PDA

View Full Version : Em bị dính tinh dịch

utnguyen
01-04-2016, 08:46
Em và bạn trai cấp 3 có qhtd có dùng bcs nhưng lúc xuất tinh em vô tình để tinh dịch dính ở trán trên chân mài và phần tóc trước trán chứ không trúng mắt. Sau đó khoảng 10 phút em vào tắm rửa thì vô tình xối nước bị ướt trán và phần tóc dính dịch lăn vào mắt em. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ hiv trong trường hợp này không ạ.

Trần Quang Vinh
01-04-2016, 08:47
Em và bạn trai cấp 3 có qhtd có dùng bcs nhưng lúc xuất tinh em vô tình để tinh dịch dính ở trán trên chân mài và phần tóc trước trán chứ không trúng mắt. Sau đó khoảng 10 phút em vào tắm rửa thì vô tình xối nước bị ướt trán và phần tóc dính dịch lăn vào mắt em. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ hiv trong trường hợp này không ạ. Hoàn toàn không lây nhiễm trong tình huống này

Charles
01-04-2016, 08:50
Em và bạn trai cấp 3 có qhtd có dùng bcs nhưng lúc xuất tinh em vô tình để tinh dịch dính ở trán trên chân mài và phần tóc trước trán chứ không trúng mắt. Sau đó khoảng 10 phút em vào tắm rửa thì vô tình xối nước bị ướt trán và phần tóc dính dịch lăn vào mắt em. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ hiv trong trường hợp này không ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
01-04-2016, 13:57
HIV ko có thẩm thấu

utnguyen
01-04-2016, 18:27
Dạ em cảm ơn. Em còn nhớ thêm là lúc chiều cách đó 3 tiếng em có nặn mụn vùng trán khu vực bị dính tinh dịch luôn ạ. Em lo quá

songchungvoi_HIV
01-04-2016, 18:29
Dạ em cảm ơn. Em còn nhớ thêm là lúc chiều cách đó 3 tiếng em có nặn mụn vùng trán khu vực bị dính tinh dịch luôn ạ. Em lo quá

Khi nào lỗ mụn bạn = đầu đũa rùi dùng bông tăm nhúng thấm ước tinh dịch và ngoái bông tăm đó vào bên trong lỗ mụn như ngoái trầu mới có nguy cơ

Lục Giang
01-04-2016, 19:12

vết nặn mụn ko là cửa ngõ để vi rut H xâm nhập đc bạn ak

Tuanmecsedec
01-04-2016, 20:13

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.