PDA

View Full Version : dịch âm đạo dính vào vết thương

crazy12
04-04-2016, 19:58
nguy cơ của em là đêm hôm qua em có thủ dâm cho một cô gái , dịch âm đạo của cô ấy dính vào tay em nhưng e chỉ rửa qua với nước . Đến chiều hôm nay e quên mất lấy tay gãi và làm xước da. lúc gãi xong e mới chột dạ và lo lắng. XIn mọi người tư vấn cho e có bị nhiễm hiv vì dịch âm đạo còn dính trên tay ko ạ, e cảm ơn

Charles
04-04-2016, 20:06
nguy cơ của em là đêm hôm qua em có thủ dâm cho một cô gái , dịch âm đạo của cô ấy dính vào tay em nhưng e chỉ rửa qua với nước . Đến chiều hôm nay e quên mất lấy tay gãi và làm xước da. lúc gãi xong e mới chột dạ và lo lắng. XIn mọi người tư vấn cho e có bị nhiễm hiv vì dịch âm đạo còn dính trên tay ko ạ, e cảm ơn

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
04-04-2016, 20:10
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

crazy12
04-04-2016, 20:13
yên tâm được hả các anh , tâm trạng em hoang mang nên nếu có xoắn tí thì mong các anh tận tình tháo xoắn giùm e. e có đọc thấy virus có thể sống đc 2,3 ngày hoặc hơn mà ạ, lúc e gãi là có xước da thấy rõ ạ. hic

Charles
04-04-2016, 20:15
yên tâm được hả các anh , tâm trạng em hoang mang nên nếu có xoắn tí thì mong các anh tận tình tháo xoắn giùm e. e có đọc thấy virus có thể sống đc 2,3 ngày hoặc hơn mà ạ, lúc e gãi là có xước da thấy rõ ạ. hic

BQT khẳng định 100% không có nguy cơ.

crazy12
04-04-2016, 20:23
dù cho em có rửa qua bằng nước không thôi cũng không có nguy cơ hả mọi người, gãi xước da rất rõ ạ, e nhìn mà lặng người luôn

Charles
04-04-2016, 20:26
dù cho em có rửa qua bằng nước không thôi cũng không có nguy cơ hả mọi người, gãi xước da rất rõ ạ, e nhìn mà lặng người luôn

Bạn rửa hay không rửa cũng không có nguy cơ.

crazy12
04-04-2016, 20:35
hơn 50% lo lắng đã được trút bỏ , e cảm ơn 2 người đã tư vấn cho e. Nhưng e muốn nhấn mạnh là e chỉ rửa qua với nước không và vết gãi xước thì nhìn rất rõ ạ. Xin mọi người chốt lại lần cuối cho e để e được vui sống như trước ạ

Charles
04-04-2016, 20:36
hơn 50% lo lắng đã được trút bỏ , e cảm ơn 2 người đã tư vấn cho e. Nhưng e muốn nhấn mạnh là e chỉ rửa qua với nước không và vết gãi xước thì nhìn rất rõ ạ. Xin mọi người chốt lại lần cuối cho e để e được vui sống như trước ạ

Bạn rửa hay không rửa cũng không có nguy cơ.

crazy12
04-04-2016, 20:46
vậy là e sống rồi phải ko ạ, e yên tâm mà quên chuyện này đc rồi phải kko ạ

Charles
04-04-2016, 20:48
vậy là e sống rồi phải ko ạ, e yên tâm mà quên chuyện này đc rồi phải kko ạ

crazy12
04-04-2016, 21:24
có ai có ý kiến trái chiều phản biện ko ạ, hichic, sao ko thấy a tuấn tư vấn

Trần Quang Vinh
04-04-2016, 22:03
Hiv ko phải là Siêu Nhân mà đục khoét da mà chui vào làm lây nhiễm

crazy12
04-04-2016, 22:04
Hiv ko phải là Siêu Nhân mà đuch khoét da mà chui vào làm lây nhiễm
a ơi gãi xước da đã tạo con đường cho hiv chui vào

Trần Quang Vinh
04-04-2016, 22:25
a ơi gãi xước da đã tạo con đường cho hiv chui vào
Khi nào bạn gãy mà da bạn tét ra làm 2 mà máu chảy ướt nhẹp rồi lấy ống kim tiêm rút đầy 1 ống dịch bơm trực tiếp vào vết thương đang chảy máu thì mới có thể lây nhiễm

crazy12
04-04-2016, 22:38
đã rõ thưa a

Trần Quang Vinh
04-04-2016, 22:40
đã rõ thưa a
:monkeys31:Vậy an tâm sống nha ! Chúc mừng bạn đã hiểu ra vấn đề

Tuanmecsedec
05-04-2016, 06:59

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy,cho dù tới chiều bạn có gãi trầy da,tróc vảy,nát thịt của bạn cũng không sao.

songchungvoi_HIV
05-04-2016, 17:47
Đã rữa rùi thì cũng ko còn con dòi bám trên tay chứ đừng nói là HIV