PDA

View Full Version : Tư vấn uống thuốc

phuocbao2202
04-04-2016, 02:36
Bác sĩ cho em hỏi . em vừa quan hệ ko an toàn với bạn gái . giờ em muồn ún thuốc chống phơi nhiểm thì ún như thế nài , ún loại gì và trong thời gian bao lâu ạ

Charles
04-04-2016, 06:21
Bác sĩ cho em hỏi . em vừa quan hệ ko an toàn với bạn gái . giờ em muồn ún thuốc chống phơi nhiểm thì ún như thế nài , ún loại gì và trong thời gian bao lâu ạ

Bạn QHTD không an toàn mà không tin tưởng tưởng bạn tình thì nên đến BV để được tư vấn sử dụng thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ vàng.

Trần Quang Vinh
04-04-2016, 08:53
Bạn đến Cho bác sĩ thăm khám và xét nghiệm trước khi uống pep ! trường hợp dùng Pep trong 72h Vàng thì chưa có ca nào ghi nhận thất bại cã

Tuanmecsedec
04-04-2016, 10:04

Bạn có thể điện thoại 098.2727.393.Tuanmecsedec hướng dẫn.

songchungvoi_HIV
04-04-2016, 13:39
Đã gọi là bạn gái chứ ko phải GMD. Ok???
T/Y đến với nhau bằng sự tin tưởng, và tôn trọng, chứ ko phải đến với nhau = thể xác cho đã rùi quay qua sợ nhiễm, Tiết thay cho kẻ làm bạn gái của bạn đã trao nhằm trinh tiết cho sói dữ
Chủ đề: xét nghiệm hiv combo 24 ngày âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/39674-xet-nghiem-hiv-combo-24-ngay-am-tinh)