PDA

View Full Version : Anh chị giúp em với sợ nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm

trantran
26-10-2013, 17:51
em đang lao dông bên Đài Loan .có quan hệ với GMD .trước khi quan hệ cô ấy có kích thích DV em (DV đã đeo bcs )khoảng được 3phút thì quan hệ .em quan hệ tầm 20s thì dừng lại .dùng tay sờ vào AD ,tay em không có vết thương nhưng trên cổ tay có vết bỏng mới vỡ nước .sờ được 1 lúc thì em quan hệ tiếp .tầm 2phút thì em xuất tinh .xuất tinh xong em vẫn quan hệ cố tầm 15s .sau đó em nhìn đầu bcs không thấy tinh dịch (đầu bcs vẫn xẹp như lúc chưa quan hệ)em nhìn qua thì thấy bcs bình thường ,không biết rách không .em nhìn AM cô ấy thấy nước màu trắng chảy ra .trương hợp của em có phải là thủng bcs không .ở bẹn em bị hắc lào thì có nguy cơ nhiễm HIV không ạ ?

Charles
26-10-2013, 17:59
em đang lao dông bên Đài Loan .có quan hệ với GMD .trước khi quan hệ cô ấy có kích thích DV em (DV đã đeo bcs )khoảng được 3phút thì quan hệ .em quan hệ tầm 20s thì dừng lại .dùng tay sờ vào AD ,tay em không có vết thương nhưng trên cổ tay có vết bỏng mới vỡ nước .sờ được 1 lúc thì em quan hệ tiếp .tầm 2phút thì em xuất tinh .xuất tinh xong em vẫn quan hệ cố tầm 15s .sau đó em nhìn đầu bcs không thấy tinh dịch (đầu bcs vẫn xẹp như lúc chưa quan hệ)em nhìn qua thì thấy bcs bình thường ,không biết rách không .em nhìn AM cô ấy thấy nước màu trắng chảy ra .trương hợp của em có phải là thủng bcs không .ở bẹn em bị hắc lào thì có nguy cơ nhiễm HIV không ạ ?

Bạn nhớ kỹ lại xem, vì khi xuất tinh thì phải có tinh trong BCS (nếu BCS không rách). Nếu trường hợp BCS rách thì sẽ rách toạc lòi hẳn DV ra và bạn sẽ nhìn thấy. Bạn cố gắng cung cấp thông tin chính xác thì chúng tôi mới tư vấn cho bạn chính xác được.

trungan1987
26-10-2013, 18:07
Chào bạn... với những j bạn kể... bạn nói đã xuất tinh thì chắc chắn tinh dịch phải ở trong bcs...
Nếu bcs rách là sẽ rách toạt ra và bạn có thể nhận biết ngay bằng mắt thường...
Bạn cố gắng nhớ kỹ lại về trường hợp của bạn...

trantran
26-10-2013, 18:14
những trường hợp bị bỏng với bị hắc lào là không tính hả các bác .em có đọc một số thông tin trên mạng thì cũng có trường hợp xuât tinh nhưng không thấy tinh dịch do mệt và một số nguyên nhân khác .mọi lần em cos thủ dâm thì thấy xuất tinh bình thường .hôm đó em làm đem toi tận 2h .đúng là có mệt thật với cả đây là lần đầu tiên nên em hơi lúng túng

trantran
26-10-2013, 18:15
Bạn nhớ kỹ lại xem, vì khi xuất tinh thì phải có tinh trong BCS (nếu BCS không rách). Nếu trường hợp BCS rách thì sẽ rách toạc lòi hẳn DV ra và bạn sẽ nhìn thấy. Bạn cố gắng cung cấp thông tin chính xác thì chúng tôi mới tư vấn cho bạn chính xác được.
em thấy bcs vân hình dạng ban đầu .không biết có châm kim không ?

Charles
26-10-2013, 19:01

Không có chuyện BCS châm kim mà rớt hết tinh ra ngoài được. Chỉ có thể là sau khi xuất tinh bạn quan hệ tiếp thì tinh dịch tràn ra ngoài, vấn đề bạn có nhớ là BCS có tuột hay không, nếu không tuột mà tinh dịch tràn ra ngoài thì bạn không có nguy cơ. Điều này chính bạn không nhớ chính xác thì chúng tôi không thể tư vấn cho bạn chính xác được.

HIV/AIDS.
26-10-2013, 19:06
những trường hợp bị bỏng với bị hắc lào là không tính hả các bác .em có đọc một số thông tin trên mạng thì cũng có trường hợp xuât tinh nhưng không thấy tinh dịch do mệt và một số nguyên nhân khác .mọi lần em cos thủ dâm thì thấy xuất tinh bình thường .hôm đó em làm đem toi tận 2h .đúng là có mệt thật với cả đây là lần đầu tiên nên em hơi lúng túng
Bạn phải cung cấp thông tin 1 cách chính xác, khi xuất tính mà vẫn còn BCS thì không thể có chuyện đầu BCS không có tinh trùng và tinh dịch.

Nguyen Ha
26-10-2013, 19:41

Đúng! Trường hợp hắc lào và bỏng không tính.
Còn vấn đề bạn xuất tinh có tinh dịch hay không chỉ có bạn mới biết. BCS rách là nhận biết được ngay còn BCS thủng ko thể ra hết tinh dịch ngay tức khắc được.

trantran
26-10-2013, 20:00
Không có chuyện BCS châm kim mà rớt hết tinh ra ngoài được. Chỉ có thể là sau khi xuất tinh bạn quan hệ tiếp thì tinh dịch tràn ra ngoài, vấn đề bạn có nhớ là BCS có tuột hay không, nếu không tuột mà tinh dịch tràn ra ngoài thì bạn không có nguy cơ. Điều này chính bạn không nhớ chính xác thì chúng tôi không thể tư vấn cho bạn chính xác được.
da không tuộy anh ak .khi quan hệ xong cô ấy còn giúp em gỡ ra xong đi vệ sinh bằng vòi hoa sen .

trantran
26-10-2013, 20:03
Đúng! Trường hợp hắc lào và bỏng không tính.
Còn vấn đề bạn xuất tinh có tinh dịch hay không chỉ có bạn mới biết. BCS rách là nhận biết được ngay còn BCS thủng ko thể ra hết tinh dịch ngay tức khắc được.
em cảm giác có xuất tinh .nhưng mà đúng e không nhìn thấy tinh dịch đâu .cấi đầu bcs vẫn xẹp vào .em cũng ngĩ nếu thủng thì ít ra cũng phải còn 1 ít chứ

Charles
26-10-2013, 20:06
da không tuộy anh ak .khi quan hệ xong cô ấy còn giúp em gỡ ra xong đi vệ sinh bằng vòi hoa sen .

Nếu BCS không tuột thì bạn an toàn.

HIV/AIDS.
26-10-2013, 20:09
em cảm giác có xuất tinh .nhưng mà đúng e không nhìn thấy tinh dịch đâu .cấi đầu bcs vẫn xẹp vào .em cũng ngĩ nếu thủng thì ít ra cũng phải còn 1 ít chứ
Nếu em khẳng định như vậy thì em an toàn , em không có nguy cơ với HIV. Thân

Charles
26-10-2013, 20:11

Có thể bạn say quá nên không xuất tinh được, vì BCS không tuột mà cũng không có tinh bên trong.

trantran
26-10-2013, 20:27
Có thể bạn say quá nên không xuất tinh được, vì BCS không tuột mà cũng không có tinh bên trong.
không ạ .em không uống rượu .hôm đó em làm mệt thôi .em có cảm giác xuất tinh ,anh xem hộ em có phải em dính trường hợp này không http://tuoitre.vn/Chinh-tri-xa-hoi/Song-khoe/Gioi-tinh/283127/sung-no-nhung-khong-thay-dan.html và link này nữa ạ .http://benhnamkhoa.com.vn/khong-xuat-tinh/khong-xuat-tinh-can-benh-khac-thuong-o-nam-gioi-1357549904.html

HIV/AIDS.
26-10-2013, 20:31
không ạ .em không uống rượu .hôm đó em làm mệt thôi .em có cảm giác xuất tinh ,anh xem hộ em có phải em dính trường hợp này không http://tuoitre.vn/Chinh-tri-xa-hoi/Song-khoe/Gioi-tinh/283127/sung-no-nhung-khong-thay-dan.html và link này nữa ạ .http://benhnamkhoa.com.vn/khong-xuat-tinh/khong-xuat-tinh-can-benh-khac-thuong-o-nam-gioi-1357549904.html
vấn đề nam khoa chúng tôi không nắm rõ, nhưng với điều bạn chắc chắn là BCS không tuột và rách thì bạn ko có nguy cơ với HIV

Charles
26-10-2013, 20:33

Ở đây chúng tôi chỉ tư vấn cho bạn về HIV. Còn các vấn đề khác bạn nên đến gặp bác sĩ chuyên khoa để được tư vấn.

trantran
26-10-2013, 20:50
à .em còn nhớ xuất tinh xong thì bụng trên em có cảm giác tức tức ,khoảng 2 tiếng thì hêt .1 tuần sau em có bị mộng tinh ,kiểm tra thì thấy có 1 ít nước và 1ít dịch nhìn sệt sệt như keo đấy ,đặc lắm ..em ngĩ là do xuât tinh nhưng không ra mà vẫn đọng lại ở ống dẫn tinh .qua 1 tuần thì nó khô lại nên có hiện tượng như vậy .

songchungvoi_HIV
26-10-2013, 21:51

à .em còn nhớ xuất tinh xong thì bụng trên em có cảm giác tức tức ,khoảng 2 tiếng thì hêt .1 tuần sau em có bị mộng tinh ,kiểm tra thì thấy có 1 ít nước và 1ít dịch nhìn sệt sệt như keo đấy ,đặc lắm ..em ngĩ là do xuât tinh nhưng không ra mà vẫn đọng lại ở ống dẫn tinh .qua 1 tuần thì nó khô lại nên có hiện tượng như vậy .

Theo như lời bạn kể thì bạn an toàn với HIV, lý do bạn không thấy Tinh dịch trong BCS có thể gọi xuất tinh bên trong, có nghĩa là Ống dẫn tinh bạn có vấn đề, trường hợp này cũng khá phổ biến bạn cần khám nam khoa, tôi đang nghi ngờ bạn có dấu hiệu bênh nam khoa xuất tinh bên trong người của bạn. tinh dịch không phóng ra bên ngoài. Riêng hành vi kích dục bằng tay có bông da thì không có nguy cơ do tay bạn không chảy máu

truong.tran227
26-10-2013, 22:19
Theo như lời bạn kể thì bạn an toàn với HIV, lý do bạn không thấy Tinh dịch trong BCS có thể gọi xuất tinh bên trong, có nghĩa là Ống dẫn tinh bạn có vấn đề, trường hợp này cũng khá phổ biến bạn cần khám nam khoa, tôi đang nghi ngờ bạn có dấu hiệu bênh nam khoa xuất tinh bên trong người của bạn. tinh dịch không phóng ra bên ngoài. Riêng hành vi kích dục bằng tay có bông da thì không có nguy cơ do tay bạn không chảy máu
Vang e cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
26-10-2013, 22:29
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nguyen Ha
26-10-2013, 22:55

Chuyện ngoài lề, mình nói nôm na cho nhau dễ hiểu là "xuất tinh trong" hay "xuất tinh ngược" thực ra bạn mắc bệnh về nam khoa, bạn nên đến gặp bs nam khoa để khám và điều trị chứ ko sẽ ảnh hưởng đến việc sinh con sau này, chồng bạn tôi cũng gặp phải vấn đề này và điều trị tại nam khoa- bv Việt Đức mãi mới khỏi. Còn vấn đề về HIV thì bạn hoàn toàn yên tâm rằng bạn không có nguy cơ.

trantran
27-10-2013, 04:04
Vâng .được anh chị tư vấn thì em yên tâm 1 ít rồi ,đợi cho đủ 3 tháng em cứ đi xét nghiêm xem sao

Cảm ơn các anh chị nhiều lắm.

Charles
27-10-2013, 05:02
Vâng .được anh chị tư vấn thì em yên tâm 1 ít rồi ,đợi cho đủ 3 tháng em cứ đi xét nghiêm xem sao

Cảm ơn các anh chị nhiều lắm.

Vấn đề bạn nên lo là bệnh nam khoa, còn với Hiv thì bạn yên tâm. XN giải tỏa được tâm lý thì cũng nên làm.

trantran
27-10-2013, 08:51
Vấn đề bạn nên lo là bệnh nam khoa, còn với Hiv thì bạn yên tâm. XN giải tỏa được tâm lý thì cũng nên làm.
vâng .em cảm ơn ạ

trantran
30-10-2013, 02:09
anh chị ơi .được các anh chị tư vấn cho rồi mà em vẫn lo quá .người em bây giờ xuất hiện 1 loạt triêu chứng .sau 1 hôm guan hệ xong thì người em thấy mệt .ớn lạnh .khi ăn thì buồn nôn .mất ngủ .mất khoảng 1 tuần ,không biết có phải em sợ quá không .tù hôm đó tới giờ ngày nào em cũng ngix tới nó .đang vui mà ngix tớ cái thì dường như tất cả đều xụp đổ .hôm nay là gần hết tuần thứ 8 rồi thì miệng e bị nhiệt ,bị mấy cái liền .cả ngạt mũi nữa .ở cổ dưới hàm thì lại có hạch .
Mà cho em hỏi nữa .sau khi quan hệ xong .khi rút bao ra em thấy DV ươt ươt .nếu mà xuất tinh không có tinh dịch sao lại ươt ?huhu .em điên mất .khoảng 2 tuần nữa la e đi khám sưc khoẻ định kì rồi .nếu mà bị thì em phải về nước .cảm thấy hối hận và có lỗi với bố mẹ quá .

Charles
30-10-2013, 05:15
anh chị ơi .được các anh chị tư vấn cho rồi mà em vẫn lo quá .người em bây giờ xuất hiện 1 loạt triêu chứng .sau 1 hôm guan hệ xong thì người em thấy mệt .ớn lạnh .khi ăn thì buồn nôn .mất ngủ .mất khoảng 1 tuần ,không biết có phải em sợ quá không .tù hôm đó tới giờ ngày nào em cũng ngix tới nó .đang vui mà ngix tớ cái thì dường như tất cả đều xụp đổ .hôm nay là gần hết tuần thứ 8 rồi thì miệng e bị nhiệt ,bị mấy cái liền .cả ngạt mũi nữa .ở cổ dưới hàm thì lại có hạch .
Mà cho em hỏi nữa .sau khi quan hệ xong .khi rút bao ra em thấy DV ươt ươt .nếu mà xuất tinh không có tinh dịch sao lại ươt ?huhu .em điên mất .khoảng 2 tuần nữa la e đi khám sưc khoẻ định kì rồi .nếu mà bị thì em phải về nước .cảm thấy hối hận và có lỗi với bố mẹ quá .

Các triệu chứng đó do quá lo lắng sợ hãi mà ra.

trantran
30-10-2013, 05:37
Các triệu chứng đó do quá lo lắng sợ hãi mà ra.
vâng .e cũng mong điều đó là sự thật .lo quá bác à .

Charles
30-10-2013, 05:42
vâng .e cũng mong điều đó là sự thật .lo quá bác à .

Không có nguy cơ thì sao phải lo cho mệt đầu. Thể dục thể thao cho sảng khoái tinh thần đi.

Nguyen Ha
30-10-2013, 05:50

Đúng rồi, do bạn sợ quá đấy!
Khi lấy BCS ra thấy DV ướt ướt là do trong BCS có chất bôi trơn.

trantran
30-10-2013, 06:47
Đúng rồi, do bạn sợ quá đấy!
Khi lấy BCS ra thấy DV ướt ướt là do trong BCS có chất bôi trơn.
anh ơi .em tưởng nó chỉ dùng để bôi trơn bên ngoai thôi ạ .bên trong cũng có ít ak anh

trantran
30-10-2013, 06:49
Không có nguy cơ thì sao phải lo cho mệt đầu. Thể dục thể thao cho sảng khoái tinh thần đi.
nge lời anh e sẽ cố gắng ngix lạc quan lên chứ tình hình này em mệt lắm .

Nguyen Ha
30-10-2013, 13:28
anh ơi .em tưởng nó chỉ dùng để bôi trơn bên ngoai thôi ạ .bên trong cũng có ít ak anh

BCS cả trong lẫn ngoài đều có chât bôi trơn.

Tuanmecsedec
30-10-2013, 14:08
nge lời anh e sẽ cố gắng ngix lạc quan lên chứ tình hình này em mệt lắm .

Bạn hoàn toàn yên tâm những gì mọi người tư vấn.

trantran
31-10-2013, 07:13
BCS cả trong lẫn ngoài đều có chât bôi trơn.
vâng .e cám ơn chị nhé .đây là lần đầu tiên nên em không biết gì .

trantran
01-11-2013, 13:06
các anh chị ơi cho em hỏi .ví dụ bcs bị rách đi thì virut hiv nó vào đường nào ạ .có phải là lỗ sáo không ạ (dương vật không bị xước)

songchungvoi_HIV
01-11-2013, 13:40
các anh chị ơi cho em hỏi .ví dụ bcs bị rách đi thì virut hiv nó vào đường nào ạ .có phải là lỗ sáo không ạ (dương vật không bị xước)
Bạn cứ nghĩ như vậy: nhà k khóa cửa vậy ăn trộm đi theo đường nào? Nếu nhà có khóa cửa then cài thì ăn trôm khoét vách, như HIV thì k có răng để cắn rách BCS

trantran
06-11-2013, 14:42
các anh chị ơi .giup em với .dạo này em mất ngủ ghê lắm .em làm ca đêm mà ngày chỉ ngủ được có 3-4 tiếng .e bị sổ mũi được gần chục ngày rồi mà vẫn chưa khỏi .cổ họng thì hơi rát .chân tay thỉnh thoảng thì lại mỏi rời ra .em có đọc trên diễn đàn là giai đoạn của sổ không có triệu chứng nhưng mà vẫn lo quá .hic .
anh chị cho em hỏi câu nữa .thế ví dụ bcs mà thủng đi thì nguy cơ có cao không anh chị ? rách thi em loại bỏ .em quan hệ nhanh xuất tinh nhưng khá mạnh .nếu rách thì biết ngay .các anh chị tư vấn rồi mà em cứ lo .người em từ hôm đó tới giờ cảm giác cứ thế nào đấy .em được 9 tuần rồi mà không dám đi xét nghiệm .em bên này xét nghiệm nos cần có thông tin người xét nghiệm .nhỡ có việc gì thì em toi .phải chờ tới đơt kiểm tra sức khoẻ định kì bắt buộc thôi .huhu .lo quá anh chị ơi

songchungvoi_HIV
06-11-2013, 15:59
các anh chị ơi .giup em với .dạo này em mất ngủ ghê lắm .em làm ca đêm mà ngày chỉ ngủ được có 3-4 tiếng .e bị sổ mũi được gần chục ngày rồi mà vẫn chưa khỏi .cổ họng thì hơi rát .chân tay thỉnh thoảng thì lại mỏi rời ra .em có đọc trên diễn đàn là giai đoạn của sổ không có triệu chứng nhưng mà vẫn lo quá .hic .
anh chị cho em hỏi câu nữa .thế ví dụ bcs mà thủng đi thì nguy cơ có cao không anh chị ? rách thi em loại bỏ .em quan hệ nhanh xuất tinh nhưng khá mạnh .nếu rách thì biết ngay .các anh chị tư vấn rồi mà em cứ lo .người em từ hôm đó tới giờ cảm giác cứ thế nào đấy .em được 9 tuần rồi mà không dám đi xét nghiệm .em bên này xét nghiệm nos cần có thông tin người xét nghiệm .nhỡ có việc gì thì em toi .phải chờ tới đơt kiểm tra sức khoẻ định kì bắt buộc thôi .huhu .lo quá anh chị ơi
thế ví dụ bcs mà thủng đi thì nguy cơ có cao không anh chị ? rách thi em loại bỏ ==> Nguy cơ rơi vào GMD, trong trường hợp này GMD sẽ dính bầu.
em quan hệ nhanh xuất tinh nhưng khá mạnh .nếu rách thì biết ngay ==> Bạn xác định được BCS không rách ==> thế bạn lo cái gì?
Tôi không thể hiểu nổi các bạn, Mọi người luôn phân tích câu hỏi và d9au7 ra kết luận có hay không có nguy cơ cho các bạn, trong khi đó ngược lại các bạn lại thích dùng kính lúp vạch da tìm kiếm HIV là sao???????

trantran
13-11-2013, 15:40
các anh chị ơi .cho em hỏi tiếp :
nếu bcs bị rách thì chắc chắn bcs sẽ bị toạc ra và bị kéo ngược về cuống của dương vật đúng không ạ ?nếu bình thường thì em cũng không hỏi nhiều thế này đâu .em cứ ngi vấn tại sao lại không nhìn thấy tinh dịch mà mọi lần thủ dâm em đều nhìn thấy .nó cứ quanh quẩn trong đầu em .
em xin lỗi vì em hỏi hơi nhiều nhưng thực sự lúc nào mà cảm thấy sợ em chỉ biết lên diễn đàn này thôi ,đặt ra câu hỏi được các anh chị trả lời em cảm thấy thoải mái hơn .
Cám ơn các anh chị nhiều lắm

Tuanmecsedec
13-11-2013, 15:42
nếu bcs bị rách thì chắc chắn bcs sẽ bị toạc ra và bị kéo ngược về cuống của dương vật đúng không ạ ?nếu bình thường thì em cũng không hỏi nhiều thế này đâu .em cứ ngi vấn tại sao lại không nhìn thấy tinh dịch mà mọi lần thủ dâm em đều nhìn thấy .nó cứ quanh quẩn trong đầu em .
em xin lỗi vì em hỏi hơi nhiều nhưng thực sự lúc nào mà cảm thấy sợ em chỉ biết lên diễn đàn này thôi ,đặt ra câu hỏi được các anh chị trả lời em cảm thấy thoải mái hơn .

Bao cao su rách thì sẽ rách toẹc ra.Trong lúc quan hệ sẽ cảm nhận được và sau khi quan hệ rút ra mắt thường sẽ nhìn thấy.Vấn đề của bạn chỉ do quá ÁM ẢNH nên như vậy.

trungan1987
13-11-2013, 15:51
Nếu bcs rách là lòi đầu DV bạn ra... và khi qh xong bạn rút ra là bạn có thể nhìn thấy liền...
Và bạn đã khẳng định là qh xong bạn thấy đầu bcs vẫn xẹp như lúc chưa qh... => bcs ko rách... => bạn ko có nguy cơ...

xindoi1_cohoi
13-11-2013, 18:40

BCS vẫn hình dạng ban đầu là ok roày.BCS mà ráck thì toạt ra lòi đầu DT ra ngoài roày bạn à.

Nguyen Ha
13-11-2013, 19:14

BCS rách là cảm nhận được ngay và măt thường nhfn thấy liền. Cứ sợ hãi thế này cứ bảo sao có nhiều triệu chứng

Charles
13-11-2013, 19:29

nếu bcs bị rách thì chắc chắn bcs sẽ bị toạc ra và bị kéo ngược về cuống của dương vật ==> Đúng vậy. Thư giãn đi bạn, đừng để ám ảnh mãi như thế.

trantran
13-11-2013, 20:31
Em cảm ơn các anh chị nhiều lắm .e cũng đã hỏi bs nam khoa nhưng họ toàn nói chung chung .bảo e phải quan hệ mấy lần nữa thì mới kết lUận là e có bệnh không .mà giờ e nhìn thấy gái cũng như không ấy .
Đến cuối tháng này là em đựơc 12tuần rồi .đánh liều đi khám .
Theo như anh chị mô tả thì chắc bcs của e ko bị rách .nhưng mà sao e vẫn lo .nếu nhìn thấy tinh dịch thì e chả lo như thế .

HIV/AIDS.
13-11-2013, 20:40
Em cảm ơn các anh chị nhiều lắm .e cũng đã hỏi bs nam khoa nhưng họ toàn nói chung chung .bảo e phải quan hệ mấy lần nữa thì mới kết lUận là e có bệnh không .mà giờ e nhìn thấy gái cũng như không ấy .
Theo như anh chị mô tả thì chắc bcs của e ko bị rách .nhưng mà sao e vẫn lo .nếu nhìn thấy tinh dịch thì e chả lo như thế .
12 tuần thì đi lấy bằng tốt nghiệp chứ em ngồi lo sợ thì làm dc ji chứ. Của em không có nguy cơ thì xét nghiệm lúc nào cũng âm thui

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 20:41
Bs nói cũng đúng muốn biết rõ thì cần theo dõi, nếu tình trạng vẫn tái diễn xuất tinh ngược thì nên quay lại BV chuyên khoa về Nam Khoa khám bạn nhé

trantran
13-11-2013, 21:07
Gìơ em muốn bị bệnh xuất tinh ngược .hi .
Cám ơn anh chị lần nữa vì đã quan tâm đến trường hợp của e .

Tuanmecsedec
13-11-2013, 21:08

Đi khám bệnh để biết tình trạng sức khỏe của mình.Bạn làm như chuẩn bị ra chiến trường tác chiến vậy mà ĐÁNH LIỀU.

trantran
13-11-2013, 21:14
Đi khám bệnh để biết tình trạng sức khỏe của mình.Bạn làm như chuẩn bị ra chiến trường tác chiến vậy mà ĐÁNH LIỀU.
Tại vì e sợ nhận được kết qủa dương tính .lo lắm anh ạ .

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 21:21
Tại vì e sợ nhận được kết qủa dương tính .lo lắm anh ạ .
Không có nguy cơ thì lấy đâu ra HIV mà DT bác

trantran
13-11-2013, 21:31
Không có nguy cơ thì lấy đâu ra HIV mà DT bác

Đây là lý do tại sao e hay hỏi anh chị .mong có nhưng câu trả lời phản bác những ngi ngờ của e
Anh Hiếu ơi e mới 24 tuôì thôi ạ .

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 21:36
Đây là lý do tại sao e hay hỏi anh chị .mong có nhưng câu trả lời phản bác những ngi ngờ của e
Anh Hiếu ơi e mới 24 tuôì thôi ạ .
Em yên tam đi QHTD có BCS và xuất tinh ngược thì k có nguy cơ, không cần xoắn lên như vậy

Nguyen Ha
13-11-2013, 22:32

Chưa có vợ mà phải qh mấy lần mới khám ra bệnh, cẩn thận ko thì lại sống trong sợ hãi lần nữa.

trantran
13-11-2013, 22:38
Chưa có vợ mà phải qh mấy lần mới khám ra bệnh, cẩn thận ko thì lại sống trong sợ hãi lần nữa.

Hi .chị ơi e biết rồi ạ .e xin chừa gmd .bây giờ e chỉ mong qua cái nạn này còn những bệnh kia e tính sau
Cám ơn chị đã nhắc nhở .

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 22:42
Hi .chị ơi e biết rồi ạ .e xin chừa gmd .bây giờ e chỉ mong qua cái nạn này còn những bệnh kia e tính sau
Cám ơn chị đã nhắc nhở .
Bạn quá xoắn khi bạn không cớ nguy cơ với HIV, đừng để Stress đánh gục: CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

trantran
25-11-2013, 10:19
rhuCác anh chi ơi e lại lo rồi .
E có hỏi bs nam khoa rồi.họ bảo những triệu chứng sau khi quan hệ của e là bt .hay là e nhớ nhầm .ko biết bcs có rách không .e lo quá
Mà cho e hỏi trong diễn đàn này đã có trường hợp nào nhớ nhầm được các anh chị tư vấn không có nguy cơ cuối cùng dương tinhs chưa ạ? Em hoang mang quá .

Tuanmecsedec
25-11-2013, 10:30
E có hỏi bs nam khoa rồi.họ bảo những triệu chứng sau khi quan hệ của e là bt .hay là e nhớ nhầm .ko biết bcs có rách không .e lo quá
Mà cho e hỏi trong diễn đàn này đã có trường hợp nào nhớ nhầm được các anh chị tư vấn không có nguy cơ cuối cùng dương tinhs chưa ạ? Em hoang mang quá .

Cung cấp thông tin là do chính các bạn,các bạn phải cung cấp cho chính xác,việc tham vấn mới chuẩn.Vấn đề các bạn cung cấp không rõ ràng,không chính xác là lỗi các bạn.

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 10:30
Em không tinh tưởng những lời tư vấn của chúng tôi àh. Chúng tôi không rãng mà đùa giỡn với bạn

trantran
25-11-2013, 10:34
Cung cấp thông tin là do chính các bạn,các bạn phải cung cấp cho chính xác,việc tham vấn mới chuẩn.Vấn đề các bạn cung cấp không rõ ràng,không chính xác là lỗi các bạn.

Em hiểu .e không ngi ngờ gicác anh chị cả .
E đang ngĩ sợ e nhơ nhầm nên muốn biết đã có truợnghp nhớ nhầm chưa ạ .nhớ nhầm chứ không phải là không biết ạ .híc

trantran
25-11-2013, 10:35
Các anh hiếu sai ý của e rồi .

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 10:40
Các anh hiếu sai ý của e rồi .
Diễn đàn tài liệu luôn được lư trữ, bạn bảo chúng tôi nhầm là sao?

trantran
25-11-2013, 10:47
em nói nhớ nhầm là lỗi của người hỏi như bọn em .em có bảo cách anh nhớ nhầm đâu .
các anh có thực sự để ý tưng chữ em viết không
em muốn biết để xem xác xuất của em là bao nhiêu %

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 10:54
em nói nhớ nhầm là lỗi của người hỏi như bọn em .em có bảo cách anh nhớ nhầm đâu .
các anh có thực sự để ý tưng chữ em viết không
em muốn biết để xem xác xuất của em là bao nhiêu %
Túm lại k tin tưởng thì đi xn đi. Nhãm rùi

HIV/AIDS
26-11-2013, 14:02
bài của bạn khá dài nhưng tựu chung lại là bạn phải nhớ được là bao có rách không. mà bao rách rất dễ phat hiện. nếu không rách thì bạn an toàn

trantran
26-11-2013, 14:08
L
bài của bạn khá dài nhưng tựu chung lại là bạn phải nhớ được là bao có rách không. mà bao rách rất dễ phat hiện. nếu không rách thì bạn an toàn

Theo như các anh chịtư vấn trên dd mưu tả thì e không bị rách bcs .nhưng e không nhinthấy tinh dịch đâu .e hỏi bs nam khoa thi họ bảo bt tai e có thủ dâm mà làn nào cungnhì thấy tinh dịch cả .

trungan1987
26-11-2013, 18:22
L

Theo như các anh chịtư vấn trên dd mưu tả thì e không bị rách bcs .nhưng e không nhinthấy tinh dịch đâu .e hỏi bs nam khoa thi họ bảo bt tai e có thủ dâm mà làn nào cungnhì thấy tinh dịch cả .
Bạn hãy xem lại những j bạn kể và nhớ lại kỹ xem...
Bạn nói "đầu bcs vẫn xẹp như lúc chưa quan hệ)em nhìn qua thì thấy bcs bình thường"...=> bcs chắc chắn ko rách...
Mình chỉ sợ bạn là:
1. Là bạn có thể qua mắt nhìn lầm... hay bạn chỉ nhìn sơ qua cho có vậy thôi...
2. Trong khi bạn đã xác định bcs như vậy thì mình nghĩ bạn đã nhìn kỹ bcs... lúc bạn tháo bcs nếu rách hay thủng thì bạn sẽ biết ngay... và sẽ kiễm tra bcs khi vấn đề lạ xãy ra...
3. Là đó chỉ là do cảm giác xuất tinh chứ thật sự bạn chưa xuất tinh...
Bạn nên nhớ kỹ lại...
DD này chia sẽ là dựa vào những chi tiết mà bạn kể... chứ ko phải quoa loa... bạn còn lo lắng thì chỉ còn cách đi xét nghiệm...

trantran
30-11-2013, 02:26
Bạn hãy xem lại những j bạn kể và nhớ lại kỹ xem...
Bạn nói "đầu bcs vẫn xẹp như lúc chưa quan hệ)em nhìn qua thì thấy bcs bình thường"...=> bcs chắc chắn ko rách...
Mình chỉ sợ bạn là:
1. Là bạn có thể qua mắt nhìn lầm... hay bạn chỉ nhìn sơ qua cho có vậy thôi...
2. Trong khi bạn đã xác định bcs như vậy thì mình nghĩ bạn đã nhìn kỹ bcs... lúc bạn tháo bcs nếu rách hay thủng thì bạn sẽ biết ngay... và sẽ kiễm tra bcs khi vấn đề lạ xãy ra...
3. Là đó chỉ là do cảm giác xuất tinh chứ thật sự bạn chưa xuất tinh...
Bạn nên nhớ kỹ lại...
DD này chia sẽ là dựa vào những chi tiết mà bạn kể... chứ ko phải quoa loa... bạn còn lo lắng thì chỉ còn cách đi xét nghiệm...

Đúng là e chỉ nhìn qua thôi nhưng em cắc chắn là nó không bị toạc ra .
Chính cô gmd tháo cho e chứ e không tháo .cô ấy còn dùng giấy ăn lót vào bcs để tháo .e không biết cô ấy dùng giấy ăn để làm gì .hay là che chỗ bị rách .e ngix nhiều lắm các a ak .e vẫn cảm giác được dv bị bó chặt của bcs .
E ngĩ nếu rách mà không bị toạc ra nếu mà phóng tinh bt thì khi tháo bcs dv phải nhày nhụa tinh dịch các a nhỉ .hay là do xuất tinh xong em vẫn cố nhấp 15s nữa thì nó ra hết mất
Mà các anh ơi nếu đang quan hệ mà bị tuột bcs thì gmd có làm cách nào ngay lập tức nồng bcs vào dv dc không ạ .tại vì lúc xuất tinh xong em vẫn cố quan hệ 15s đấy .em nhớ lúc ấy em nhấp mạnh nên dv bị trượt ra ngoài xong gmd dùng tay để cầm dv của em cho vào ad .tất cả có 3lấn gmd phải dungf tay để đưa dv e vào ad tại vif trước khi quan hệ e có nói với gmd là đây là lần đầu e ghtd nên có gì thì dạy e .hay la gmd dùng tay để cầm dv e đưa vào ad đê kt xem còn đeo bcs ko nhỉ .em ngĩ đủ các kiểu .
Bên này gmd khi kích thích dv nhất định phải đeo bcs rồi thihọ mới kích thích .chắc cũng sợ lây bệnh các a nhỉ .
E toàn tự an ủi mình như thế thôi .huhu

trungan1987
30-11-2013, 04:23
Chính cô gmd tháo cho e chứ e không tháo .cô ấy còn dùng giấy ăn lót vào bcs để tháo .e không biết cô ấy dùng giấy ăn để làm gì .hay là che chỗ bị rách .e ngix nhiều lắm các a ak .e vẫn cảm giác được dv bị bó chặt của bcs .
E ngĩ nếu rách mà không bị toạc ra nếu mà phóng tinh bt thì khi tháo bcs dv phải nhày nhụa tinh dịch các a nhỉ .hay là do xuất tinh xong em vẫn cố nhấp 15s nữa thì nó ra hết mất
Mà các anh ơi nếu đang quan hệ mà bị tuột bcs thì gmd có làm cách nào ngay lập tức nồng bcs vào dv dc không ạ .tại vì lúc xuất tinh xong em vẫn cố quan hệ 15s đấy .em nhớ lúc ấy em nhấp mạnh nên dv bị trượt ra ngoài xong gmd dùng tay để cầm dv của em cho vào ad .tất cả có 3lấn gmd phải dungf tay để đưa dv e vào ad tại vif trước khi quan hệ e có nói với gmd là đây là lần đầu e ghtd nên có gì thì dạy e .hay la gmd dùng tay để cầm dv e đưa vào ad đê kt xem còn đeo bcs ko nhỉ .em ngĩ đủ các kiểu .
Bên này gmd khi kích thích dv nhất định phải đeo bcs rồi thihọ mới kích thích .chắc cũng sợ lây bệnh các a nhỉ .
Bạn trình bày như vậy... cho thấy bạn đang rất hoang mang và lo lắng... trong thời gian này bạn đừng suy nghĩ nhìu... vì bạn càng nghĩ nhìu thì bạn sẽ suy ra những cái tồi tệ với mình... và bạn suy diễn lung tung nữa... Sẽ ảnh hưởng đến bạn rất nhìu đó...
Gmd cũng sợ vậy bạn... đâu phải chỉ mình bạn biết sợ đâu...
Bạn lo lắng như vậy thì bạn nên đi xn...

Tuanmecsedec
30-11-2013, 06:01

Vấn đề bao cao su nếu có sự số rách thì trong lúc quan hệ sẽ cảm nhận được và khi thao bao mắt thường sẽ nhìn thấy.Vì vậy trường hợp bạn chỉ là do suy đoán.Bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
30-11-2013, 09:28
Bây giờ ngồi đây moi óc ra để làm gì, càng cố moi thì càng thấy mình có những cái bất thường, những cái đó gọi suy diễn hay nói đúng hơn là tưởng tượng. Thật ra tại DD này có hàng ngàn TV khi được tư vấn không nguy cơ, vì không tin vào chính lời tư vấn vá chính mình và xn nhiều lần = ÂT. từ lúc chưa XN đến lúc có kq ÂT đã sống trong sợ hãy hoản loạn, cái này là do chính các TV tự gây ra. Bởi các bạn quá bị ám HIV nên nhìn đâu cũng thấy nó, đêm đến chợt về HIV luôn trong đầu. Haizzz khổ chưa. Bở chả bao giờ chịu lắng nghe mọi người chia sẻ và phân tích, chỉ có biết hỏi và suy diễn thui.

trantran
30-11-2013, 10:48
Em cám ơn các anh .ko phải e không tin các anh mà e không tin mình đó .em chỉ sợ e nhớ sai thôi .tình hình là e gọi cho môi giới rồi .t2 tuần sau em đi khám .lo quá .mong là không có chuyện gì xảy ra

songchungvoi_HIV
30-11-2013, 11:01
Em cám ơn các anh .ko phải e không tin các anh mà e không tin mình đó .em chỉ sợ e nhớ sai thôi .tình hình là e gọi cho môi giới rồi .t2 tuần sau em đi khám .lo quá .mong là không có chuyện gì xảy ra
Bài của bạn được mọi người chia sẻ không có nguy cơ, để tránh các TV khác hoang mang tôi khóa chủ đề này lại