạn lo lắng thôi , Nếu có sợ nữa cứ chờ đủ 4 tuần đi làm 1 Test combo là Trắng Đen rõ ràng

Tuanmecsedec
28-03-2016, 14:00

Bạn lo lắng quá rồi suy diễn hoang tưởng thôi.

giacmojx
28-03-2016, 15:09
Bạn lo lắng quá rồi suy diễn hoang tưởng thôi.
Dạ vâng. Vậy để e nói rõ những gì mắt e thấy. Lúc đầu cô ấy đeo bao cho e do dv e bự nên nói: dc e bự quá, e có nhìn xuống và thấy cô ấy đang đeo hết phần đầu khấc và đang cố vuốt bao xuống dưới, rồi e quay lên,đeo xong cô ấy nằm ngửa ra, qh đc 2phut dv e xìu xuống, lấy ra để cho cô ấy thủ dâm, thì trời tối, có ánh đèn nhà wc thôi nên e chỉ thấy bcs vẫn ôm hết thân dv, còn phần đầu khấc e không rõ, e chỉ thấy vết bóng bóng màu trắng ( như e nói ở trên ). Vậy e có phải đi xn hay không a.

Charles
28-03-2016, 15:11
Dạ vâng. Vậy để e nói rõ những gì mắt e thấy. Lúc đầu cô ấy đeo bao cho e do dv e bự nên nói: dc e bự quá, e có nhìn xuống và thấy cô ấy đang đeo hết phần đầu khấc và đang cố vuốt bao xuống dưới, rồi e quay lên,đeo xong cô ấy nằm ngửa ra, qh đc 2phut dv e xìu xuống, lấy ra để cho cô ấy thủ dâm, thì trời tối, có ánh đèn nhà wc thôi nên e chỉ thấy bcs vẫn ôm hết thân dv, còn phần đầu khấc e không rõ, e chỉ thấy vết bóng bóng màu trắng ( như e nói ở trên ). Vậy e có phải đi xn hay không a.

Với những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 15:11
Dạ vâng. Vậy để e nói rõ những gì mắt e thấy. Lúc đầu cô ấy đeo bao cho e do dv e bự nên nói: dc e bự quá, e có nhìn xuống và thấy cô ấy đang đeo hết phần đầu khấc và đang cố vuốt bao xuống dưới, rồi e quay lên,đeo xong cô ấy nằm ngửa ra, qh đc 2phut dv e xìu xuống, lấy ra để cho cô ấy thủ dâm, thì trời tối, có ánh đèn nhà wc thôi nên e chỉ thấy bcs vẫn ôm hết thân dv, còn phần đầu khấc e không rõ, e chỉ thấy vết bóng bóng màu trắng ( như e nói ở trên ). Vậy e có phải đi xn hay không a. Bạn đi xét nghiệm để tìm con này hã :
http://skds3.vcmedia.vn/DGLcjEtCi7V4PUO35EGZceYAXCoe9f/Image/2012/06/2852012giun_08b0b.jpg

giacmojx
28-03-2016, 15:12
E thấy cô gái này bị khô âm đạo, không có dịch ad thì có nguy cơ không mọi người

giacmojx
28-03-2016, 15:13
Bạn đi xét nghiệm để tìm con này hã :
http://skds3.vcmedia.vn/DGLcjEtCi7V4PUO35EGZceYAXCoe9f/Image/2012/06/2852012giun_08b0b.jpg
Hihi a này kì quá à

Charles
28-03-2016, 15:13
E thấy cô gái này bị khô âm đạo, không có dịch ad thì có nguy cơ không mọi người

AD khô hay ướt, bạn đã có BCS bảo vệ rồi thì yên tâm đi.

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 15:16
Hihi a này kì quá àChứ Ngồi đó mà cứ mơ với tưởng hoài ! Yên tâm đi bạn không có Nguy Cơ đâu

giacmojx
AD khô hay ướt, bạn đã có BCS bảo vệ rồi thì yên tâm đi.
Vậy có đeo bao là an toàn tuyệt đối hả a? Còn những trường hợp nào đeo bao mà có nguy cơ a có thể cho e biết được không a?

giacmojx
Chứ Ngồi đó mà cứ mơ với tưởng hoài ! Yên tâm đi bạn không có Nguy Cơ đâu

Vâng e cảm ơn mọi người trưa nắng vẫn trả lời e ạ

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 15:17
Vậy có đeo bao là an toàn tuyệt đối hả a? Còn những trường hợp nào đeo bao mà có nguy cơ a có thể cho e biết được không a? Quan Hệ mà có dùng BCS không rách không tuột là an toàn tuyệt đối

giacmojx
28-03-2016, 15:20
Khi rách thì bcs lúc đó ntn ạ? Mọi người cho biết rõ hình ảnh ntn đc không ạ?

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 15:24
Khi rách thì bcs lúc đó ntn ạ? Mọi người cho biết rõ hình ảnh ntn đc không ạ? Khi BCS bị rách nó sẽ cuốn về phía gốc Dương vật gây cãm giác đau lắm bạn ! Muốn Biết mua BCS về tự biên tự diễn !

giacmojx
28-03-2016, 15:28
Khi BCS bị rách nó sẽ cuốn về phía gốc Dương vật gây cãm giác đau lắm bạn ! Muốn Biết mua BCS về tự biên tự diễn !
À vậy nếu bcs có rách chỗ đầu khấc cỡ ngón tay mà dv không lòi ra khỏi bcs thì có sao không huynh

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 15:32
À vậy nếu bcs có rách chỗ đầu khấc cỡ ngón tay mà dv không lòi ra khỏi bcs thì có sao không huynh BCS Rách là nó toạt ra luôn chứ không có cái chuyện mà rách ngay đầu Núm BCS Bằng 1 ngón tay

giacmojx
28-03-2016, 15:38
BCS Rách là nó toạt ra luôn chứ không có cái chuyện mà rách ngay đầu Núm BCS Bằng 1 ngón tay

a ơi mún thử làm bcs rách toạc ở nhà làm sao vậy a, e chưa hình dung ra được hình ảnh cái đó? Để e mua về làm thử.

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 15:43
a ơi mún thử làm bcs rách toạc ở nhà làm sao vậy a, e chưa hình dung ra được hình ảnh cái đó? Để e mua về làm thử.
Sẳn mua thuốc này về uống luôn không có Nguy Cơ mà xoắn hoài :

http://www.upsieutoc.com/images/2016/03/20/10384023_685414031507242_3673106132105393660_n.png

Charles
28-03-2016, 15:55
Vậy có đeo bao là an toàn tuyệt đối hả a? Còn những trường hợp nào đeo bao mà có nguy cơ a có thể cho e biết được không a?

Những trường hợp BCS gặp sự cố (tuột hoặc rách) mới có khả năng có nguy cơ.

giacmojx
28-03-2016, 17:48
Sẳn mua thuốc này về uống luôn không có Nguy Cơ mà xoắn hoài :

http://www.upsieutoc.com/images/2016/03/20/10384023_685414031507242_3673106132105393660_n.png
hihi e cảm ơn sư huynh nhiều lắm

songchungvoi_HIV
28-03-2016, 20:27
Khi rách thì bcs lúc đó ntn ạ? Mọi người cho biết rõ hình ảnh ntn đc không ạ?

Một người mặc áo lành thì khác với 1 người mặc áo lủng 1 lỗ chà bá

giacmojx
28-03-2016, 20:35
Một người mặc áo lành thì khác với 1 người mặc áo lủng 1 lỗ chà bá
Anh songchung thân mến. E xem rất nhiều bài viết thấy rằng là khi rách bcs mình sẽ thấy và cảm nhận được. Vậy khi đó mình sẽ thấy gì và cảm nhận ra sao hả anh?

songchungvoi_HIV
28-03-2016, 20:38
Anh songchung thân mến. E xem rất nhiều bài viết thấy rằng là khi rách bcs mình sẽ thấy và cảm nhận được. Vậy khi đó mình sẽ thấy gì và cảm nhận ra sao hả anh?

Một người mặc áo lành thì khác với 1 người mặc áo lủng 1 lỗ chà bá. Hiển nhiên áo rách ngay chỗ rách phải mát mẻ so với người mặc áo lành rồi

Tuanmecsedec
28-03-2016, 20:46
À vậy nếu bcs có rách chỗ đầu khấc cỡ ngón tay mà dv không lòi ra khỏi bcs thì có sao không huynh

Quan trọng là đầu dương vật thôi bạn.

Tuanmecsedec
28-03-2016, 20:47

Cảm giác của một người đội nón ra ngoài trời mưa sẽ khác với người không đội nón bạn.

giacmojx
28-03-2016, 20:54
Cảm giác của một người đội nón ra ngoài trời mưa sẽ khác với người không đội nón bạn.
Dạ e cũng hiểu ạ, e thấy a trần quang vinh nói là cảm giác đau, anh songchung thì chia sẻ là thấy mát hơn ( vậy là mát hơn khi dv ở trong ad hay khi rút ra vậy a)

songchungvoi_HIV
28-03-2016, 21:02
Dạ e cũng hiểu ạ, e thấy a trần quang vinh nói là cảm giác đau, anh songchung thì chia sẻ là thấy mát hơn ( vậy là mát hơn khi dv ở trong ad hay khi rút ra vậy a)

Bạn mua một cục thịt bò về thí nghiệm khi có BCS với ko có BCS bạn sẽ có caq6u trả lời

giacmojx
28-03-2016, 21:07
Quan trọng là đầu dương vật thôi bạn.
Là sao e không hiểu ạ, làm phiền a quá

giacmojx
28-03-2016, 21:08
Bạn mua một cục thịt bò về thí nghiệm khi có BCS với ko có BCS bạn sẽ có caq6u trả lời
Hihi a cho e gian lận biết kết quả luôn được không huynh

Tuanmecsedec
28-03-2016, 21:11
Là sao e không hiểu ạ, làm phiền a quá

Ý là khi nào bao cao su rách mà đưa đầu dương vật ra khỏi bao mà vẫn còn quan hệ thì mới lo.

giacmojx
28-03-2016, 21:14
Ý là khi nào bao cao su rách mà đưa đầu dương vật ra khỏi bao mà vẫn còn quan hệ thì mới lo.
Hihi vậy e yên tâm rồi, còn đợi a songchung cho biết đáp án nữa thui hihi. Thnks a

songchungvoi_HIV
28-03-2016, 21:17
Hihi a cho e gian lận biết kết quả luôn được không huynh

BQT tư vấn bạn ko tin chi bằng tự bạn thí nghiệm bạn sẽ có câu trả lời

giacmojx
28-03-2016, 22:01
BQT tư vấn bạn ko tin chi bằng tự bạn thí nghiệm bạn sẽ có câu trả lời
Dạ k phải e k tin, tại e thấy a Vinh có nói là thấy đau khi rách, có phải vậy không a. Tại mỗi người nói khác nhau nên e không rõ nữa. E xin lỗi a và mọi người

songchungvoi_HIV
28-03-2016, 22:10
Dạ k phải e k tin, tại e thấy a Vinh có nói là thấy đau khi rách, có phải vậy không a. Tại mỗi người nói khác nhau nên e không rõ nữa. E xin lỗi a và mọi người

Bạn nên đọc lại những gì BQT tư vấn đi

giacmojx
28-03-2016, 22:28
Bạn nên đọc lại những gì BQT tư vấn đi
Dạ lúc qhtd e hơi say, e chỉ nhớ lúc đưa dv vào thì không có cảm giác gì, và trong lúc nhấp cảm giác vẫn vậy, vậy là nó có bị chi không a?

Charles
29-03-2016, 06:32
Dạ lúc qhtd e hơi say, e chỉ nhớ lúc đưa dv vào thì không có cảm giác gì, và trong lúc nhấp cảm giác vẫn vậy, vậy là nó có bị chi không a?

Nếu BCS sự cố gì thì khi rút ra bạn đã nhìn thấy ngay rồi, và không còn tinh dịch trong núm bao cho bạn nhìn thấy đâu. Hãy yên tâm đi.

Tuanmecsedec
29-03-2016, 07:53

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 08:09
Trường hợp này chỉ suy diễn thôi chứ ko có Nguy Cơ đâu

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 13:24

Bị chi? là bị chi??

giacmojx
29-03-2016, 15:34
Là bị yêu a đó a.:)))

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 15:38
Là bị yêu a đó a.:)))

Xàmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

giacmojx
29-03-2016, 17:06
Xàmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Các huynh ơi tiểu đệ chỉ còn câu hỏi cuối cùng thôi ạ. Khi rách bao thì bao sẽ tuột về gốc dv là ntn ạ, co phải là tất cả bao cuốn về gốc và không ôm thân dv phải không ạ hay là chỉ cuốn 1 chút xíu và vẫn ôm thân dv ạ.

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 17:10
Các huynh ơi tiểu đệ chỉ còn câu hỏi cuối cùng thôi ạ. Khi rách bao thì bao sẽ tuột về gốc dv là ntn ạ, co phải là tất cả bao cuốn về gốc và không ôm thân dv phải không ạ hay là chỉ cuốn 1 chút xíu và vẫn ôm thân dv ạ.

Về mua BCS trùm vào DV thẩm du đến khi nào rách, và thẩm du từ lúc rách cho đến ít nhất 1 phút bạn sẽ có câu trả lời

Lục Giang
29-03-2016, 17:10

rách bao thường thì bị rách ở phần đầu dv và do lực đẩy của dv vào ad thì phần bao sẽ bị cuốn dồn về gốc dv, 1 số trường hợp bao ôm khít với dv thì chỉ tuột phần đầu bao tức ngây đầu khấc cuốn về phía sau quá đầu khấc và lòi đầu khấc dv ra khỏi bao

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 17:13
MUA 1 thùng BCS về làm thí nghiệm là trắng đen rõ ràng à

giacmojx
31-03-2016, 17:57
Về mua BCS trùm vào DV thẩm du đến khi nào rách, và thẩm du từ lúc rách cho đến ít nhất 1 phút bạn sẽ có câu trả lời
Anh sống chung và mọi người ạ. Dạ vâng mấy ngày nay e chỉ còn lăn tăn mỗi cái là lúc mà dv e xìu xuống cô ấy có thủ dâm cho e có bcs, cô ấy thủ dâm bằng 3 ngón tay ngay chỗ giữa đầu khấc và thân dv khoảng 30s, mà lúc đó trời tối chỉ có ánh đèn nhà wc, e thấy bao vẫn còn ôm thân dv nhưng k thay rõ phần đầu khấc, nhưng trong suốt quá trình và cuối quá trình thủ dâm e không thấy bao bị cuốn về gốc dv, e vẫn thấy phần bcs ôm từ gốc dv đến phần giữa đầu khấc và thân dv. Vậy e có bị rách không vậy a

giacmojx
31-03-2016, 18:05
Nói chung cô ấy tự sướng cho e nhanh lắm trong khoảng 30s. Mà e không thấy cái bao có thay đổi gì cả, vậy có bị rách k a. E còn lăn tăn mỗi vụ này nua trằn trọc mấy đêm

Lục Giang
31-03-2016, 18:08
Nói chung cô ấy tự sướng cho e nhanh lắm trong khoảng 30s. Mà e không thấy cái bao có thay đổi gì cả, vậy có bị rách k a. E còn lăn tăn mỗi vụ này nua trằn trọc mấy đêm

thủ dâm làm gì có nguy cơ mà quan tâm rách bao hay ko chi bạn?, bạn cứ lấy bcs trogf vô rồi thủ dâm thử xem thì biết

songchungvoi_HIV
31-03-2016, 18:09
Anh sống chung và mọi người ạ. Dạ vâng mấy ngày nay e chỉ còn lăn tăn mỗi cái là lúc mà dv e xìu xuống cô ấy có thủ dâm cho e có bcs, cô ấy thủ dâm bằng 3 ngón tay ngay chỗ giữa đầu khấc và thân dv khoảng 30s, mà lúc đó trời tối chỉ có ánh đèn nhà wc, e thấy bao vẫn còn ôm thân dv nhưng k thay rõ phần đầu khấc, nhưng trong suốt quá trình và cuối quá trình thủ dâm e không thấy bao bị cuốn về gốc dv, e vẫn thấy phần bcs ôm từ gốc dv đến phần giữa đầu khấc và thân dv. Vậy e có bị rách không vậy a

Cho dù cô ta thẩm du cho bạn ko hề mang BCS cũng đâu phải hành vi nguy cơ

giacmojx
31-03-2016, 19:48
Dạ vâng cái e mới nói là khúc sau sau khi e qhtd với cô gái e có đề cập ở page 3 trong box này ấy là lúc đầu e thấy cô ấy đeo bao cho e thì không rách, trong lúc qhtd thì e không thấy cảm giác gì, sau đó dv e xìu xuống rồi e lấy ra và đưa cô gái ấy thủ dâm nên lúc đầu không rách, e mún biết lúc sau có rách không ấy mà các a, khúc sau là khúc e mới nói ở trên ấy ạ, và lúc thủ dâm cô ấy dùng 3 đầu ngón tay thủ dâm ngay chỗ phân cách thân dv và đầu khấc chứ không dùng cả tay ôm dv thủ dâm

songchungvoi_HIV
31-03-2016, 19:52
Dạ vâng cái e mới nói là khúc sau sau khi e qhtd với cô gái e có đề cập ở page 3 trong box này ấy là lúc đầu e thấy cô ấy đeo bao cho e thì không rách, trong lúc qhtd thì e không thấy cảm giác gì, sau đó dv e xìu xuống rồi e lấy ra và đưa cô gái ấy thủ dâm nên lúc đầu không rách, e mún biết lúc sau có rách không ấy mà các a, khúc sau là khúc e mới nói ở trên ấy ạ, và lúc thủ dâm cô ấy dùng 3 đầu ngón tay thủ dâm ngay chỗ phân cách thân dv và đầu khấc chứ không dùng cả tay ôm dv thủ dâm

giacmojx
31-03-2016, 20:35
Dạ vạy những gì e nói trên không có nguy cơ hả a, tại lúc đầu e chắc chắn là có bao, e nhấp đc 2phut là xìu xuống rồi cô ấy thủ dâm và e thấy những gì nói trên, vậy là bao không rách và e an toàn hả a

Charles
31-03-2016, 20:40

Dạ vạy những gì e nói trên không có nguy cơ hả a, tại lúc đầu e chắc chắn là có bao, e nhấp đc 2phut là xìu xuống rồi cô ấy thủ dâm và e thấy những gì nói trên, vậy là bao không rách và e an toàn hả a

Vấn đề bạn lo cô ấy thủ dâm cho bạn thì dù không dùng BCS luôn cũng không có nguy cơ, nói gì bạn vẫn dùng bao thì yên tâm đi.

Lục Giang
31-03-2016, 20:41

bạn đã được tư vấn rồi sao cứ lập lại câu hỏi và vặn vẹo kiểu như ko tin như vậy?

giacmojx
31-03-2016, 20:47
Dạ tại e trằn trọc mấy đêm không ngủ được nên xin phép chút ít time của anh chị ạ

Lục Giang
31-03-2016, 21:03
Dạ tại e trằn trọc mấy đêm không ngủ được nên xin phép chút ít time của anh chị ạ
bạn ko có nguy cơ nên an tâm và xả sì trét đi, lo lắng căng thẳng quá sẽ gây nhiều triệu chứng làm cơ thể mệt mỏi và suy nhược đấy

giacmojx
31-03-2016, 21:09
Vấn đề bạn lo cô ấy thủ dâm cho bạn thì dù không dùng BCS luôn cũng không có nguy cơ, nói gì bạn vẫn dùng bao thì yên tâm đi.
Hihi e chỉ lo rách bao mà không biết thôi chị, mấy cái e kể trên là những dấu hiệu e thấy, do trời tối nên e không nhìn rõ chị à

giacmojx
31-03-2016, 21:10
bạn ko có nguy cơ nên an tâm và xả sì trét đi, lo lắng căng thẳng quá sẽ gây nhiều triệu chứng làm cơ thể mệt mỏi và suy nhược đấy
Dạ vâng mấy ngay nay e mệt lắm, nhịp tim tăng nhanh lắm, bụg hay đau thắt nua, stress nó hại nguoi quá

Lục Giang
31-03-2016, 22:21
Hihi e chỉ lo rách bao mà không biết thôi chị, mấy cái e kể trên là những dấu hiệu e thấy, do trời tối nên e không nhìn rõ chị à

hơ hơ hơ, lão Truong xuân nay bị đổi giới tính roài kìa ka ka ka , chụy mới chịu

Tuanmecsedec
01-04-2016, 05:46

Tuanmecsedec khẳng định trường hợp của bạn không có nguy cơ HIV .

Trần Quang Vinh
01-04-2016, 08:10
Dạ vâng mấy ngay nay e mệt lắm, nhịp tim tăng nhanh lắm, bụg hay đau thắt nua, stress nó hại nguoi quá Yên tâm đi bạn không có lây nhiễm gì đâu

songchungvoi_HIV
01-04-2016, 13:47
Dạ vâng mấy ngay nay e mệt lắm, nhịp tim tăng nhanh lắm, bụg hay đau thắt nua, stress nó hại nguoi quá

Zậy thì đừng xì khói nữa

giacmojx
10-04-2016, 18:34
cho e hỏi mấy a ơi là lúc mà e qh dv e xìu xuống, thì e có rút dv ra và tự dùng tay thủ dâm để qh tiếp khoảng gần 1p, xong dv hơi cương lên e cho vô, nhấp được vài cái thì lại xìu xuống xong e rút ra, thì e thấy bao vẫn ôm thân dv nhưng không rõ có bao đầu khấc k, e thắc mắc là bao có thể rách do lúc e tự thủ dâm không? (tại vì lúc sau khi thủ dâm và nhấp xong thì e vẫn thấy bao ôm dv, k thấy dau khấc, nếu đúng thì khi bao rách mình tự thủ dâm thì bao sẽ bị tuột xuống chứ không còn ôm thân dv hả anh? tại e mới bị cảm xong nên hơi lo

Trần Quang Vinh
10-04-2016, 18:39
cho e hỏi mấy a ơi là lúc mà e qh dv e xìu xuống, thì e có rút dv ra và tự dùng tay thủ dâm để qh tiếp khoảng gần 1p, xong dv hơi cương lên e cho vô, nhấp được vài cái thì lại xìu xuống xong e rút ra, thì e thấy bao vẫn ôm thân dv nhưng không rõ có bao đầu khấc k, e thắc mắc là bao có thể rách do lúc e tự thủ dâm không? (tại vì lúc sau khi thủ dâm và nhấp xong thì e vẫn thấy bao ôm dv, k thấy dau khấc, nếu đúng thì khi bao rách mình tự thủ dâm thì bao sẽ bị tuột xuống chứ không còn ôm thân dv hả anh? tại e mới bị cảm xong nên hơi lo Những gì bạn kễ không có bất kì nguy cơ lây nhiễm nào bạn yên tâm nhé

Nguyen Ha
10-04-2016, 19:44
cho e hỏi mấy a ơi là lúc mà e qh dv e xìu xuống, thì e có rút dv ra và tự dùng tay thủ dâm để qh tiếp khoảng gần 1p, xong dv hơi cương lên e cho vô, nhấp được vài cái thì lại xìu xuống xong e rút ra, thì e thấy bao vẫn ôm thân dv nhưng không rõ có bao đầu khấc k, e thắc mắc là bao có thể rách do lúc e tự thủ dâm không? (tại vì lúc sau khi thủ dâm và nhấp xong thì e vẫn thấy bao ôm dv, k thấy dau khấc, nếu đúng thì khi bao rách mình tự thủ dâm thì bao sẽ bị tuột xuống chứ không còn ôm thân dv hả anh? tại e mới bị cảm xong nên hơi lo

Bao vẫn ôm thân dv tức bao không rách. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-04-2016, 07:04

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

giacmojx
11-04-2016, 17:47
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.
a ơi, cho e bổ sung: e quên nói thêm là trời tối nen k thấy phần đầu khấc luôn đó a, với lại là lúc dv xìu xuống e có tự thủ dâm để cho dv cương lên là khoảng gần 20 cái rat nhanh chứ không phải như e nói trên là 1p tại nhanh a à. Xong dv hơi cương lên e đút vô nhấp đc 10 cái thì xìu xuống xong e rút ra thì do trời tối chỉ có ánh đèn wc nên e thấy bao vẫn ôm thân dv chứ k rõ có rách ở trên k ( e thấy vẫn ôm thân dv vì khi dv xìu xuống bao cao su nó co nhúm lại thành các vân trắng nên t thấy chứ dau khac e chả thấy).

giacmojx
11-04-2016, 17:49
Bao vẫn ôm thân dv tức bao không rách. Bạn yên tâm không có nguy cơ.
Bao vẫn ôm thân dv là chắc chắn k rách hả chị. ( là sau cả quá trình thì bao vẫn ôm thân dv nhưng e k thể thấy phan dau khấc)

songchungvoi_HIV
11-04-2016, 17:51
a ơi, cho e bổ sung: e quên nói thêm là trời tối nen k thấy phần đầu khấc luôn đó a, với lại là lúc dv xìu xuống e có tự thủ dâm để cho dv cương lên là khoảng gần 20 cái rat nhanh chứ không phải như e nói trên là 1p tại nhanh a à. Xong dv hơi cương lên e đút vô nhấp đc 10 cái thì xìu xuống xong e rút ra thì do trời tối chỉ có ánh đèn wc nên e thấy bao vẫn ôm thân dv chứ k rõ có rách ở trên k ( e thấy vẫn ôm thân dv vì khi dv xìu xuống bao cao su nó co nhúm lại thành các vân trắng nên t thấy chứ dau khac e chả thấy).
Ôm tức có mặc áo, áo rách sao ôm

Trần Quang Vinh
11-04-2016, 18:01
Bao vẫn ôm thân dv là chắc chắn k rách hả chị. ( là sau cả quá trình thì bao vẫn ôm thân dv nhưng e k thể thấy phan dau khấc)
Nếu rách BCS sẽ cuốn về phía cuối gốc Dương Vật và mình dễ dàng nhận ra thôi

Tuanmecsedec
11-04-2016, 19:48

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
12-04-2016, 06:53

Bạn thấy bao còn ôm DV tức bao không rách rồi, yên tâm đi.

giacmojx
22-04-2016, 18:56
Thưa các a chị e mới mua bsc và làm thí nghiệm là e tắt đèn và chỉ để ánh sáng nhà wc mờ mờ thôi. Sau đó đeo bcs cho dv sau đó dùng kéo cắt phần đầu khấc cho hở cả đầu khấc nhưng không làm đứt bao chỉ rách thôi. Thì sau đó e dùng tay thủ dâm thì thấy rất khó tuột bcs xuống, thấy nó ôm dv hoài, chỉ có kéo xuống thì nó tuot xuống chứ thủ dâm như bt thì thấy nó vẫn ôm, và cái thứ 2 là e thấy rõ những phần bao bị rách ở đầu khấc trong cả khi chỉ có ánh sáng mờ mờ. Như vậy là e có nguy cơ được không tại lúc sau qh thì e thấy bao vẫn bt không có dấu hiệu rách như làm thí nghiệm(khi qh cũng tối như thí nghiệm), e thấy bao vẫn ôm thân dv nhưng e làm thí nghiệm thì bao rách mà thủ dâm nhu bt bao vẫn không tuột nên hơi lo

songchungvoi_HIV
22-04-2016, 18:59
Thưa các a chị e mới mua bsc và làm thí nghiệm là e tắt đèn và chỉ để ánh sáng nhà wc mờ mờ thôi. Sau đó đeo bcs cho dv sau đó dùng kéo cắt phần đầu khấc cho hở cả đầu khấc nhưng không làm đứt bao chỉ rách thôi. Thì sau đó e dùng tay thủ dâm thì thấy rất khó tuột bcs xuống, thấy nó ôm dv hoài, chỉ có kéo xuống thì nó tuot xuống chứ thủ dâm như bt thì thấy nó vẫn ôm, và cái thứ 2 là e thấy rõ những phần bao bị rách ở đầu khấc trong cả khi chỉ có ánh sáng mờ mờ. Như vậy là e có nguy cơ được không tại lúc sau qh thì e thấy bao vẫn bt không có dấu hiệu rách như làm thí nghiệm(khi qh cũng tối như thí nghiệm), e thấy bao vẫn ôm thân dv nhưng e làm thí nghiệm thì bao rách mà thủ dâm nhu bt bao vẫn không tuột nên hơi lo
BCS cắt khác với BCS rách toẹt móng lợn, tức bổ bùm, Bạn tin hay ko tùy, ở đây ko ai rãnh mà bừa hay đùa với bạn

giacmojx
22-04-2016, 19:00
Thoi gian e thử thủ dâm trong thí nghiệm là 40s nữa a chị

giacmojx
22-04-2016, 19:02
Dạ tại e k bik. E tuởng cẳt cũng như rách, tại e không cắt đứt mà cẳt cho cho hở dau khấc như khi rách thui. Vậy là nó khác nhau rùi hả a.

Trần Quang Vinh
22-04-2016, 19:03
Dạ tại e k bik. E tuởng cẳt cũng như rách, tại e không cắt đứt mà cẳt cho cho hở dau khấc như khi rách thui. Vậy là nó khác nhau rùi hả a.

Vết cắt tự tạo và vết rách tự nhiên nó rất khác lắm bạn

giacmojx
22-04-2016, 19:04
BCS cắt khác với BCS rách toẹt móng lợn, tức bổ bùm, Bạn tin hay ko tùy, ở đây ko ai rãnh mà bừa hay đùa với bạn

Dạ không phải e không tin. Tại a giải thích là nó khác nhau nên e mới bik đc a à. Truoc h e tương cắt cho rách giống với rách do nổ bao

Charles
22-04-2016, 19:05

Tự bạn trả lời rồi đó thôi.

Lục Giang
Thoi gian e thử thủ dâm trong thí nghiệm là 40s nữa a chị

có phòng thí nghiệm luôn hả? nhiệm vụ của chúng tôi là tư vấn cho bạn có hay không có nguy cơ, còn phần bạn muốn làm gì và nghĩ gì là quyền của bạn, chúng tôi còn có rất nhìu tv khác cho tư vấn chứ ko phải 1 mình bạn mà dây dưa đùa giỡn với bạn

giacmojx
Vết cắt tự tạo và vết rách tự nhiên nó rất khác lắm bạn
Dạ vâng vậy thì e hiểu rùi a ^^

giacmojx
22-04-2016, 19:07
có phòng thí nghiệm luôn hả? nhiệm vụ của chúng tôi là tư vấn cho bạn có hay không có nguy cơ, còn phần bạn muốn làm gì và nghĩ gì là quyền của bạn, chúng tôi còn có rất nhìu tv khác cho tư vấn chứ ko phải 1 mình bạn mà dây dưa đùa giỡn với bạn
Dạ hihi. e xl

Trần Quang Vinh
22-04-2016, 19:07
Dạ vâng vậy thì e hiểu rùi a ^^

Ơi Giời cuối cùng Bạn đã hiểu :onion-head30: