PDA

View Full Version : Bị nước trong bồn cầu văng lên lỗ sáo dương vật và mắt

nguyenthanhduc
01-04-2016, 20:39
em ngồi chồm hõm trên bồn cầu do phân em bự và dài nên khi đứt rớt xuống lỗ nước bồn cầu nước văng lên lỗ sáo dương vật và mắt ạ ??????

Charles
01-04-2016, 20:41
em ngồi chồm hõm trên bồn cầu do phân em bự và dài nên khi đứt rớt xuống lỗ nước bồn cầu nước văng lên lỗ sáo dương vật và mắt ạ ??????

Thì chỉ mất vệ sinh thôi có sao đâu.

Tuanmecsedec
01-04-2016, 20:44

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Lục Giang
01-04-2016, 20:44

nội công thâm hậu dzữ ta, tắm rửa sạch sẽ , pha chút nước muối loãng rửa mắt là a lê hấp liền ak

nguyenthanhduc
02-04-2016, 06:20
Tại em đi wc công cộng ở công viên ạ , mà lúc đi nước lỗ bồn dơ chưa dội văng lên nên em lo ạ

Charles
02-04-2016, 06:34
Tại em đi wc công cộng ở công viên ạ , mà lúc đi nước lỗ bồn dơ chưa dội văng lên nên em lo ạ

HIV không lây qua việc sử dụng chung nhà vệ sinh công cộng dù trong tình huống nào. Bạn nên tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân, cũng là để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Tuanmecsedec
02-04-2016, 06:34

Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao bạn.

Trần Quang Vinh
02-04-2016, 08:20
Hơi mất vệ sinh tí thôi chứ không có vấn đề gì đâu bạn

songchungvoi_HIV
02-04-2016, 13:25

Bạn có cho DV vào nước bồn cầu ngâm 24 giờ cũng ko hề gì