PDA

View Full Version : Chạm vào bcs có bị hiv không?

nguyensato
05-04-2016, 08:43
Chào mọi người ! Hôm nay em đi học thì vô tình thấy dưới hộc bàn có 1 cái bao cao su vì em bất cẩn nên cầm cái bcs đó lên tay chơi đùa với bạn ( hình như còn nguyên vẹn trong bao) nhưng em nghĩ ko ai bỏ quên trong hộc bàn được , em sợ ai đó muốn cố tình để lại để hại người khác , sợ họ bôi máu hay tinh dịch hay bất kể thứ gì vào cái BCS đó . em cầm sau đó ko rữa tay và đi ăn có mút tay nữa rồi dụi mắt nữa ko biết có sao ko ? hic

Ngân Giang
05-04-2016, 08:53
quá sức tào lao

nguyensato
05-04-2016, 09:37
sao lại tào lao ạ . em thấy có nhiều vụ cố tình hại người mà . chứ sao ở đó có BCS nguyên vẹn được chứ

Charles
05-04-2016, 09:39
Chào mọi người ! Hôm nay em đi học thì vô tình thấy dưới hộc bàn có 1 cái bao cao su vì em bất cẩn nên cầm cái bcs đó lên tay chơi đùa với bạn ( hình như còn nguyên vẹn trong bao) nhưng em nghĩ ko ai bỏ quên trong hộc bàn được , em sợ ai đó muốn cố tình để lại để hại người khác , sợ họ bôi máu hay tinh dịch hay bất kể thứ gì vào cái BCS đó . em cầm sau đó ko rữa tay và đi ăn có mút tay nữa rồi dụi mắt nữa ko biết có sao ko ? hic

Bạn chỉ cầm cái BCS mới thì có gì phải lo lắng đâu.

nguyensato
05-04-2016, 10:05
Bạn chỉ cầm cái BCS mới thì có gì phải lo lắng đâu.
ý em sợ họ bôi vào cái bọc BCS chứ ko phải cái bao ở trong ạ . vì người ta muốn hại mình , thế nào mình cũng tò mò và cầm vô

Charles
05-04-2016, 10:06
ý em sợ họ bôi vào cái bọc BCS chứ ko phải cái bao ở trong ạ . vì người ta muốn hại mình , thế nào mình cũng tò mò và cầm vô

Cho dù có bôi thứ gì như bạn suy diễn cũng không có nguy cơ, vì HIV không thể tồn tại khi ra môi trường ngoài.

nguyensato
05-04-2016, 10:17
Văng ! Xin cảm ơn vì tư vấn ạ

Trần Quang Vinh
05-04-2016, 10:27
Chào mọi người ! Hôm nay em đi học thì vô tình thấy dưới hộc bàn có 1 cái bao cao su vì em bất cẩn nên cầm cái bcs đó lên tay chơi đùa với bạn ( hình như còn nguyên vẹn trong bao) nhưng em nghĩ ko ai bỏ quên trong hộc bàn được , em sợ ai đó muốn cố tình để lại để hại người khác , sợ họ bôi máu hay tinh dịch hay bất kể thứ gì vào cái BCS đó . em cầm sau đó ko rữa tay và đi ăn có mút tay nữa rồi dụi mắt nữa ko biết có sao ko ? hic Cứ An tâm đi bạn nếu ai muốn hãm hại bạn thì người ta lấy Kim Tiêm Dính máu chạy lại bơm thằng vô người bạn thì mới lo

Tuanmecsedec
05-04-2016, 16:09

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
05-04-2016, 16:41
HIV muốn sống bắt buộc phải ký sinh trên tế bào này muốn tồn tại bắt buộc phải có môi trường nuôi dưỡng đó là cơ thể con người, HIV ko có tế bào để tồn tại ko thể sống và ký sinh