PDA

View Full Version : Em là trai tân chưa quan hệ hỏi anh chị chuyện quan hệ với vợ để an tâm

Thutha
22-03-2016, 19:47
Thời gian qua em đã được anh chị tư vấn và đi xét nghiệm an toàn. Em chuẩn bị cưới vợ em dốt khi quan hệ nếu vợ còn trinh nếu ko mang bao cao su thì sẽ có con nhưng em sợ rách màng trinh sẽ chảy máu dính lên dương vật vậy có bị gì ko anh chị. Em vừa mới hết ám ảnh HIV nên sợ mong anh chị giải thích cho em hiểu có bị gì hay viêm nhiễm ko . Em ngu dốt nhưng muốn biết phải hỏi mỏng anh chị giứp đỡ. Em cám ơn

Charles
22-03-2016, 19:51
Thời gian qua em đã được anh chị tư vấn và đi xét nghiệm an toàn. Em chuẩn bị cưới vợ em dốt khi quan hệ nếu vợ còn trinh nếu ko mang bao cao su thì sẽ có con nhưng em sợ rách màng trinh sẽ chảy máu dính lên dương vật vậy có bị gì ko anh chị. Em vừa mới hết ám ảnh HIV nên sợ mong anh chị giải thích cho em hiểu có bị gì hay viêm nhiễm ko . Em ngu dốt nhưng muốn biết phải hỏi mỏng anh chị giứp đỡ. Em cám ơn

Nếu vợ bạn bị gì mới lây sang bạn được, còn có viêm nhiễm hay không thì do bạn vệ sinh sạch sẽ hay không thôi.

Thutha
22-03-2016, 19:56
Dạ thưa anh do em lo lắng về HIV nên lo sợ . Vậy là 2 người ko sao dù quan hệ chảy máu cuãng an toàn chỉ cần vệ sinh sạch sẽ hả anh . Ko hiểu sao lúc trước em rất hồn nhiên ko có bạn gái . Khi coi vợ rồi mới biết tình yêu là gì Ìu thương nhau lắm mà do ko hiểu biết về HIV và tình dục nên hoang mang . Em 27 tuổi rồi tuần ra đường chỉ 1 lần tối ngày chỉ lo làm ăn . Chỉ lần đó có men rượu đi maaấge sợ lo lắng cho vợ . Và được anh chị tư vấn . Em cám ơn

Charles
22-03-2016, 20:00
Dạ thưa anh do em lo lắng về HIV nên lo sợ . Vậy là 2 người ko sao dù quan hệ chảy máu cuãng an toàn chỉ cần vệ sinh sạch sẽ hả anh . Ko hiểu sao lúc trước em rất hồn nhiên ko có bạn gái . Khi coi vợ rồi mới biết tình yêu là gì Ìu thương nhau lắm mà do ko hiểu biết về HIV và tình dục nên hoang mang . Em 27 tuổi rồi tuần ra đường chỉ 1 lần tối ngày chỉ lo làm ăn . Chỉ lần đó có men rượu đi maaấge sợ lo lắng cho vợ . Và được anh chị tư vấn . Em cám ơn

Nếu bạn nghi vợ bạn có HIV thì cả hai nên khám sức khỏe tiền hôn nhân.

Thutha
22-03-2016, 20:02
Ko có nghi anh ơi . Vợ em con nhà đàng hoàng con trinh nữa . Do em ko hiểu nên sợ thôi . Em bị ám ảnh HIV nên cứ gặp máu là hơi sợ đó anh . Em cám ơn anh

Nguyen Ha
22-03-2016, 20:28
Ko có nghi anh ơi . Vợ em con nhà đàng hoàng con trinh nữa . Do em ko hiểu nên sợ thôi . Em bị ám ảnh HIV nên cứ gặp máu là hơi sợ đó anh . Em cám ơn anh

HIV là bệnh lây từ người sang người, chứ không phải là bệnh tự phát. Nếu hai người không có HIV thì không có gì để lây cho nhau cả. Còn khi đã lên duyên vợ chồng nếu không tin tưởng nhau thì cả hai nên rủ nhau đi khám sức khỏe tiền hôn nhau luôn, còn khi đã chung sống mới nghi kị nhau thì sớm muôn hôn nhân cũng đổ vỡ.

Trần Quang Vinh
22-03-2016, 20:31
Thời gian qua em đã được anh chị tư vấn và đi xét nghiệm an toàn. Em chuẩn bị cưới vợ em dốt khi quan hệ nếu vợ còn trinh nếu ko mang bao cao su thì sẽ có con nhưng em sợ rách màng trinh sẽ chảy máu dính lên dương vật vậy có bị gì ko anh chị. Em vừa mới hết ám ảnh HIV nên sợ mong anh chị giải thích cho em hiểu có bị gì hay viêm nhiễm ko . Em ngu dốt nhưng muốn biết phải hỏi mỏng anh chị giứp đỡ. Em cám ơn Vợ là người bạn sẽ sống chung cã đời mà còn lo sợ gì nữa nếu bạn hoàn toàn ko có mấy bênh STDs thì ko lây cho Vợ bạn và ngược lại ! Đa số người Phụ nữ khi quan hệ thì màng trinh sẽ rách thôi đó là quy luật của tạo hoá

Thutha
22-03-2016, 21:51
Cảm ơn bạn tại mình ko biết nên mới hỏi để hiểu thêm . Do ám ảnh nên thấy máu hơi sợ . Vậy là khi 2 người ko bị gì dù quan hệ chảy máu khi rách trinh vẫn ko sao . Vẫn có con bình thường . Do em ko biết nên mới làm phiền mấy anh chị . Em cám ơn

Tuanmecsedec
22-03-2016, 22:14

Nếu hai bạn không có HIV cho dù quan hệ có như thế nào cũng không lo lắng về HIV.Vì HIV không tự có trong người bình thường.

songchungvoi_HIV
23-03-2016, 13:23
Con quỳ xuống xá ba 3 lạy:
Zợ chữa cưới của ba mà ba hỏi bạ có bị zì không thì đúng là giao trứng cho ác quỷ