PDA

View Full Version : Tự thu dâm

Thơ Ngây
05-04-2016, 19:16
Xin chào diễn đàn, e hơi ngây thơ khi đặt câu hỏi này, chuyện là e có tự thu dâm bằng tay cho mình ở trong phòng và trên dường mình , khi xuất tinh thì có va chạm với mền của mình và quần của mình, cho e hỏi e có nguy cơ với bệnh tình dục không, vì có nhiều khi e ngu từ đêm đến sáng có tự xuất tinh , e cảm ơn

songchungvoi_HIV
05-04-2016, 19:17
Xin chào diễn đàn, e hơi ngây thơ khi đặt câu hỏi này, chuyện là e có tự thu dâm bằng tay cho mình ở trong phòng và trên dường mình , khi xuất tinh thì có va chạm với mền của mình và quần của mình, cho e hỏi e có nguy cơ với bệnh tình dục không, vì có nhiều khi e ngu từ đêm đến sáng có tự xuất tinh , e cảm ơn

Không QHTD có xâm nhập thì lây gì chời

Cậu Hai Miền Tây
05-04-2016, 19:20
Bảo hành cho bạn 100% không có gì hết :D

Nguyen Ha
05-04-2016, 19:24

Giường mình, mền của mình, quần áo của mình, tay của mình, tinh dịch của mình....mà vẫn lo mình lây bệnh.

Thơ Ngây
05-04-2016, 19:30
Giường mình, mền của mình, quần áo của mình, tay của mình, tinh dịch của mình....mà vẫn lo mình lây bệnh. e sợ tay e dính gì rồi chạm vào lỗ dương vật , suy nghĩ và lo lắng chị ơi

Nguyen Ha
05-04-2016, 19:35
e sợ tay e dính gì rồi chạm vào lỗ dương vật , suy nghĩ và lo lắng chị ơi

Lo hão. HIV không lây nhiễm như vậy.

Tuanmecsedec
06-04-2016, 05:33

Bạn tự thủ dâm làm gì mà bị bệnh tình dục bạn.Có chăng bạn lạm dụng thủ dâm quá thì không tốt cho sức khỏe.

Chủ đề: Thủ dâm 8 năm liệu có bị vô sinh (http://diendanhiv.vn/threads/9346-Thu-dam-8-nam-lieu-co-bi-vo-sinh/page2)

Charles
06-04-2016, 07:10

e sợ tay e dính gì rồi chạm vào lỗ dương vật , suy nghĩ và lo lắng chị ơi

Chăn màn quần áo đều là của bạn, bạn không tiếp xúc với nguồn lây nào thì bệnh ở đâu lây cho bạn, không lẽ bạn lo lây bệnh từ chính bản thân mình??? Đúng là câu hỏi quá ngây thơ chứ không phải hơi ngây thơ.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 08:04
Xin chào diễn đàn, e hơi ngây thơ khi đặt câu hỏi này, chuyện là e có tự thu dâm bằng tay cho mình ở trong phòng và trên dường mình , khi xuất tinh thì có va chạm với mền của mình và quần của mình, cho e hỏi e có nguy cơ với bệnh tình dục không, vì có nhiều khi e ngu từ đêm đến sáng có tự xuất tinh , e cảm ơn Không lẻ bạn tự Nhiễm bệnh cho Mình ! Tất cã đều an toàn