PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em ạ

Trinhches
28-03-2016, 23:21
Em bị nỗi như hình và hay ngứa ạ, cho em hỏi các anh chị đây là bị gì ạ có phải bị các bệnh lây qua tình dục không ạ :(
Vì em đang công tác xa nên không thể đi khám da liễu đc ạ ???
Mong anh chị tư vấn ạ
Em cám ơn

Charles
29-03-2016, 06:46
Em bị nỗi như hình và hay ngứa ạ, cho em hỏi các anh chị đây là bị gì ạ có phải bị các bệnh lây qua tình dục không ạ :(
Mong anh chị tư vấn ạ
Em cám ơn

Bệnh tình dục gì muốn biết phải XN chứ không chuẩn đoán qua biểu hiện. Còn như trong hình có thể bạn bị viêm chân lông thôi.

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 08:00
Mong anh chị tư vấn ạ
Em cám ơn
Bạn có thể đến Bệnh viện da liễu để được thăm khám cho chính xác bạn

Tuanmecsedec
29-03-2016, 08:10
Mong anh chị tư vấn ạ
Em cám ơn

Bạn mua ra tiệm thuốc tây mua kem Dipolac thoa dị ứng sẽ hết thôi.

Trinhches
29-03-2016, 10:53
Dạ em cám ơn mọi người, em có xn bệnh tình dục hết rồi ạ đều ÂT nay tự nhiên ngứa nên em lo có phải biểu hiện bệnh tình dục hay triệu chứng của H không nên em lo lắng ạ ????

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 11:01
Dạ em cám ơn mọi người, em có xn bệnh tình dục hết rồi ạ đều ÂT nay tự nhiên ngứa nên em lo có phải biểu hiện bệnh tình dục hay triệu chứng của H không nên em lo lắng ạ ????
HIV không có triệu chứng mà chỉ có thể xét nghiệm thôi

Charles
29-03-2016, 11:15

HIV muốn biết chỉ có XN máu chứ không có triệu chứng nào để nhận biết cả.

Trinhches
29-03-2016, 11:59
HIV không có triệu chứng mà chỉ có thể xét nghiệm thôi

HIV muốn biết chỉ có XN máu chứ không có triệu chứng nào để nhận biết cả.
Dạ em XN H rồi ạ, ÂT ạ nhưng vì nỗi lo về H chưa hết nên e vẫn còn hoang mang lắm, đọc lại thấy tc của H nên e lo lắng, định 90 ngày test lại nửa :(

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 12:08
Dạ em XN H rồi ạ, ÂT ạ nhưng vì nỗi lo về H chưa hết nên e vẫn còn hoang mang lắm, đọc lại thấy tc của H nên e lo lắng, định 90 ngày test lại nửa :( Chuyện xét nghiệm là quyền của bạn ! Mình khẳng định 1 Điều HIV không có triệu chứng mà chỉ có xét nghiệm và xét nghiệm thôi

Lục Giang
29-03-2016, 12:11
Dạ em XN H rồi ạ, ÂT ạ nhưng vì nỗi lo về H chưa hết nên e vẫn còn hoang mang lắm, đọc lại thấy tc của H nên e lo lắng, định 90 ngày test lại nửa :(

những gì cần tư vấn thì BQT và mọi người đã tư vấn nhiệt tình rồi, còn việc bạn mún xn ở đâu và lúc nào là quyền của bạn

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 12:48
Mong anh chị tư vấn ạ
Em cám ơn

Muốn biết thì đi khám Da liễu

Tuanmecsedec
29-03-2016, 15:01

Bạn bị Stress thì cũng gây ra ngứa.

Trinhches
29-03-2016, 16:42
Dạ em sẻ mua thuốc bôi giống anh Tuấn nói để bôi thử, mong là sẻ hết, dù xn ÂT rồi mà nhìn mấy vết đỏ đó cũng lm em suy nghĩ :( rồi lo lắng :(

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 16:44
Dạ em sẻ mua thuốc bôi giống anh Tuấn nói để bôi thử, mong là sẻ hết, dù xn ÂT rồi mà nhìn mấy vết đỏ đó cũng lm em suy nghĩ :( rồi lo lắng :(

Cứ bôi thuốc đi vài hôm sẽ khỏi thôi bạn !

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 16:48

Ui chời Hắc Ám thì XN tiếp đi, ai cấm đâu