PDA

View Full Version : Os gái mại dâm nguy cơ bị smg

Tamhon
06-04-2016, 12:03
Các anh chị cho em hỏi.trên vòm họng em co cục u sùi.em muốn các ac diên đàn tư vấn hình ảnh dùm em .đó co phải smg ko.mà em ko boêt cách posh hình.vậy em có thể gởi gmail về cho diên đàn tư vấn đc không các anh.va gởi gmail gì.em xin các ac tư vấn dùm em .em cảm ơn

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 13:23
Các anh chị cho em hỏi.trên vòm họng em co cục u sùi.em muốn các ac diên đàn tư vấn hình ảnh dùm em .đó co phải smg ko.mà em ko boêt cách posh hình.vậy em có thể gởi gmail về cho diên đàn tư vấn đc không các anh.va gởi gmail gì.em xin các ac tư vấn dùm em .em cảm ơn
Bạn có thể Up lên http://upsieutoc.com !

Charles
06-04-2016, 15:38

SMG là bệnh lây truyền khi tiếp xúc trực tiếp, GMD OS cho bạn nếu bị thì bị ở DV chứ sao bị ở ngực được. Vấn đề của bạn muốn biết bị sao thì bạn nên đi khám trực tiếp Bác sĩ nhé.

Tamhon
06-04-2016, 16:01
Đâu anh Em os cho gmd .em bị ở họng mà.họng em có cục u sụi nhìn rẩt giống trên gogle.nên em rất hoang mang.chô em làm việt em xin nghĩ ma người ta chưa cho nghĩ .nên em chua đi khám được,chắc thứ 2 tuần sau em xin nghĩ mới đươc anh à.do em mới xin vô làm.xin nghĩ khó lắm.em chỉ co ních gmail.giờ ko biết làm sao để các ac xem hi nh tư vấn dùmem đây.có cách nào gởi gmail về cho diễn đan tiw vấn ko anh

Charles
06-04-2016, 16:04
Đâu anh.em bị ở họng mà.họng em có cục u sụi nhìn rẩt giống trên gogle.nên em rất hoang mang.chô em làm việt em xin nghĩ ma người ta chưa cho nghĩ .nên em chua đi khám được,chắc thứ 2 tuần sau em xin nghĩ mới đươc anh à.do em mới xin vô làm.xin nghĩ khó lắm.em chỉ co ních gmail.giờ ko biết làm sao để các ac xem hi nh tư vấn dùmem đây.có cách nào gởi gmail về cho diễn đan tiw vấn ko anh

Nếu muốn post hình bạn vào đây: http://photo.ssc.vn/

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 16:11
Đâu anh Em os cho gmd .em bị ở họng mà.họng em có cục u sụi nhìn rẩt giống trên gogle.nên em rất hoang mang.chô em làm việt em xin nghĩ ma người ta chưa cho nghĩ .nên em chua đi khám được,chắc thứ 2 tuần sau em xin nghĩ mới đươc anh à.do em mới xin vô làm.xin nghĩ khó lắm.em chỉ co ních gmail.giờ ko biết làm sao để các ac xem hi nh tư vấn dùmem đây.có cách nào gởi gmail về cho diễn đan tiw vấn ko anh
Khi nào bạn có thời gian thì Post lên đây cho mọi người chia sẽ với bạn nhé

Tamhon
06-04-2016, 16:37
Em ko biết posh hình lên đây anh à.a em os va quan hệ với gmd .thì dv và lưỡi xẽ nổi u sùi.có khi nào os bằng đầu lưỡi mà bị ỏ vòm họng ko ạ.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 16:39
Em ko biết posh hình lên đây anh à.a em os va quan hệ với gmd .thì dv và lưỡi xẽ nổi u sùi.có khi nào os bằng đầu lưỡi mà bị ỏ vòm họng ko ạ.
Nơi nào tiếp xúc với SMG thì nơi đó lây nhiễm

Tuanmecsedec
06-04-2016, 16:51

Bạn muốn biết hay không thì nên đi khám Bác Sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

Tamhon
06-04-2016, 16:54
Vậy là em tiếp xúc ở lưỡi thì bị õ luõi đúng ko anh.ỏ vom họng trên em hiên ại có nôt sùi.to băng đầu đũa nhỏ.chỗ đó lưỡi em với ko tới.thi khả năng em bị hột viêm ho gj cung có anh hì.em rờ vao ko chay máu.ko co mủ.ko rát .

Tuanmecsedec
06-04-2016, 16:57
Vậy là em tiếp xúc ở lưỡi thì bị õ luõi đúng ko anh.ỏ vom họng trên em hiên ại có nôt sùi.to băng đầu đũa nhỏ.chỗ đó lưỡi em với ko tới.thi khả năng em bị hột viêm ho gj cung có anh hì.em rờ vao ko chay máu.ko co mủ.ko rát .

Nơi nào tiếp xúc thì nơi đó bị bạn.

Tamhon
06-04-2016, 17:00
Cho em hỏi ngu ạ.lưũo với hong là.1 chỗ tiếp xúc hay sao ạ.hay luõi là lưỡi ma vòm họng là vòm họng ạ

Tuanmecsedec
06-04-2016, 17:02
Cho em hỏi ngu ạ.lưũo với hong là.1 chỗ tiếp xúc hay sao ạ.hay luõi là lưỡi ma vòm họng là vòm họng ạ

Lưỡi tiếp xúc vi rút đã vào miệng rồi.

Tamhon
06-04-2016, 17:05
Dạ em đã hiểu.diễn đàn mình ko có gmail hả anh.em muốn gởi hinh thì lam thế nao.mong anh tư vấn cho em.do posf trưc tiếp lên đây sao em đăng ko đươc anh à.thì con cách nào khác ko anh

Tuanmecsedec
06-04-2016, 17:06
Dạ em đã hiểu.diễn đàn mình ko có gmail hả anh.em muốn gởi hinh thì lam thế nao.mong anh tư vấn cho em

Bạn vào trang này up hình rồi Paste lên diễn đàn : http://upanh.vietdesigner.net/

Tamhon
06-04-2016, 17:20

Tuanmecsedec
06-04-2016, 17:26
Bạn bị nhiệt miệng thôi.

Tamhon
06-04-2016, 17:27

Tamhon
06-04-2016, 17:29
Mong anh tư vấn dùm em.thịt dư ra lun anh.ở vòm họng ạ.em chụp rõ hơn rùi.nhờ anh coi dùm em.em chân thành cảm ơn anh

Tuanmecsedec
06-04-2016, 17:31
Mong anh tư vấn dùm em.thịt dư ra lun anh.ở vòm họng ạ.em chụp rõ hơn rùi.nhờ anh coi dùm em.em chân thành cảm ơn anh

Bạn bị nhiệt miệng thôi.

Tamhon
06-04-2016, 17:37
Cho em hỏi làm phiên anh chưt ạ.nhiệt miệng thường thường là lỡ.và lõ loét.sao của em lại nổi u nhú hả anh.làm hoang mang quá a nhỉ.có khi nào là cục u ác tính ko anh nhỉ

Tuanmecsedec
06-04-2016, 17:39
Cho em hỏi làm phiên anh chưt ạ.nhiệt miệng thường thường là lỡ.và lõ loét.sao của em lại nổi u nhú hả anh.làm hoang mang quá a nhỉ.có khi nào là cục u ác tính ko anh nhỉ

Tuanmecsedec đã trả lời rồi,nếu bạn lo lắng thì đi khám Bác Sĩ bạn nhé.

Tamhon
06-04-2016, 17:42
Trước tiên em xin cảm ơn anh ạ.em sẽ tin lời của anh .hjjjjjjj.hp quá tói nay ăn cơm ngon rùi.

Tamhon
06-04-2016, 17:51
Anh tuấn coi lại dùm em.em bị nổi hột ở vòm họng nằm ở giữa hình ấy ạ.không phải là môi anh à.anh tuấn nhìn môi bị nhiệt miêng thì đúng rùi ạ.anh coi lại cái hột u sùi ỡ giũa hong ấy ạ.em lại làm phiên anh chị nũa rùi

Nguyen Ha
06-04-2016, 18:06
http://i.imgur.com/bbAvC1f.jpg anh coi gần cục amidan có cái cục gì và có lỗ như bị rách thịt .như vậy có pải tổn thuong smg ko ạ.1 lần nữa em cảm ơn các anh chị đã tư vấn nhiệt tình cho dù e là 1 người xa lạ ạ

Bị nhiệt miệng thôi, ăn uống đồ mát vào sẽ hết

Tamhon
06-04-2016, 18:08
Chj hà coi lại dùm em .2 cái hình đầu ạ.cục u sùi nằm ở giữa cái miêng lun ạ.nằm ở giữa chứ ko pải ỏ môi ạ

Tuanmecsedec
06-04-2016, 18:14
Chj hà coi lại dùm em .2 cái hình đầu ạ.cục u sùi nằm ở giữa cái miêng lun ạ.nằm ở giữa chứ ko pải ỏ môi ạ

Hình như bạn cố tình Spam bài thì phải ?.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 18:20

Úp hình kiểu này xem sái cả Cỗ mà vẫn không thấy Sùi mào gà đâu hết :Yoyo40: ! An tâm nha bạn

Tamhon
06-04-2016, 18:21
Dạ ko anh tuấn.em xl vì pải hỏi nhiw vậy.em cũng ko cố tình đau anh.em xl .do em sơ anh tuân tư vấn nhâm cai môi.nên mới noi nhiêt miêng.do cục u sùi nho nhỏ nằm ở giữA .nên em sợ anh tuuấn nhịn lôn vào cài môi.vì cái môi em cung bị nhiêt miêng nên nhìn vào là ngĩ cai môi .nhưng em hỏi cái cuc u sùi nằm ở giũa hinh ảnh lun.em mong anh tuân đung giận em.bởi vì tâm lí hoang mang và lo sợ của em nên em mới hỏi vậy em xl.mong anh coi hình và tư vấn lại dùm em.lân này em sẽ ko hoang mang nữa.em xl

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 18:26

Dạ ko anh tuấn.em xl vì pải hỏi nhiw vậy.em cũng ko cố tình đau anh.em xl .do em sơ anh tuân tư vấn nhâm cai môi.nên mới noi nhiêt miêng.do cục u sùi nho nhỏ nằm ở giữA .nên em sợ anh tuuấn nhịn lôn vào cài môi.vì cái môi em cung bị nhiêt miêng nên nhìn vào là ngĩ cai môi .nhưng em hỏi cái cuc u sùi nằm ở giũa hinh ảnh lun.em mong anh tuân đung giận em.bởi vì tâm lí hoang mang và lo sợ của em nên em mới hỏi vậy em xl.mong anh coi hình và tư vấn lại dùm em.lân này em sẽ ko hoang mang nữa.em xl Cái điểm mà mình Khoang tròn đúng ko bạn ! đó cũng do nhiệt miệng mà ra thôi bạn an tâm đi

Tamhon
06-04-2016, 18:28
Chính xác luôn anh.nó giông thịt dư ấy anh. Nhìn ảnh vậy chứ nhin ngoài la thây1 cục dư lun đó anh.ko biết em bị bệnh gì mà lại nổi nữa.trong thơi gian nguy cơ nữa runqua anh ơi.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 18:35
Chính xác luôn anh.nó giông thịt dư ấy anh. Nhìn ảnh vậy chứ nhin ngoài la thây1 cục dư lun đó anh.ko biết em bị bệnh gì mà lại nổi nữa.trong thơi gian nguy cơ nữa runqua anh ơi.

Nóng nhiệt thôi bạn nó giống nhưng cục thịt dư khi bình thường bạn rờ vào nó cãm giác nhột nhột mà rờ thường riết nó thốn , Ăn đồ nóng , cay , hay Mặm thì nó rát rát

Tamhon
06-04-2016, 18:41
Dạ vậy yên tâm rùi đung ko anh.co khi nào mai mốt hắn phát triển thanh smg ko anh.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 18:44
Dạ vậy yên tâm rùi đung ko anh.co khi nào mai mốt hắn phát triển thanh smg ko anh. SMG theo dỏi từ 10 > 90 kể từ khi bắt đầu có nguy cơ nếu qua thời gian này không thấy U Nhú gì thì bạn có thể an tâm là mình không bị nhé

Tamhon
06-04-2016, 18:46
Dạ em dc 53 ngày rùi vậy yên tâm chua anh

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 18:47
Dạ em dc 53 ngày rùi vậy yên tâm chua anh có thể yên tâm rồi !

Tamhon
06-04-2016, 20:16
Dậnh.vậy cục đó có lớn và to lên cung ko pai smg đúng ko anh .vậy là hiên tại em chưa bị bênh đúng ko anh

Charles
06-04-2016, 20:24
Dạ em dc 53 ngày rùi vậy yên tâm chua anh

Dậnh.vậy cục đó có lớn và to lên cung ko pai smg đúng ko anh .vậy là hiên tại em chưa bị bênh đúng ko anh

Nếu bạn bị SMG sau 53 ngày nó đã lên cục mòng gà to tướng trong miệng rồi. Bạn còn lo lắng thì đi khám, đừng ở nhà đoán già đoán non.

Tamhon
06-04-2016, 21:05
Dạ anh.em cũng đi khám rùi anh à.cái cục u sùi ma anh tran quang vinh khoanh tron đó.bs nói là chưa nghĩ tới smg,nhưng phải theo dõi 1 tháng .mà cục u này mọc lớn bằng đầu nhỏ của chiếc đũa rùi a à.mà bs xem và kham cho em cung ko nói 100 pt là ko pải mà chỉ nói là chưa nghi tới smg .nên em đăng hình nhờ các anh chị xem hinh và tư vấn cho em .

Tuanmecsedec
06-04-2016, 21:07
Dạ anh.em cũng đi khám rùi anh à.cái cục u sùi ma anh tran quang vinh khoanh tron đó.bs nói là chưa nghĩ tới smg,nhưng phải theo dõi 1 tháng .mà cục u này mọc lớn bằng đầu nhỏ của chiếc đũa rùi a à.mà bs xem và kham cho em cung ko nói 100 pt là ko pải mà chỉ nói là chưa nghi tới .nên em đăng hình nhờ các anh chị xem hinh và tư vấn cho em .

Chủ đề này,theo Tuanmecsedec không cần thiết tư vấn nữa.Vì chỉ biết hỏi không chịu đọc những gì đã tư vấn và cố tình Spam lập lại chỉ 1 câu hỏi.