PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gmd có Oral sex

hoanghue
06-04-2016, 08:53
Ngày thứ 6 vừa rồi(01/04). em có QHTD với 1 nữ nhân viên massage, cô ấy có dùng miệng kích thích thân dương vật em rồi OS 3-4 lần gì đó, mỗi lần khoảng 15-20s ( không dùng BCS), sau đó thì em và cô ấy quan hệ,lúc này em mới dùng BCS. Lúc về, lên một số diễn đàn em đọc thấy nhiều trường hợp nhiễm bệnh tình dục và HIV với GMD nên rât lo lắng. Em có nguy cơ nhiễm HIV và STDs không hả mọi người?
Mọi người cho em lời khuyên là em nên đi xét nghiệm HIV và các bệnh tình dục vào ngày mai liệu kết quả có chắc chắn không hay là đợi đến ngày 22 xét nghiệm combo HIV và STDs một thể luôn không ạ?

Charles
06-04-2016, 09:01
Ngày thứ 6 vừa rồi(01/04). em có QHTD với 1 nữ nhân viên massage, cô ấy có dùng miệng kích thích thân dương vật em rồi OS 3-4 lần gì đó, mỗi lần khoảng 10s ( không dùng BCS), sau đó thì em và cô ấy quan hệ,lúc này em mới dùng BCS. Lúc về, lên một số diễn đàn em đọc thấy nhiều trường hợp nhiễm bệnh tình dục và HIV với GMD nên rât lo lắng. Em có nguy cơ nhiễm HIV và STDs không hả mọi người?
Mọi người cho em lời khuyên là em nên đi xét nghiệm HIV và các bệnh tình dục vào ngày mai liệu kết quả có chắc chắn không hay là đợi đến ngày 22 xét nghiệm combo HIV và STDs một thể luôn không ạ?

Khi quan hệ trực tiếp bạn sử dụng BCS là không có nguy cơ. Thời gian OS của bạn cũng ngắn nên không có nguy cơ với bệnh nào cả.

hoanghue
06-04-2016, 09:09
Anh Trường Xuân có cách nào tư vấn cho em giảm xì trét cho em không ạ. Chứ mấy con H với STDs cứ lẩn quẩn trong đầu em không à.
Hôm nay ngày thứ 6 rồi, dương vật em vẫn bình thường thì liệu đã thoát khỏi bệnh lậu chưa ạ?

Charles
06-04-2016, 09:30
Anh Trường Xuân có cách nào tư vấn cho em giảm xì trét cho em không ạ. Chứ mấy con H với STDs cứ lẩn quẩn trong đầu em không à.
Hôm nay ngày thứ 6 rồi, dương vật em vẫn bình thường thì liệu đã thoát khỏi bệnh lậu chưa ạ?

Bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào đâu.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 09:50
Quan hệ có dùng BCS ko rách không tuột khỏi DV thì An toàn tuyệt đối ! Còn OS thời gian tiếp xúc ngắn nên không thể nhiễm các bệnh STDs trong trường hợp này

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

hoanghue
06-04-2016, 09:52
Dạ vâng, tại mỗi lần 15-20s ngắn nhưng Os 3-4 lần lận nên em mới lo.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 09:55
Dạ vâng, tại mỗi lần 15-20s ngắn nhưng Os 3-4 lần lận nên em mới lo.
Yên tâm đi bạn tường hợp này không lây nhiễm gì đâu

hoanghue
06-04-2016, 10:03
Vậy em có nên đi XN combo 22 ngày với HIV và 4 tuần với STDs không ạ?

Buonqua
06-04-2016, 10:07
Vậy em có nên đi XN combo 22 ngày với HIV và 4 tuần với STDs không ạ?
Mọi người đã tham vấn cho bạn ở trên rồi. Nếu không yên tâm thì việc có đi xn hay không là do bạn thôi.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 10:18
Vậy em có nên đi XN combo 22 ngày với HIV và 4 tuần với STDs không ạ? Việc xét nghiệm hay không là quyền của bạn ! Còn ở đây bạn được đánh giá là ko có lây nhiễm thì bạn yên tâm

hoanghue
06-04-2016, 10:25
Dạ vâng em cám ơn ạ. Chắc em chờ 22 ngày em đi tét cho đỡ lo thôi

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 10:32
Dạ vâng em cám ơn ạ. Chắc em chờ 22 ngày em đi tét cho đỡ lo thôi
đợi 28 ngày đi làm 1 test combo là nhẹ cã người

Bệnh viện Trung ương Huế. Địa chỉ: Lê Lợi, Vĩnh Ninh, tp. Huế. Điện thoại: 054 3822 325.

Tuanmecsedec
06-04-2016, 16:26
Ngày thứ 6 vừa rồi(01/04). em có QHTD với 1 nữ nhân viên massage, cô ấy có dùng miệng kích thích thân dương vật em rồi OS 3-4 lần gì đó, mỗi lần khoảng 15-20s ( không dùng BCS), sau đó thì em và cô ấy quan hệ,lúc này em mới dùng BCS. Lúc về, lên một số diễn đàn em đọc thấy nhiều trường hợp nhiễm bệnh tình dục và HIV với GMD nên rât lo lắng. Em có nguy cơ nhiễm HIV và STDs không hả mọi người?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

hoanghue
06-04-2016, 16:36
Dạ, em cám ơn anh Tuấn. Nghe anh và mọi người nói em cũng đỡ lo phần nào.

Tuanmecsedec
06-04-2016, 16:39
Dạ, em cám ơn anh Tuấn. Nghe anh và mọi người nói em cũng đỡ lo phần nào.

Bạn yên tâm đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

hoanghue
19-04-2016, 21:03
Các anh ơi, hôm nay em thủ dâm tinh dịch có bắn lên mép miệng, em đã rửa ngay lúc ấy. Vậy em có nguy cơ với HIV và STDs không ạ?
Em đang lo vì chưa đủ ngày xét nghiệm nên ko biết tinh dịch của mình có bị lây nhiễm không nữa

Charles
19-04-2016, 21:04
Các anh ơi, hôm nay em thủ dâm tinh dịch có bắn lên mép miệng, em đã rửa ngay lúc ấy. Vậy em có nguy cơ với HIV và STDs không ạ?
Em đang lo vì chưa đủ ngày xét nghiệm nên ko biết tinh dịch của mình có bị lây nhiễm không nữa

Bạn có khùng không vậy, làm gì có ai lo nguy cơ từ chính mình bao giờ ???

Tuanmecsedec
19-04-2016, 21:04

Những gì bạn kể không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoanghue
19-04-2016, 21:05
Dạ tại em lo có nguy cơ vì em chưa đủ ngày xét nghiệm, nên e lo các bệnh lậu miệng hoặc sùi mào gà thôi

Charles
19-04-2016, 21:07
Dạ tại em lo có nguy cơ vì em chưa đủ ngày xét nghiệm, nên e lo các bệnh lậu miệng hoặc sùi mào gà thôi

hoanghue
19-04-2016, 21:07
Liệu em có nguy cơ không hả các anh???

Tuanmecsedec
19-04-2016, 21:37
Liệu em có nguy cơ không hả các anh???

Bạn đọc lại coi chổ nào mà ban quản trị nói có nguy cơ không,mà bạn hỏi câu này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoanghue
20-04-2016, 13:32
Các anh chị ơi. Sáng nay em để ý thấy gần lỗ tiểu có hiện những chấm nhỏ li ti như muỗi chích. Vậy em có bị giang mai, Herpes hay sùi mào gà gì đó không ạ. Em mới có nguy cơ 20 ngày thôi

hoanghue
20-04-2016, 13:33
Những Chấm màu đỏ, để ý kĩ mới thấy ạ.

Buonqua
20-04-2016, 14:07
Những Chấm màu đỏ, để ý kĩ mới thấy ạ.
Bình thường đó bạn ơi, tại đó giờ bạn không để ý thôi. hoặc không vệ sinh hoặc nóng nóng trong người nên vậy.

Nguyen Ha
20-04-2016, 14:10
Các anh chị ơi. Sáng nay em để ý thấy gần lỗ tiểu có hiện những chấm nhỏ li ti như muỗi chích. Vậy em có bị giang mai, Herpes hay sùi mào gà gì đó không ạ. Em mới có nguy cơ 20 ngày thôi

Không phải giang mai, mào gà. Bạn vệ sinh cẩn thận là được.

hoanghue
20-04-2016, 14:15
Dạ, ngày nào em cũng vệ sinh cả. Mà dương vật cũng không đau không tiểu buốt gì cả, mấy cái nốt đó thì như muỗi chích vậy, em quan sát kĩ mới thấy, còn nhìn qua thấy đầu khất cũng bình thường. EM lo quá

Nguyen Ha
20-04-2016, 14:16
Dạ, ngày nào em cũng vệ sinh cả. Mà dương vật cũng không đau không tiểu buốt gì cả, mấy cái nốt đó thì như muỗi chích vậy, em quan sát kĩ mới thấy, còn nhìn qua thấy đầu khất cũng bình thường. EM lo quá

Cái đó bình thường mà. Không sao đâu.

Tuanmecsedec
20-04-2016, 14:26

Đó là bình thường không gì phải xoắn bạn.

hoanghue
20-04-2016, 14:31
Dạ thấy những nốt đó em cứ lo bị nổi sùi mào gà, giang mai hay mụn rộp gì đó thôi. Các anh chị nói em cũng thấy yên tâm phần nào. 22 ngày em đã ét nghiệm combo HIV và các bệnh về STDs chưa hả các anh chị, kết quả này có khả quan không ạ?

Nguyen Ha
20-04-2016, 14:34
Dạ thấy những nốt đó em cứ lo bị nổi sùi mào gà, giang mai hay mụn rộp gì đó thôi. Các anh chị nói em cũng thấy yên tâm phần nào. 22 ngày em đã ét nghiệm combo HIV và các bệnh về STDs chưa hả các anh chị, kết quả này có khả quan không ạ?

Bạn nên chờ đủ 28 ngày đi XN cho khỏi lăn tăn.

Tuanmecsedec
20-04-2016, 14:35

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

songchungvoi_HIV
20-04-2016, 15:52

Chời ơi chời, tinh là của bạn, nếu bạn bị thì bị từ chính ngay bộ phận sinh dục dòi

hoanghue
22-04-2016, 11:44
Các anh ơi, em vừa đi xét nghiệm 22 ngày về. Kết quả như sau ạ:
Combo Hiv: 0.19 âm tính
RPR( xn giang mai): Âm tính
HbsAg: 0.24 âm tính
Vậy kết quả này có khả quan chưa ạ. Em có nên chờ 28 ngày xét nghiệm lại hay chờ 6 tuần luôn ạ.
Còn kết quả giang mai và gan B như vậy liệu có thể kết luận em không bị nhiễm không ạ. Em cám ơn.

Trần Quang Vinh
22-04-2016, 12:54
Vậy kết quả này có khả quan chưa ạ. Em có nên chờ 28 ngày xét nghiệm lại hay chờ 6 tuần luôn ạ.
Còn kết quả giang mai và gan B như vậy liệu có thể kết luận em không bị nhiễm không ạ. Em cám ơn.
Xét nghiệm Giang Mai và Viên Gan B như vậy cũng chưa chính xác đâu bạn ! Giang Mai có thể ủ bệnh hơn 3 tháng, nếu bạn xn trong các thời điển 1 đến 3 tháng AT tức bạn không bị DT giang mai

songchungvoi_HIV
22-04-2016, 13:47
Bạn có nguy cơ đâu mà ko AT??

hoanghue
22-04-2016, 13:53
Dạ. Giờ thì em lo mấy cái STDs thôi anh à. Chắc để sau 1 tháng em đi xét nghiệm STDs lại

Nguyen Ha
22-04-2016, 14:10
Dạ. Giờ thì em lo mấy cái STDs thôi anh à. Chắc để sau 1 tháng em đi xét nghiệm STDs lại

XN âm tính rồi thây bạn.

hoanghue
22-04-2016, 20:18
"XN âm tính rồi thây bạn." nghĩa là sao hả chị Hà?
HIV thì em an tâm phần nào rồi, em chỉ lo giang mai với viêm gan B thôi ạ.
28 ngày đã cho kết quả những bệnh này chính xác chưa ạ?

Charles
22-04-2016, 20:25
"XN âm tính rồi thây bạn." nghĩa là sao hả chị Hà?
HIV thì em an tâm phần nào rồi, em chỉ lo giang mai với viêm gan B thôi ạ.
28 ngày đã cho kết quả những bệnh này chính xác chưa ạ?

Bạn có nguy cơ đâu mà không chính xác.

hoanghue
22-04-2016, 20:29
Dạ, tại em lo OS bị lây các bệnh tình dục thôi ạ. Em thở phào với giang mai, viêm gan, HIV được chưa ạ. Hix

Charles
22-04-2016, 20:30
Dạ, tại em lo OS bị lây các bệnh tình dục thôi ạ. Em thở phào với giang mai, viêm gan, HIV được chưa ạ. Hix

Bạn đọc lại từ đầu sẽ rõ.

Nguyen Ha
22-04-2016, 20:31

Thở phào nhẹ nhõm rồi

hoanghue
22-04-2016, 20:32
Dạ, đọc thì em đã đọc rồi mà trong đầu cứ lởn vởn anh à.

Nguyen Ha
22-04-2016, 20:34
Dạ, đọc thì em đã đọc rồi mà trong đầu cứ lởn vởn anh à.

Yên tâm với những gì được tư vấn đi bạn.

hoanghue
22-04-2016, 20:41
Dạ, em cám ơn anh chị ạ.

hoanghue
24-04-2016, 15:14
Các anh chị cho em hỏi ngày 28 em định xét nghiệm lại giang mai, gan B kết quả này có an toàn cao không ạ.
Em cũng định xét nghiệm sùi mào gà nữa vì trên lỗ sáo có 3,4 chấm đỏ li ti như muỗi chích vậy.

Trần Quang Vinh
24-04-2016, 15:17
Các anh chị cho em hỏi ngày 28 em định xét nghiệm lại giang mai, gan B kết quả này có an toàn cao không ạ.
Em cũng định xét nghiệm sùi mào gà nữa vì trên lỗ sáo có 3,4 chấm đỏ li ti như muỗi chích vậy.
Xét nghiệm hay không là quyền của bạn ! Còn SMG không có xét nghiệm chỉ khi nào có U Nhú lên mới lấy mẫu đó làm sinh thiết

Charles
24-04-2016, 15:17

28 ngày bạn XN giang mai và gan B được rồi. Còn SMG nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện thôi bạn.

Tuanmecsedec
24-04-2016, 15:21

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

hoanghue
24-04-2016, 15:24
Em nghe xét nghiệm HPV có thể phát hiện sùi mào gà mà các anh chị

Tuanmecsedec
24-04-2016, 15:27

Sùi mào gà chỉ khám khi có biểu hiện thôi bạn.Không có xét nghiệm.

Trần Quang Vinh
24-04-2016, 15:28
khi bị nỗi U Nhú thì mới biết thôi

hoanghue
24-04-2016, 15:35
Dạ vâng. Em HIV combo 22 ngày âm tính rồi thì 28 ngày có nên xét nghiệm HIV nữa không hay chỉ xét nghiệm giang mai, gan B rồi chờ 6 tuần xn HIV lại ạ.

Tuanmecsedec
24-04-2016, 15:38
Dạ vâng. Em HIV combo 22 ngày âm tính rồi thì 28 ngày có nên xét nghiệm HIV nữa không hay chỉ xét nghiệm giang mai, gan B rồi chờ 6 tuần xn HIV lại ạ.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

hoanghue
26-04-2016, 17:28
Các anh chị có biết những mụn nhỏ li ti như mụn cám ở lớp da quy đầu là biểu hiện của gì không ạ.
Hôm qua em đi khám, trên quy đầu nổi chấm đỏ như hôm trước em tâm sự là do bị nấm quy đầu. Cho thuốc về bôi.

Charles
26-04-2016, 18:05
Các anh chị có biết những mụn nhỏ li ti như mụn cám ở lớp da quy đầu là biểu hiện của gì không ạ.
Hôm qua em đi khám, trên quy đầu nổi chấm đỏ như hôm trước em tâm sự là do bị nấm quy đầu. Cho thuốc về bôi.

Bs cho thuốc thì cứ bôi đi.