PDA

View Full Version : Xin anh Tuấn và mọi người giải đáp giúp em!

tranhung
11-07-2013, 11:32
6 tháng trước em chán nản do gặp 1 vài chuyện trong cuộc sống .Em dính vào tệ nạn mại dâm . Trong khoảng thời gian đó em quan hệ với 8 cô gái mại dâm khác nhau . Mỗi lần quan hệ em đều sử dụng bao cao su. Theo em nhớ thì ko có lần nào bị rách bao cả . Tuy nhiên điều này không chắc chắn lắm . Hơn 4 tháng nay em không có quan hệ tình dục. Chiều hôm qua em có đi xét nghiệm HIV ở bệnh viện bạch mai . Họ hẹn 15h chiều nay trả , em đến đợi rất lâu , đến 4h30 vào gặp bác sĩ , thì bác sĩ nói: chưa có kết quả , trường hợp nghi ngờ dương tính thì mới lâu vậy . Giờ em hoang mang quá , Bác tuấn và các anh chị , các bạn cho em biết khả năng nhiễm HIV có cao ko? Bác sĩ nói vậy là do bệnh viện có thể chưa làm xét nghiệp kịp nên mới nói vậy , hay là khả năng trường hợp của em lây nhiễm cao nên mới chậm có kết quả như vậy . Em xin cảm ơn mọi nguời .

joolee91
11-07-2013, 11:44
bạn gọi cho anh tuấn thử xem sao .

minh87hn
11-07-2013, 12:20
mọi lần bạn quan hệ tình dục đều sử dụng bcs, bạn yên tâm không có nguy cơ

bcs mà rách rất rễ nhận biết, lúc đó bcs toạc cả ra, lộ cả đầu dv ra

Tuanmecsedec
11-07-2013, 13:48
Do bạn suy đoán thôi.Bác Sĩ trả lời là chưa có kết quả,chứ có nói kết quả gì đâu.Trường hợp của bạn,nếu không có bất cứ hành vi nào lây nhiễm HIV thì làm sao nhiễm được.

tranhung
12-07-2013, 10:59
hôm nay em lấy kết quả rồi các bác ạ . Kết quả âm tính , giờ thì ko bị tâm lí nữa rồi . Em thấy tờ kết quả ghi : Phương pháp xét nghiệm : ECLIA là gì vậy các bác

Tuanmecsedec
12-07-2013, 13:19
ECLIA là kỷ kỹ thuật nghiệm kỹ thuật miễn dịch hóa phát quang (ECLIA) với độ nhạy và độ đặc hiệu cao.