PDA

View Full Version : Oral sex khoảng 5 giây

emtrailoilam
25-03-2016, 22:39
anh chị ơi giúp em với...em hoang mang qua..
Tối hôm qua em có đi massage ...gái massage có oral sex cho em khoảng 5 giây....như vậy em có nguy cơ với bệnh nào không ah

Tuanmecsedec
26-03-2016, 07:30
Tối hôm qua em có đi massage ...gái massage có oral sex cho em khoảng 5 giây....như vậy em có nguy cơ với bệnh nào không ah

Bạn yên tâm,những gì bạn kể kích dục bằng miệng chỉ 5 giây thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Charles
26-03-2016, 08:02

Chỉ OS 5s không có nguy cơ với bệnh nào cả.

emtrailoilam
26-03-2016, 08:11
hic...do tính chất công việc nên phãi thường xuyên dẫn đối tác đi thư giãn....em có tham khảo thường xuyên những bài viết của các anh chị trên diễn đàn ... nên em biết cách đề phòng...nên hôm đó khi biết gái massage oral sex cho em .. em liền kêu cô ấy làm bằng tay .. thời gian cô ấy oral sex cho em khoảng 5 đến 10 giây thôi ah...như vậy không có nguy cơ bệnh nào hết hả anh chị..
em hoang mang lắm

Charles
26-03-2016, 08:14
hic...do tính chất công việc nên phãi thường xuyên dẫn đối tác đi thư giãn....em có tham khảo thường xuyên những bài viết của các anh chị trên diễn đàn ... nên em biết cách đề phòng...nên hôm đó khi biết gái massage oral sex cho em .. em liền kêu cô ấy làm bằng tay .. thời gian cô ấy oral sex cho em khoảng 5 đến 10 giây thôi ah...như vậy không có nguy cơ bệnh nào hết hả anh chị..
em hoang mang lắm

Thời gian như vậy bạn yên tâm không sao đâu.

Trần Quang Vinh
26-03-2016, 08:18
em hoang mang lắm
Với thời gian 5s thì bạn yên tâm là mình không lây nhiễm bệnh gì hết

emtrailoilam
26-03-2016, 08:36
em không nhớ chính xác là bao lâu...nhưng chỉ khoảng 5s đến 10s thôi ah...sau đó làm bằng tay khoang 2 phút là em xuất...xong chia tay đối tác về đến nhà là 30 phút .. em liền lấy dung dịch rửa phụ khoa vệ sinh liền...như vậy có mắc bệnh nào không...em hoang mang quá

Trần Quang Vinh
26-03-2016, 08:38
em không nhớ chính xác là bao lâu...nhưng chỉ khoảng 5s đến 10s thôi ah...sau đó làm bằng tay khoang 2 phút là em xuất...xong chia tay đối tác về đến nhà là 30 phút .. em liền lấy dung dịch rửa phụ khoa vệ sinh liền...như vậy có mắc bệnh nào không...em hoang mang quá Thời gian gần 1' mới thật sự mới có nguy cơ bạn yên tâm

Charles
26-03-2016, 10:15
em không nhớ chính xác là bao lâu...nhưng chỉ khoảng 5s đến 10s thôi ah...sau đó làm bằng tay khoang 2 phút là em xuất...xong chia tay đối tác về đến nhà là 30 phút .. em liền lấy dung dịch rửa phụ khoa vệ sinh liền...như vậy có mắc bệnh nào không...em hoang mang quá

5-10s cũng không sao hết bạn.

songchungvoi_HIV
26-03-2016, 13:22

Bấm vào đây xem:
Oral sex khoảng 20s có bị sùi mào gà (http://diendanhiv.vn/threads/41173-Oral-sex-khoang-20s-co-bi-sui-mao-ga)

Tuanmecsedec
26-03-2016, 15:31
em hoang mang lắm

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.