PDA

View Full Version : Quan hệ cửa sau

Hieubtn
03-04-2016, 14:33
E có anal sex sau khi quan hệ rồi rút dương vật ra em vô tình bị tuột bcs và bị chạm đầu dương vật vào mặt ngoài bcs. Hành vi của em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ?

songchungvoi_HIV
03-04-2016, 14:36
E có anal sex sau khi quan hệ rồi rút dương vật ra em vô tình bị tuột bcs và bị chạm đầu dương vật vào mặt ngoài bcs. Hành vi của em có nguy cơ lây nhiễm ko ạ?

Nguy cơ khi và chỉ khi QHTD trực tiếp DV ko BCS trong HM => trong trường hợp này nguy cơ lớn thuộc về người nhận

Trần Quang Vinh
03-04-2016, 14:44
Bạn không có Nguy cơ trong tình huống này !

Charles
03-04-2016, 14:46

Tuột bao lúc rút ra không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-04-2016, 09:33

Nếu đánh giá hành vi nguy cơ trong trường hợp này thì người nhận là người có nguy cơ.Nếu bạn là người có HIV khi rút bao cao su ra bị tuột lại thì tinh dịch có thể bị tràn vào hậu mộn.Người cho tức là người đưa dương vật vào hậu môn quan hệ thì không sao.