PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

that tinh
29-03-2016, 14:02
Em chào anh chị mong anh chị tư vấn cho em 1 tháng trước em có quan hệ tình dục với gmd có dùng bao cao su em để gmd nằm trên quan hệ song em về ko vệ sinh thân thể gì cả anh chị cho em hỏi nêú dịch âm đạo gmd chảy xuống gốc dương vật thì có nguy cơ nhiễm hiv và giang mai không ạ.và khi ra môi trường ngoài như vậy virus hiv và giang mai sống được bao nhiêu lâu ạ.

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 14:10
Em chào anh chị mong anh chị tư vấn cho em 1 tháng trước em có quan hệ tình dục với gmd có dùng bao cao su em để gmd nằm trên quan hệ song em về ko vệ sinh thân thể gì cả anh chị cho em hỏi nêú dịch âm đạo gmd chảy xuống gốc dương vật thì có nguy cơ nhiễm hiv và giang mai không ạ.và khi ra môi trường ngoài như vậy virus hiv và giang mai sống được bao nhiêu lâu ạ.
Chỉ có đầu khất và lỗ sáo mới tạo ra nguy cơ, các phần da khác trên cơ thể là tế bào chết

that tinh
29-03-2016, 14:12
Chỉ có đầu khất và lỗ sáo mới tạo ra nguy cơ, các phần da khác trên cơ thể là tế bào chết

Vậy có nghĩa là dùng dịch có chảy xg gốc dương vật thì cũng ko có nguy cơ hả anh?

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 14:14
Vậy có nghĩa là dùng dịch có chảy xg gốc dương vật thì cũng ko có nguy cơ hả anh? Hoàn toàn không lây nhiễm

Chủ đề: Dính dịch âm đạo. có nguy cơ? (http://diendanhiv.vn/threads/13106-Dinh-dich-am-dao-co-nguy-co)
Chủ đề: Tay kích dục AD dính dịch thoa vào DV sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14143-Tay-kich-duc-AD-dinh-dich-thoa-vao-DV-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Tay kích dục dính dịch AD sờ DV + OS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13352-Tay-kich-duc-dinh-dich-AD-so-DV-OS-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Kích dục AD tay dính dịc thủ dâm + QHTD có BCS (http://diendanhiv.vn/threads/15794-Kich-duc-AD-tay-dinh-dic-thu-dam-QHTD-co-BCS)
Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/12921-Tay-dinh-dich-AD-khi-thao-BCS-cham-DV-so-nhiem-HIV-dung-PEP-xin-tu-van/page2)
Chủ đề: HIV có lây qua trung gian kích dục bằng tay (http://diendanhiv.vn/threads/8176-HIV-co-lay-qua-trung-gian-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề: Mấy anh chị chia sẻ giúp em trường hợp quan hệ với GMD ạ, em lo quá :(( (http://diendanhiv.vn/threads/15768-Ma-y-anh-chi-chia-se-giu-p-em-truo-ng-ho-p-quan-he-vo-i-GMD-a-em-lo-qua)
Chủ đề: gái mại dâm oral sex và tay dính dịch âm đạo thủ dâm (http://diendanhiv.vn/threads/19198-gai-mai-dam-oral-sex-va-tay-dinh-dich-am-dao-thu-dam)
Chủ đề: Kích dục AD tay dính dịc thủ dâm + QHTD có BCS (http://diendanhiv.vn/threads/15794-Kich-duc-AD-tay-dinh-dic-thu-dam-QHTD-co-BCS)
Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/12921-Tay-dinh-dich-AD-khi-thao-BCS-cham-DV-so-nhiem-HIV-dung-PEP-xin-tu-van)
Chủ đề: HIV có lây qua trung gian kích dục bằng tay (http://diendanhiv.vn/threads/8176-HIV-co-lay-qua-trung-gian-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề: đi masage kích dục bằng tay (http://diendanhiv.com.vn/threads/23501-di-masage-kich-duc-bang-tay)

that tinh
29-03-2016, 14:14
Nhưngvirut hiv và giang mai sống được bao nhiêu lâu trong môi trường ngoài ạ

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 14:15
Vậy có nghĩa là dùng dịch có chảy xg gốc dương vật thì cũng ko có nguy cơ hả anh?

No Problemmmmmmmmmmmmmm

Tuanmecsedec
29-03-2016, 14:38

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

that tinh
01-04-2016, 09:13
Các anh cho em hỏi sau lần quan hệ âý em cứ để người như vậy về quan hệ tiếp vs người yêu em nếu dương vật em có dính dịch âm đạo thật thì dịch đó có nguy cơ lây nhiễm sang người yêu em không ạ

Charles
01-04-2016, 09:17
Các anh cho em hỏi sau lần quan hệ âý em cứ để người như vậy về quan hệ tiếp vs người yêu em nếu dương vật em có dính dịch âm đạo thật thì dịch đó có nguy cơ lây nhiễm sang người yêu em không ạ

HIV không lây như vậy bạn.

Trần Quang Vinh
01-04-2016, 09:20
Hoàn toàn không có khả năng lây nhiễm

songchungvoi_HIV
01-04-2016, 13:32
Trong trường hợp này bạn chỉ mắc bệnh ở dơ thôi. Mà ko hiểu tại sao bạn lại ấu trỉ đã có bạn gái (N/Y) mà lại tìm thú vui rẽ rúng chi vậy, Bạn làm thế bạn ko sợ rằng mình tự đanh mất nhân phẩm của mình hay sao

that tinh
01-04-2016, 14:27
Vậy các anh cho em hỏi em có xét nghiệm giang mai tpha và combi hiv hồi 45 ngày gì đấy tất cả âm tính như vâỵ em có fải xét nghiệm tiếp ko ạ

Trần Quang Vinh
01-04-2016, 14:31
Vậy các anh cho em hỏi em có xét nghiệm giang mai tpha và combi hiv hồi 45 ngày gì đấy tất cả âm tính như vâỵ em có fải xét nghiệm tiếp ko ạ
Chỉ cần theo dõi SMG nữa thôi bạn

songchungvoi_HIV
01-04-2016, 14:32
HIV, giang mai No Problemmmmmmmmmmmmmmmmmmm

Tuanmecsedec
01-04-2016, 19:49

Hoàn toàn không có lây nhiễm kiểu gián tiếp như vậy bạn.

that tinh
01-04-2016, 21:06
Vậy cacanh cho em hỏi kết quả xét nghiệm giang mai và hiv âm tính nv lần xét nghiệm sau kết quả có thay đổi không ạ

that tinh
01-04-2016, 21:08
Em sai rồi taị say rượu ko làm chủ được bản thân.em sẽ ko bjo nv nữa

Tuanmecsedec
01-04-2016, 21:10
Vậy cacanh cho em hỏi kết quả xét nghiệm giang mai và hiv âm tính nv lần xét nghiệm sau kết quả có thay đổi không ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.

that tinh
01-04-2016, 21:12

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.

Nhưng em vẫn lo.em có cần xét nghiệm lại ko hả a

Charles
01-04-2016, 21:13

Bạn không có nguy cơ XN tìm con gì???

Tuanmecsedec
01-04-2016, 21:13

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại bạn.

that tinh
01-04-2016, 21:16
Em cảm ơn anh.thôi thì xétnghiệm thêm cho đỡ lo Anh ạ chứ không em lo lắng lắm

Charles
01-04-2016, 21:18
Em cảm ơn anh.thôi thì xétnghiệm thêm cho đỡ lo Anh ạ chứ không em lo lắng lắm

BQT chỉ mong bạn sớm giải tỏa được tâm lý thôi, chứ kết quả thì biết trước rồi nên chả có hứng thú gì cho lắm.

that tinh
01-04-2016, 21:26
Em cảm ơn các anh chúc các anh buổi tối vui vẻ ạ.

that tinh
02-04-2016, 11:04
Các anh cho em hỏi các anh thừơng tư vấn cho bọn em là xét nghiệm chốt ở tuần 12 vâỵ em chốt ở tuần thứ 10được không ạ

Charles
02-04-2016, 11:05
Các anh cho em hỏi các anh thừơng tư vấn cho bọn em là xét nghiệm chốt ở tuần 12 vâỵ em chốt ở tuần thứ 10được không ạ

Bạn không có nguy cơ muốn chốt lúc nào cũng được.

Trần Quang Vinh
02-04-2016, 11:05
Em cảm ơn các anh chúc các anh buổi tối vui vẻ ạ.

Các anh cho em hỏi các anh thừơng tư vấn cho bọn em là xét nghiệm chốt ở tuần 12 vâỵ em chốt ở tuần thứ 10được không ạ Xét nghiệm để tìm con gì bạn ! Bạn đã được tư vấn là không có lây nhiễm rồi thì an tâm đi

that tinh
02-04-2016, 11:09
Xét nghiệm để tìm con gì bạn ! Bạn đã được tư vấn là không có lây nhiễm rồi thì an tâm đi

Anh ơi em vừa đi xét nghiệm về kết quả COI = 0.225 ở tuần thứ 10 cao hơn tuần thứ sáu COI =0.088 như vậy có nguy cơ không anh

Charles
02-04-2016, 11:11
Anh ơi em vừa đi xét nghiệm về kết quả COI = 0.225 ở tuần thứ 10 cao hơn tuần thứ sáu COI =0.088 như vậy có nguy cơ không anh

Thắc mắc về kết quả : NEG,S/CO và chỉ số S/CO mỗi lần khác nhau.

+ NEG (Viết tắt của từ tiếng Anh là Negative), nghĩa là kết quả âm tính. (http://www.diendanhiv.vn/)

+ S/Co là viết tắt của từ Sample/Cutoff Value. Trong đó S là giá trị kháng thể kháng HIV trong máu và CO là giá trị mẫu, hay còn gọi là ngưỡng. (http://www.diendanhiv.vn/)

Nếu bị nhiễm HIV, cơ thể sẽ sản xuất ra kháng thể chống lại virus làm cho nồng độ kháng thể tăng cao trong máu, tức S tăng. Khi lượng kháng thể kháng virus HIV (S) tăng quá ngưỡng (CO) thì tỉ lệ S/CO>1 và kết quả với HIV là dương tính. (http://www.diendanhiv.vn/)

Do đây là chỉ số đánh giá lượng kháng thể kháng virus HIV trong huyết thanh nên nó thường thay đổi và ảnh hưởng bởi các thành phần trong huyết thanh. Do đó chỉ khi giá trị S/CO>1 mới có ý nghĩa chẩn đoán HIV dương tính.

Trong trường hợp S/CO cho các kết quả đều nhỏ hơn 1, có nghĩa HIV âm tính.Mỗi lần xét nghiệm chỉ số có thể sẽ khác nhau Sự thay đổi chỉ là do các thành phần trong huyết thanh làm ảnh hưởng đến kết quả của xét nghiệm, chứ không phải bệnh nặng lên

Chỉ số S/CO là một thuật ngữ kỹ thuật. Nó là chỉ số cao nhất để phân biệt giữa âm tính và dương tính. Giả sử tất cả các xét nghiệm của bạn đều được thực hiện sau thời kỳ cửa sổ của nhiễm HIV (ngưỡng giới hạn để bộ xét nghiệm có thể phát hiện HIV), thì khi S/CO duới 1 ( <1) nghĩa là âm tính, tức là không bị nhiễm vi rút.Nhưng các loại xét nghiệm này chỉ số trên 1 (dương tính ) thì cần xét nghiệm lại các phương pháp khác,như bằng 3 phương pháp.

Nếu các loại xét nghiệm khác vẫn kết quả là dương tính thì các cơ sở y tế mới được phép khẳng định dương tín với HIV. Chỉ số S/CO rất khác nhau khi xét nghiệm được thực hiện bởi các máy xét nghiệm khác nhau. (http://www.diendanhiv.vn/)

+ Chữ Signal trong tiếng Anh có nghĩa là tín hiệu. Để dễ hình dung, bạn hãy nghĩ đến các tín hiệu xuất hiện trên màn hình ra-đa. Các sóng điện từ gây nhiễu, chim chóc bay trên trời, thời tiết xấu,... có thể làm màn hình ra-đa bị nhiễu. Tuy nhiên, các mục tiêu trên không cần phát hiện và nhận dạng của ra-đa là các khí tài bay, như máy bay chẳng hạn. Khi gặp mục tiêu này, ra-đa thường sẽ thực hiện một số giải pháp kỹ thuật để hiện rõ mục tiêu cần phát hiện, theo dõi. Tương tự như vậy, một số chất lẫn trong máu có thể làm nhiễu tín hiệu nhận biết của xét nghiệm, tuy nhiên các nhiễu này thường không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm.

Hai hay ba .v.v.v ..lần xét nghiệm có hàm lượng chất gây nhiễu khác nhau nên sẽ khác nhau, đó cũng là điều bình thường. Hơn nữa, thường thì các chất gây nhiễu này không đủ làm thay đổi kết quả cuối cùng của xét nghiệm. (http://www.diendanhiv.vn/)

Trần Quang Vinh
02-04-2016, 11:19
Anh ơi em vừa đi xét nghiệm về kết quả COI = 0.225 ở tuần thứ 10 cao hơn tuần thứ sáu COI =0.088 như vậy có nguy cơ không anh CO < 1 Là ok nếu > 1 thì cần làm thêm 3PP để xác định là có lây nhiễm không , Thông thường chỉ số CO của các lần xét nghiệm đều khác nhau miễn là không qua ngưởng >1 là An Tâm

Tuanmecsedec
02-04-2016, 11:35

Mỗi lần xét nghiệm chỉ số đó khác nhau bạn.Quan trọng là kết luận âm tính.Về chỉ số đó Tuanmecsedec có giải thích trong chủ đề này,bạn click vào xem.

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

that tinh
02-04-2016, 14:05
Vậy các anh cho em hỏi với kết quả nayem đã an toàn chưa ạ? Và nếu kết quả dương tính thì giá trị COI vượt qua 1 luôn đúng không ạ.

songchungvoi_HIV
02-04-2016, 14:08
Vậy các anh cho em hỏi với kết quả nayem đã an toàn chưa ạ? Và nếu kết quả dương tính thì giá trị COI vượt qua 1 luôn đúng không ạ.

Vậy theo bạn KQ này bao nhiêu % khi bạn QHTD có BCS

songchungvoi_HIV
02-04-2016, 14:09

S/CO có 0,2 thì làm gì DT?? Còn đến 0,8 mới đến 1

that tinh
09-04-2016, 12:23
Các anh cho em hỏi thời gian bao nhiêu lâu thì có thể xét nghiệm sùi mào gà ạ

Trần Quang Vinh
09-04-2016, 12:28
Sùi mào gà ở Nam giới không có xét nghiệm được chỉ khi nào nơi tiếp xúc với SMG nổi U Nhú thì lúc đó mới cần bác sĩ thăm khám !

that tinh
09-04-2016, 12:34
Sùi mào gà ở Nam giới không có xét nghiệm được chỉ khi nào nơi tiếp xúc với SMG nổi U Nhú thì lúc đó mới cần bác sĩ thăm khám !

Vậy anh cho em hỏi em lấy tay sờ vào âm đạo của ny em em cảm thấy có những hạt tròn tròn cứng ở trong đó và em thấy ở môi bé xuất hiện những nhú thịt mọc ra liệu đấy có phải sùi mào gà không ạ

that tinh
09-04-2016, 12:54
Các anh tư vấn giúp cho em đi

that tinh
09-04-2016, 13:09
Các anh cho em hỏi em lấy tay sờ vào âm đạo của ny em em cảm thấy có những hạt tròn tròn cứng ở trong đó và em thấy ở môi bé xuất hiện những nhú thịt mọc ra liệu đấy có phải sùi mào gà không ạ

Charles
09-04-2016, 14:47
Các anh cho em hỏi em lấy tay sờ vào âm đạo của ny em em cảm thấy có những hạt tròn tròn cứng ở trong đó và em thấy ở môi bé xuất hiện những nhú thịt mọc ra liệu đấy có phải sùi mào gà không ạ

Muốn biết có phải SMG không bạn đi khám Bác sĩ nhé.

that tinh
09-04-2016, 14:49
Vậy nên khám ở đâu hả anh? Phòng khám tư nhân ở quê em có khám được không ạ

Nguyen Ha
09-04-2016, 14:51

Vào bệnh viện đa khoa hoặc bv da liễu.

Charles
09-04-2016, 14:51

Khám các bệnh xã hội bạn nên đến BV Da liễu.

Tuanmecsedec
09-04-2016, 14:59

Bạn khám ở đâu cũng được,miễn có khám thôi.

that tinh
09-04-2016, 15:17
Khám ở bệnh viện tư nhân ở quê em có được không anh

Tuanmecsedec
09-04-2016, 15:20

Khám ở bệnh viện tư nhân ở quê em có được không anh

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày,bạn khám bệnh viện tư nhân cũng được.

that tinh
09-04-2016, 16:06
Nhưng sao ny em có biêu hiện mà em ko có hả các anh.xét nghiệm máu có phat hiện được không ạ

Charles
09-04-2016, 16:11
Nhưng sao ny em có biêu hiện mà em ko có hả các anh.xét nghiệm máu có phat hiện được không ạ

Bạn lo thì cứ mang đi khám đi, không khám sao biết là cái gì.

that tinh
09-04-2016, 17:50
Vây cho em hỏi xét nghiệm máu có phát hiện ra sùi mào gà ko a

Tuanmecsedec
09-04-2016, 18:22

Sùi mào gà chỉ khám khi có biểu hiện thôi bạn,không có xét nghiệm máu.

Nguyen Ha
09-04-2016, 19:30

Sùi mào gà thăm khám trực tiếp là phát hiện ra. Sau nguy cơ 90 ngày không có biểu hiện gì của sùi mào gà thì yên tâm không bị.

Charles
09-04-2016, 20:56

Thường chỉ khám SMG khi có biểu hiện thôi bạn.

that tinh
10-04-2016, 10:00
Các anh ơi cho em hỏi em vưa đi xét nghiệm sùi mào gà về kết quả âm tính ạ.Nếu dấu hiệu của ny em là sùi mào gà thật thì kết quả của em là dương tính phải không ạ.

that tinh
10-04-2016, 10:11
Em XÉT nghiệm máu xét nghiệm nước tiểu kết quả âm tính với sùi mào gà vậy em có phải mang ny em đi xét nghiệm nữa không ạ. Vì nếu cô ấy bị thì em cũng bị vì bọn em quan hệ tình dục thường xuyên từ khi em quan hệ với gái mại dâm

Nguyen Ha
10-04-2016, 10:22
Em XÉT nghiệm máu xét nghiệm nước tiểu kết quả âm tính với sùi mào gà vậy em có phải mang ny em đi xét nghiệm nữa không ạ. Vì nếu cô ấy bị thì em cũng bị vì bọn em quan hệ tình dục thường xuyên từ khi em quan hệ với gái mại dâm

Bạn không thấy có biểu hiện của SMG thì bạn yên tâm không bị. XN là kiểm tra HPV, âm tính rồi bạn yên tâm.

that tinh
10-04-2016, 10:23
Bạn không thấy có biểu hiện của SMG thì bạn yên tâm không bị. XN là kiểm tra HPV, âm tính rồi bạn yên tâm.

Chị ở đâu hưng yên vậy chị

that tinh
10-04-2016, 10:26
Cho em hỏi sùi mào gà có lây từ mẹ sang thai nhi không ạ

Nguyen Ha
10-04-2016, 10:27
Cho em hỏi sùi mào gà có lây từ mẹ sang thai nhi không ạ

Có lây bạn ạ.

that tinh
10-04-2016, 10:32
Vậy nếu ny em mà bị thì con em trong bung̣ cũng lây.Vậy thôi chỉ còn cách chết thôi

Nguyen Ha
10-04-2016, 11:02
Vậy nếu ny em mà bị thì con em trong bung̣ cũng lây.Vậy thôi chỉ còn cách chết thôi

Bạn không bị, người yêu bạn không bị thì lấy đâu ra để lây cho con bạn???

that tinh
10-04-2016, 11:20
Nhưng ny em có biểu hiện là nhưng u nhú mọc thành từng điểm quanh âm đạo. Khi sờ vào thì đau

Nguyen Ha
10-04-2016, 12:14
Nhưng ny em có biểu hiện là nhưng u nhú mọc thành từng điểm quanh âm đạo. Khi sờ vào thì đau

Bảo người yêu đi khám bs ngay.

that tinh
10-04-2016, 14:57
Bảo người yêu đi khám bs ngay.

Chị ơi em mang ny em ra phòng khám đa khoa việt pháp 2 ở yên mỹ hưng yên khám bác sỹ bảo không bị làm sao rồi bảo mua thuốc về bôi thôi .có khi nào bác sĩ ko phát hiện ra sùi mào gà không ạ

songchungvoi_HIV
10-04-2016, 14:59
Chị ơi em mang ny em ra phòng khám đa khoa việt pháp 2 ở yên mỹ hưng yên khám bác sỹ bảo không bị làm sao rồi bảo mua thuốc về bôi thôi .có khi nào bác sĩ ko phát hiện ra sùi mào gà không ạ

Lo lắng thì đưa thẳng đến BV chuyên khoa phụ sảm khám

Charles
10-04-2016, 15:02

Bạn được BS chuẩn đoán bạn còn không tin thì liệu chúng tôi không được mục sở thị mà nói thì bạn có tin không, nếu bạn khám nơi đó vẫn thấy lo thì đến BV trung ương khám lại.

Tuanmecsedec
11-04-2016, 07:03

Nếu Bác Sĩ đã khám không bị sùi mào gà còn lo gì nữa bạn.

that tinh
12-04-2016, 12:06
Anh chị cho em hỏi ny em có biểu hiện của sùi mào gà nhưng khi đi xét nghiệm hpv laị âm tính.Vậy đấy có phải kết quả giả ko ạ.em đưa ny đi xét nghiệm ở phòng khám tư nhân

Trần Quang Vinh
12-04-2016, 12:46
Anh chị cho em hỏi ny em có biểu hiện của sùi mào gà nhưng khi đi xét nghiệm hpv laị âm tính.Vậy đấy có phải kết quả giả ko ạ.em đưa ny đi xét nghiệm ở phòng khám tư nhân
Kết quả đó là chính xác chứ giả gì bạn ! Ăn có thể ăn bậy chứ xét nghiệm không có làm bậy được! Tư nhân hay nhà nước đều phải được cấp phép xét nghiệm mới có thể làm được

Nguyen Ha
12-04-2016, 14:24

Bạn đưa người yêu đi khám. Bác sỹ thăm khám trực tiếp cho người yêu bạn để có kết luận chính xác.

that tinh
12-04-2016, 17:21
img_20160412_171039

that tinh
12-04-2016, 17:23
Ny em bị sùi mào gà thật anh chị ạ.Bác sĩ đốt cho ny em rồi.a chị cho em hỏi bệnh có lây sang con em đang nằm trong bụng không ạ

Trần Quang Vinh
12-04-2016, 17:58
Ny em bị sùi mào gà thật anh chị ạ.Bác sĩ đốt cho ny em rồi.a chị cho em hỏi bệnh có lây sang con em đang nằm trong bụng không ạ SMG sẽ ảnh hưởng đến Thai nhi ,phụ nữ bị sùi mào gà cần được làm xét nghiệm để sàng lọc ung thư cổ tử cung. Sau khi sinh, phải được quản lý và theo dõi chặt chẽ bằng soi cổ tử cung, xét nghiệm tế bào âm đạo, cổ tử cung và khi cần thì sinh thiết để chẩn đoán.

that tinh
12-04-2016, 18:15
Tội cho ny em quá em mắc tội lớn với cô ấy.cò con em nữa chứ.em biết phải làm sao đây.ă

Trần Quang Vinh
12-04-2016, 18:19
Tội cho ny em quá em mắc tội lớn với cô ấy.cò con em nữa chứ.em biết phải làm sao đây.ă
Bạn có thể nhờ bác sĩ chuyên khoa tư vấn thêm cho bạn vấn đề này

that tinh
12-04-2016, 18:28
Em có hỏi bác sĩ điều trị cho ny em bác sĩ nói bệnh không lây sang thai nhi a ạ.nhưng em tìm hiểu trên mạng là có lây.Bác sĩ nói sùi của ny em ở dạng phẳng j ý a ạ

Trần Quang Vinh
12-04-2016, 18:48
Em có hỏi bác sĩ điều trị cho ny em bác sĩ nói bệnh không lây sang thai nhi a ạ.nhưng em tìm hiểu trên mạng là có lây.Bác sĩ nói sùi của ny em ở dạng phẳng j ý a ạ

Bác sĩ người ta có Chuyên môn nên người ta nói an toàn cho Thai Nhi thì bạn an tâm nhé

that tinh
12-04-2016, 19:21
Cho em hỏi giờ có cách gì trị được dứt điểm căn bệnh này không ạ

Charles
12-04-2016, 19:59
Ny em bị sùi mào gà thật anh chị ạ.Bác sĩ đốt cho ny em rồi.a chị cho em hỏi bệnh có lây sang con em đang nằm trong bụng không ạ

Vừa bài trước bạn nói bạn gái đi XN SMG ÂT bài sau đã bị là sao???

that tinh
12-04-2016, 20:18
Vừa bài trước bạn nói bạn gái đi XN SMG ÂT bài sau đã bị là sao???

Anh ơi hôm trước em đưa ny đi khám gặp phải bác sĩ không ra gì hay sao ý.em khám 1 nơi xét nghiệm một nơi kết quả xét nghiệm là âm tính còn khám bs bảo có nhiều vết sần quanh âm đạo theo dõi hpv hnay em mang đi khám lại bs bảo bị một dạng giống sùi mào gà bác sĩ bảo sùi mào gà có rất nhiều thể rồi bảo bây giờ nên đốt những vết sùi âý đi không lây sang chỗ khác.em đốt rồi anh ạ.bây giờ em ko biết sống sao nữa

Tuanmecsedec
12-04-2016, 20:51
Anh ơi hôm trước em đưa ny đi khám gặp phải bác sĩ không ra gì hay sao ý.em khám 1 nơi xét nghiệm một nơi kết quả xét nghiệm là âm tính còn khám bs bảo có nhiều vết sần quanh âm đạo theo dõi hpv hnay em mang đi khám lại bs bảo bị một dạng giống sùi mào gà bác sĩ bảo sùi mào gà có rất nhiều thể rồi bảo bây giờ nên đốt những vết sùi âý đi không lây sang chỗ khác.em đốt rồi anh ạ.bây giờ em ko biết sống sao nữa

Bạn nên đi khám Bác Sĩ hoặc bệnh viện chuyên khoa.Vì đôi khi có một số Bác Sĩ chẩn đoán tào lao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

that tinh
13-04-2016, 10:33
Giờ em phảilàm sao đây khi mà em ny em và cả con em trong bung̣ ny em nữa đều mắc sùi mào gà.hay là chết đi cho đỡ đau khổ hả anh chị

Trần Quang Vinh
13-04-2016, 10:36
Giờ em phảilàm sao đây khi mà em ny em và cả con em trong bung̣ ny em nữa đều mắc sùi mào gà.hay là chết đi cho đỡ đau khổ hả anh chị

Đừng có Suy nghĩ tiêu cực như vậy ! Bạn nên đến 1 bệnh viện khác chuyên khoa về Da Liễu để xem xét vấn đề của bạn !

Tuanmecsedec
13-04-2016, 10:47

Chủ đề này,theo Tuanmecsedec không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn nhiều rồi.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác,Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

songchungvoi_HIV
13-04-2016, 13:52

HPV ở Nam Giới ko có XN như nử (XN PAP)