PDA

View Full Version : QHTD với GMD bị rách bao rùi tiếp tục quan hệ không dùng bao

Chausadlife
28-03-2016, 18:16
Cách đây 3 tháng mình có quan hệ tình dục với gái mại dâm . xui thay bị rách bao rùi mình tiếp tục quan hệ không dùng bao . sau đó 2 tháng mình cảm giác nhức cánh tay rùi nhức lên khuỷu tay. Nhức lên vai . nách . cổ . tê chân như kiến bò rùi có cảm giác nặng đầu. Hay mệt mỏi khó ngủ ...... những dấu hiệu trên có nguy cơ nhiễm hiv ko ad . xin trả lời thắc mắc của mình

Lục Giang
28-03-2016, 18:20
Cách đây 3 tháng mình có quan hệ tình dục với gái mại dâm . xui thay bị rách bao rùi mình tiếp tục quan hệ không dùng bao . sau đó 2 tháng mình cảm giác nhức cánh tay rùi nhức lên khuỷu tay. Nhức lên vai . nách . cổ . tê chân như kiến bò rùi có cảm giác nặng đầu. Hay mệt mỏi khó ngủ ...... những dấu hiệu trên có nguy cơ nhiễm hiv ko ad . xin trả lời thắc mắc của mình

bạn qhtd ko bao là đã có nguy cơ
3 tháng là thời điểm xn chính xác tuyệt đối rồi bạn nên đi xn để biết chính xác
H ko dựa vào các triệu chứng như vậy vì H ko có triệu chứng cụ thể

H vào cơ thể người thì 1-3 năm đầu người đó vẫn khỏe mạnh bt và ko có triệu chứng nào cả

quangvinh
28-03-2016, 18:22
nhức nhìu chỗ vậy bạn tốt nhất là nên đi xét nghiệm để biết mình có bị nhiễm hay ko

Charles
28-03-2016, 18:23

BCS rách mà bạn vẫn cố tình quan hệ tiếp không sử dụng BCS là có nguy cơ, thời gian đã 3 tháng giờ bạn XN là trắng đen rõ ràng rồi.

Trần Quang Vinh
28-03-2016, 18:24
Cách đây 3 tháng mình có quan hệ tình dục với gái mại dâm . xui thay bị rách bao rùi mình tiếp tục quan hệ không dùng bao . sau đó 2 tháng mình cảm giác nhức cánh tay rùi nhức lên khuỷu tay. Nhức lên vai . nách . cổ . tê chân như kiến bò rùi có cảm giác nặng đầu. Hay mệt mỏi khó ngủ ...... những dấu hiệu trên có nguy cơ nhiễm hiv ko ad . xin trả lời thắc mắc của mình Bạn có Nguy Cơ Bây giờ đã đủ thời gian bạn nên đi xét nghiệm để biết rõ tình trạng của mình ! Chúc bạn đạt được kết quả như mong muốn

songchungvoi_HIV
28-03-2016, 19:40
XN HIV 1/2 Ab tìm kahn1g thể sau nguy cơ 12 tuần, nhức nách nhức dò, sổ mũi, nghẹt thở, khó thở, ko ngủ được... ko phải là dấu hiệu dẫn đến nhiễm HIV, HIV muốn biết chỉ có duy nhất là XN máu

Tuanmecsedec
28-03-2016, 20:31

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,thời gian của bạn đã được 3 tháng bây giờ bạn xét nghiệm là chính xác.Tuanmecsedec chúc bạn có kết quả như mong muốn.

Chausadlife
28-03-2016, 22:48
Cảm ơn mọi người chia sẽ thông tin . xong lần này chắt chừa rùi. 1 tháng nay mất ăn mất ngủ từ 55kg còn 49,5 kg hà. Mà ko bít còn có lần sau hk nữa.....

Chausadlife
28-03-2016, 22:51
Em cũng ko chắt nữa a tuanmec em quan hệ hồi trước tết nguyên đán mà ko nhớ rõ ngày nào nữa mà cũng khoảng hơn 2 tháng rùi

Charles
29-03-2016, 06:28
Em cũng ko chắt nữa a tuanmec em quan hệ hồi trước tết nguyên đán mà ko nhớ rõ ngày nào nữa mà cũng khoảng hơn 2 tháng rùi

Hơn 2 tháng bạn XN cũng chính xác rồi. Hãy mạnh dạn đi XN, chúc bạn có được kết quả âm tính.

Chausadlife
29-03-2016, 07:52
Đi xét nghiệm lỡ dính thì làm sao giờ. Bây giờ hối hận quá trời. ...... haiz

Tuanmecsedec
29-03-2016, 07:52

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như hơn 2 tháng bạn đi xét nghiệm cũng được rồi.

Charles
29-03-2016, 08:00

Bạn cứ XN đi, chưa có kết quả chưa nói lên điều gì đâu.

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 08:11
Đi xét nghiệm lỡ dính thì làm sao giờ. Bây giờ hối hận quá trời. ...... haiz Bạn cứ An Tâm vì không phải hể GMD là phải có H cứ can đãm đi xét nghiệm nhé

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 13:23
Cảm ơn mọi người chia sẽ thông tin . xong lần này chắt chừa rùi. 1 tháng nay mất ăn mất ngủ từ 55kg còn 49,5 kg hà. Mà ko bít còn có lần sau hk nữa.....
Chời xụt có 0,5kg mà làm như xụt 50kg zậy

Lỡ dính thì ráng chịu, có chơi có chụi, trách ai

Chausadlife
30-03-2016, 07:41
Đi xét nghiệm ở viện pauster mà sao nó hẹn tới 3 ngày mới có kết quả .

Chausadlife
30-03-2016, 07:42
55kg xuống 49.5 mà sụt 0,5kg hả ba.

Charles
30-03-2016, 07:45

Thời gian trả kết quả là do quy định của BV, bạn vui lòng chờ thôi.

Tuanmecsedec
30-03-2016, 07:54

Pastuer từ 2>3 ngày mới có kết quả bạn.

Trần Quang Vinh
30-03-2016, 08:04

55kg xuống 49.5 mà sụt 0,5kg hả ba.
Bạn muốn kết quả nhanh thì bạn đến Bệnh Viện Hòa Hỏa !

Chausadlife
30-03-2016, 08:44
Thà cho em bít liền sao cũng dc . bắt chờ còn hơn giết người không dao nữa . bây giờ ân hận cũng muộn lắm rùi.,, đúng như bạn j ở trên nói có chơi có chịu trách ai bây giờ. Trách mình thui

Lục Giang
30-03-2016, 08:48
Thà cho em bít liền sao cũng dc . bắt chờ còn hơn giết người không dao nữa . bây giờ ân hận cũng muộn lắm rùi.,, đúng như bạn j ở trên nói có chơi có chịu trách ai bây giờ. Trách mình thui

cố chờ kq đi bạn, chừng nào cầm phiếu kq xn trên tay hãy hay chứ giờ chưa nói lên đc điều gì cả, cầu mong mọi sự lành sẽ đến với bạn

Trần Quang Vinh
30-03-2016, 08:51
Xét nghiệm và xét nghiệm thì mới biết trắng hay đen thôi bạn ! nếu bạn Đang ở Tỉnh thì có thể đến các TTYTDP của Huyện để làm các test nhanh vì bạn đã đủ thời gian rồi

Charles
30-03-2016, 08:52

Thời gian hẹn trả kết quả là quy định đặt ra từ trước của BV rồi, nếu bạn muốn có kết quả trong ngày có thể đến Hòa Hảo, Da Liễu làm XN.

Chausadlife
30-03-2016, 09:02
Thà cho em một kết quả nhất định sao cũng được. Bắt chờ 3 ngày như kiểu giết người không dao z. Bây giờ có hối hận cũng muộn rùi. Như bạn gì nói có chơi có chịu trách ai bây giờ trách mình chứ trách ai..

Trần Quang Vinh
30-03-2016, 09:12
Thà cho em một kết quả nhất định sao cũng được. Bắt chờ 3 ngày như kiểu giết người không dao z. Bây giờ có hối hận cũng muộn rùi. Như bạn gì nói có chơi có chịu trách ai bây giờ trách mình chứ trách ai.. Vậy tại sao bạn không chịu lên Bệnh Viện Hòa Hảo để xét nghiệm lấy kết quả trong ngày

Tuanmecsedec
30-03-2016, 14:28

Thà cho em một kết quả nhất định sao cũng được. Bắt chờ 3 ngày như kiểu giết người không dao z. Bây giờ có hối hận cũng muộn rùi. Như bạn gì nói có chơi có chịu trách ai bây giờ trách mình chứ trách ai..

Tuanmecsedec chúc bạn có kết quả như mong muốn.

Chausadlife
03-04-2016, 21:52
58 ngày cho kết quả âm tính z đã đủ an toàn chưa mọi người, hôm bữa mình nhớ đâu ra hơn 2 tháng mà chưa dc 2 tháng ....

Charles
03-04-2016, 21:55
58 ngày cho kết quả âm tính z đã đủ an toàn chưa mọi người, hôm bữa mình nhớ đâu ra hơn 2 tháng mà chưa dc 2 tháng ....

Hơn 8 tuần âm tính thì bạn yên tâm kết quả sẽ không thay đổi ở tuần 12.

Chausadlife
03-04-2016, 22:35
ohm , z an toàn rùi phải hk

Charles
04-04-2016, 06:13
ohm , z an toàn rùi phải hk

Bạn yên tâm với kết quả đó.

Trần Quang Vinh
04-04-2016, 08:55
ohm , z an toàn rùi phải hk Bạn nên test lại ơ tuần thứ 12 để khẳng định , Kết quả sẽ không thay đổi

Tuanmecsedec
04-04-2016, 09:45

Như vậy,sau 58 ngày bạn xét nghiệm âm tính thì khả năng bạn an toàn cao rồi.