PDA

View Full Version : E ko nhớ mình có dùng bao hay ko

khdututu
02-04-2016, 20:34
Mọi nguoif giúp e với.em vừa đi qh với gmd.em ko nhớ dc mình có dùng bao hay ko nữa.mọi nguoif cho hỏi nếu ko dùng bao trong lúc qh thì e có nhận ra ko ạ

songchungvoi_HIV
02-04-2016, 20:37
Mọi nguoif giúp e với.em vừa đi qh với gmd.em ko nhớ dc mình có dùng bao hay ko nữa.mọi nguoif cho hỏi nếu ko dùng bao trong lúc qh thì e có nhận ra ko ạ

Chời ạh, Bạn hỏi vậy bố tui trả lời ko đươc chứ đừng nói tui

Lục Giang
02-04-2016, 20:39
bạn hỏi câu hỏi mâu thuẫn thế, ko nhớ có mang bao hay ko mà lại hỏi ngược lại là có nhận ra ko?, nếu nhận ra thì bạn đã ko hỏi câu này

Nguyen Ha
02-04-2016, 20:39
Bạn trực tiếp xung trận mà không biết có mặc áo giáp không thì ai biết ở đây??

Lục Giang
02-04-2016, 20:42
vậy bạn tử cảm giác mặc áo với ở trần thì bạn có nhận ra mình mặc hay ko mặc ko?

khdututu
02-04-2016, 20:45
vậy bạn tử cảm giác mặc áo với ở trần thì bạn có nhận ra mình mặc hay ko mặc ko? đueong nhiên lsf nhận ra rồi.mình chỉ nhớ là lúc xuất xong rồi gmd đeo bso mới cho mình bảo mình chơi cái nữa.nhưng mình ko đồng ý mình cứ nằng nặc đòi lại tiền thừa nhưng gmd ko cho.lúc đầu giả tiền mình đưa thừa tiền gmd ko trả lại cứ nói chơi xong rồi trả.cuối cùng cũng ko trả lại tiền thừa.lúc gmd đi về mình tìm bao cũ mãi ko thấy đâu

Lục Giang
02-04-2016, 20:47
đueong nhiên lsf nhận ra rồi
đó là câu trả lời dnahf cho bạn

khdututu
02-04-2016, 20:56
đó là câu trả lời dnahf cho bạn
Nhưng lúc qh nó khác chứ.mình đã rút kn bao nhiêu lần đi gmd mà vân quên.là đi với gmd thì phsir đổi tiền.có thể lúc đó để ý đến tiền nên quên mất

songchungvoi_HIV
02-04-2016, 20:58
Nhưng lúc qh nó khác chứ.mình đã rút kn bao nhiêu lần đi gmd mà vân quên.là đi với gmd thì phsir đổi tiền.có thể lúc đó để ý đến tiền nên quên mất

Hành động của mình mình ko biết thì lên đây hỏi ko ai có thể giúp, ít ra bạn phải cung cấp 1 thông tin nào đó, chứ ko phải chơi cho đã rùi hỏi ngược lại BQT, BQT ko có ở hiện trường chứng kiến hành vi của bạn nên ko thể giải đáp

Lục Giang
02-04-2016, 20:59

vậy bạn chưa đến nỗi phải thông não, có nhớ là mình nhiều lần quên mang bao cơ mà, vậy nên cứ phải đi xn để đảm bảo sk cho mình và cho bạn tình nhé

khdututu
02-04-2016, 20:59
Cách đây mấy năm có lần mình đi tẩm quất hết 140k.mình đưa cho gmd 500k.chowfw mãi ko thấy gỉa lại tiền.mình đuea cho gmd 140 k.sau đó quên mất lấy lại 500k

songchungvoi_HIV
02-04-2016, 21:01
Cách đây mấy năm có lần mình đi tẩm quất hết 140k.mình đưa cho gmd 500k.chowfw mãi ko thấy gỉa lại tiền.mình đuea cho gmd 140 k.sau đó quên mất lấy lại 500k

Chuyện tiền thừa tiền thiếu giữa bạn và GMD ko phải là thông tin cần tư vấn hôm nay

Lục Giang
02-04-2016, 21:01
đề nghị BQT khóa chủ đề này lại

khdututu
02-04-2016, 21:03
vậy bạn chưa đến nỗi phải thông não, có nhớ là mình nhiều lần quên mang bao cơ mà, vậy nên cứ phải đi xn để đảm bảo sk cho mình và cho bạn tình nhé
Ý của mình là quên đổi tiền.giá có 250 k thôi.mình đưa 500 k giả tiền nhà nghỉ .tiền thừa lại lễ tân đưa cho gmd.mình đòi mãi gmd ko đưa.chắc do ám ảnh ko lấy lại dc tiền thừa nên mình quên mất.chawcd phải đợi 1 tháng nữa vậy

khdututu
02-04-2016, 21:06
vậy bạn chưa đến nỗi phải thông não, có nhớ là mình nhiều lần quên mang bao cơ mà, vậy nên cứ phải đi xn để đảm bảo sk cho mình và cho bạn tình nhémình nhớ phát thứ 2 gmd đeo bao cho .vậy phát thứ nhất bây giờ ko nhớ nữa

khdututu
02-04-2016, 21:08
Cho e hỏi nếu nguoi sợ h có bao giờ quên đi bao ko ạ

Lục Giang
02-04-2016, 21:10
thay mặt các thành viên trong diễn đàn kính đề nghị BQT khóa topic này lại, chủ đề không liên quan đến tư vấn sk và tìm hiểu kiến thức về H mà là XÀM

Charles
02-04-2016, 21:14
mình nhớ phát thứ 2 gmd đeo bao cho .vậy phát thứ nhất bây giờ ko nhớ nữa

Tư vấn là phải trình bày rõ ràng, BQT không có tư vấn kiểu đoán mò. Nếu bạn không nhớ chính xác thì chờ đi XN thôi.

khdututu
02-04-2016, 21:14
thay mặt các thành viên trong diễn đàn kính đề nghị BQT khóa topic này lại, chủ đề không liên quan đến tư vấn sk và tìm hiểu kiến thức về H mà là XÀM
Mình bị tâm lý thật mà.mà cho mình hỏi gmd liệu có bao giờ quên mang bao ko.lúc mình quay lại gmd bsor đeo bao cho mình rồi.gmd nói nó còn lo hơn mình

Nguyen Ha
02-04-2016, 21:17
Mình bị tâm lý thật mà.mà cho mình hỏi gmd liệu có bao giờ quên mang bao ko.lúc mình quay lại gmd bsor đeo bao cho mình rồi.gmd nói nó còn lo hơn mình
Quên hay nhớ thì bạn là người trực tiếp phải biết chứ.

khdututu
02-04-2016, 21:18
Cho em hỏi trong trường hợp bình tĩnh thì lúc ko đeo bao có phát hiện ra ko ạ.trước đó e chưa qh ko đro bao bao giòw

khdututu
02-04-2016, 21:24
Lần thứ 2 e nhớ gmd đeo bao cho e.chắc gmd cũng sợ lây từ e đúng ko ạ.nên lần 1 gmd đã đeo nhưng e ko để ý

Charles
02-04-2016, 21:51
Cho em hỏi trong trường hợp bình tĩnh thì lúc ko đeo bao có phát hiện ra ko ạ.trước đó e chưa qh ko đro bao bao giòw

Bạn muốn tư vấn chính xác thì bạn phải nhớ chính xác chi tiết, cứ ù mờ như này không tư vấn chính xác được bạn.

songchungvoi_HIV
02-04-2016, 21:55
Lần thứ 2 e nhớ gmd đeo bao cho e.chắc gmd cũng sợ lây từ e đúng ko ạ.nên lần 1 gmd đã đeo nhưng e ko để ý

Zậy là TD có BCS

khdututu
02-04-2016, 22:14
Zậy là TD có BCSdt e nó hơi nỗi cảm ứng.nên lần 1" chắc"gmd đeo nhưng em ko để ý nên nghi ngờ

Charles
02-04-2016, 22:17
dt e nó hơi nỗi cảm ứng.nên lần 1" chắc"gmd đeo nhưng em ko để ý nên nghi ngờ

Nghi ngờ thì chờ XN nhé.

Tuanmecsedec
04-04-2016, 09:26

đueong nhiên lsf nhận ra rồi.mình chỉ nhớ là lúc xuất xong rồi gmd đeo bso mới cho mình bảo mình chơi cái nữa.nhưng mình ko đồng ý mình cứ nằng nặc đòi lại tiền thừa nhưng gmd ko cho.lúc đầu giả tiền mình đưa thừa tiền gmd ko trả lại cứ nói chơi xong rồi trả.cuối cùng cũng ko trả lại tiền thừa.lúc gmd đi về mình tìm bao cũ mãi ko thấy đâu

Làm gì có dùng bao cao su hay không mà không biết bạn.Nếu bạn không biết gì hết thì con người bạn như cọng bún thiêu làm sao cây súng vươn nòng.

Trường hợp của bạn lo lắng thôi,bạn có dùng bao cao su.

khdututu
04-04-2016, 14:55
Làm gì có dùng bao cao su hay không mà không biết bạn.Nếu bạn không biết gì hết thì con người bạn như cọng bún thiêu làm sao cây súng vươn nòng.

Trường hợp của bạn lo lắng thôi,bạn có dùng bao cao su.nhưng e ko nhớ chi tiết nào về lần 1 mình đã dùng.hôm qua em xuống hỏi gmd bảo nó còn sợ hơn cả e.và cứ đuổi em về.em chẳng còn cơ hội để tìm chi tiết xem lần 1 có đeo ko nữa.có lẽ em ko đeo nên ko nhớ

songchungvoi_HIV
04-04-2016, 15:15
nhưng e ko nhớ chi tiết nào về lần 1 mình đã dùng.hôm qua em xuống hỏi gmd bảo nó còn sợ hơn cả e.và cứ đuổi em về.em chẳng còn cơ hội để tìm chi tiết xem lần 1 có đeo ko nữa.có lẽ em ko đeo nên ko nhớ

Không ai mà ko hề nhớ chuyện đã qua trừ khi người đó mất trí nhớ

khdututu
04-04-2016, 15:42
Không ai mà ko hề nhớ chuyện đã qua trừ khi người đó mất trí nhớ
Có thể do mình ko để ý.anh đã bao giờ tìm chìa khóa để khóa cửa tìm mãi ko thấy chưa ạ.nhiều lúc anh đang định nói cái gì đó chưa nói kịp.sau đó anh nghĩ mãi ko ra.chắc anh đã gặp trường hợp đấy rồi.vậy khả năng trường lần 1 e ko đeo là cao lắm.em chỉ nhớ xuất tinh xong lần 1.xuất trong ad gmd.sau đó gmd đeo bao cho e và bảo e choi phat nua

songchungvoi_HIV
04-04-2016, 15:54
Có thể do mình ko để ý.anh đã bao giờ tìm chìa khóa để khóa cửa tìm mãi ko thấy chưa ạ.nhiều lúc anh đang định nói cái gì đó chưa nói kịp.sau đó anh nghĩ mãi ko ra.chắc anh đã gặp trường hợp đấy rồi.vậy khả năng trường lần 1 e ko đeo là cao lắm.em chỉ nhớ xuất tinh xong lần 1.xuất trong ad gmd.sau đó gmd đeo bao cho e và bảo e choi phat nua
Cái chìa khoa ko thế ví dụ cho hành vi mình đã làm, Chìa khoá trước khi mất tức nó có hiện diện, chứ ko phải mua ổ khoá mà ko có chìa. Hành động luôn đi đôi với ý thức, bạn ko hề ý thức đuợc hành động thì ko thể tư vấn, Trong trường hợp này BQT ko thể khẳng định có cũng như BQT ko thể nói ko có, vì nó thuộc phạm trù suy diễn thiếu căn cứ

Trần Quang Vinh
04-04-2016, 16:23
Có thể do mình ko để ý.anh đã bao giờ tìm chìa khóa để khóa cửa tìm mãi ko thấy chưa ạ.nhiều lúc anh đang định nói cái gì đó chưa nói kịp.sau đó anh nghĩ mãi ko ra.chắc anh đã gặp trường hợp đấy rồi.vậy khả năng trường lần 1 e ko đeo là cao lắm.em chỉ nhớ xuất tinh xong lần 1.xuất trong ad gmd.sau đó gmd đeo bao cho e và bảo e choi phat nua Với những gì bạn mô tả mình nghĩ bạn nên đợi đủ thời gian để đi xét nghiệm ! để biết trắng hay đen thôi

Tuanmecsedec
04-04-2016, 16:29
nhưng e ko nhớ chi tiết nào về lần 1 mình đã dùng.hôm qua em xuống hỏi gmd bảo nó còn sợ hơn cả e.và cứ đuổi em về.em chẳng còn cơ hội để tìm chi tiết xem lần 1 có đeo ko nữa.có lẽ em ko đeo nên ko nhớ

Bạn không có nguy cơ đâu,yên tâm đi.