PDA

View Full Version : Hỏi về nguy cơ với bcs khách sạn

kevinnguyen_sg
09-04-2016, 15:13
Chào mọi nguơì mình có quan hệ với GMD ở khách sạn và sử dụng bao cao su của khách sạn. Sau khoảng 3 phút mình ra và có dùng voi sen kiểm tra lại thấy bao cao su căng phòng lên và hình như ko chảy nước. Xin hỏi liệu như có an toàn với HIV ko mọi người?

Charles
09-04-2016, 15:15
Chào mọi nguơì mình có quan hệ với GMD ở khách sạn và sử dụng bao cao su của khách sạn. Sau khoảng 3 phút mình ra và có dùng voi sen kiểm tra lại thấy bao cao su căng phòng lên và hình như ko chảy nước. Xin hỏi liệu như có an toàn với HIV ko mọi người?

Xong trận bạn cẩn thận kiểm tra BCS như vậy quá an toàn rồi.

Tuanmecsedec
09-04-2016, 15:16

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Hiện nay một số khách sạn có để sẵn bao cao su cho khách,theo khuyến cáo quy định của phòng chống HIV.Vì vậy bạn yên tâm khi quan hệ có sử dụng bao cao su dù là của ai cũng an toàn.

Nguyen Ha
09-04-2016, 15:25

Như vậy thì yên tâm không có nguy cơ bạn ạ.

kevinnguyen_sg
09-04-2016, 18:48
Hi all,Cám ơn mọi người đã tư vấn vì dạo trước xem tivi thấy bảo có nhiều bcs trung quốc kém chất lượng tràn vào nhà nghĩ Việt Nam nên rất lo lấng ạ!Vì bcs đó ko có tên tuổi như durex , ok ....... mà tên lạ hoắc hà

Tuanmecsedec
09-04-2016, 18:55
Hi all,Cám ơn mọi người đã tư vấn vì dạo trước xem tivi thấy bảo có nhiều bcs trung quốc kém chất lượng tràn vào nhà nghĩ Việt Nam nên rất lo lấng ạ!Vì bcs đó ko có tên tuổi như durex , ok ....... mà tên lạ hoắc hà

Quan trọng khi quan hệ bao cao su không có sự cố bị tuột hay rách là được rồi bạn.

kevinnguyen_sg
09-04-2016, 19:11
Quan trọng khi quan hệ bao cao su không có sự cố bị tuột hay rách là được rồi bạn. Cho e hỏi luôn lúc đeo vào thì tự nhiên em siều xuống, em rút bao cao su ra va tự thủ ngay thân dv nhưng do tay của e có móc ad của GMD và đeo bao đó lại thì có bị sao ko anh nhỉ ?

Lục Giang
09-04-2016, 19:22
Cho e hỏi luôn lúc đeo vào thì tự nhiên em siều xuống, em rút bao cao su ra va tự thủ ngay thân dv nhưng do tay của e có móc ad của GMD và đeo bao đó lại thì có bị sao ko anh nhỉ ?

ko sao cả bạn., H ko lây theo kiểu gián tiếp như vậy, bạ hoàn toàn ko có nguy cơ

Nguyen Ha
09-04-2016, 19:22
Cho e hỏi luôn lúc đeo vào thì tự nhiên em siều xuống, em rút bao cao su ra va tự thủ ngay thân dv nhưng do tay của e có móc ad của GMD và đeo bao đó lại thì có bị sao ko anh nhỉ ?

Bạn yên tâm không sao.

kevinnguyen_sg
09-04-2016, 19:41
thanks mọi người!vì 2 bữa nay dv của em nó hơi đau ở đâu và ngứa!1 phần nữa hôm đó em cũng có men bia nên cũng hơi lo lắng!

Nguyen Ha
09-04-2016, 19:43
thanks mọi người!vì 2 bữa nay dv của em nó hơi đau ở đâu và ngứa!1 phần nữa hôm đó em cũng có men bia nên cũng hơi lo lắng!

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Charles
09-04-2016, 20:57

Dù bạn dùng BCS của hãng nào, còn hạn hay hết hạn, miễn quá trình quan hệ bao không sự cố tuột hoặc rách là bạn an toàn 100%.

Tuanmecsedec
10-04-2016, 06:35

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

kevinnguyen_sg
14-05-2016, 22:08
Em nhớ còn 1 vấn đề là lúc tuột bao ra ngón tay cái phần móng tay của em có hiểu hiện như khô rách gia nhưng nhỏ!không biết có sao không nhỉ?

songchungvoi_HIV
14-05-2016, 22:14
Em nhớ còn 1 vấn đề là lúc tuột bao ra ngón tay cái phần móng tay của em có hiểu hiện như khô rách gia nhưng nhỏ!không biết có sao không nhỉ?
Bạn tháo BCS chứ đâu phải bạn cho tay vào chậu dịch AD ngâm trong đó, cho dù kẻ móng tay bạn bị chảy máu cũng ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
15-05-2016, 06:11

Không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
15-05-2016, 08:37

Bạn yên tâm không sao.

Trần Quang Vinh
15-05-2016, 10:27

Khi nào ngón tay của bạn đứt toẹt ra máu chảy te tua mà bạn đút vào AD thì mới có cái để mà lo còn trong tình huồng này là an toàn

kevinnguyen_sg
30-05-2016, 18:03
Bữa em đi cô ấy bj em có cắn 1 cái. Sau khi qh xong em rữa dv và xem ko thấy bị chảy máu. Rữa bằng nưóc ko thấy rát. Chỉ khi lau bằng khăn mới đau

Nguyen Ha
30-05-2016, 18:43
Bữa em đi cô ấy bj em có cắn 1 cái. Sau khi qh xong em rữa dv và xem ko thấy bị chảy máu. Rữa bằng nưóc ko thấy rát. Chỉ khi lau bằng khăn mới đau

Như vậy cũng không sao.

Tuanmecsedec
30-05-2016, 19:39

Bạn yên tâm,không có vấn đề gì hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

kevinnguyen_sg
31-05-2016, 07:11
Dạ, THanks anh!NHưng ko biết làm sao để bỏ tật đi ngoài nay luôn anh nhỉ?

Tuanmecsedec
31-05-2016, 07:12
Dạ, THanks anh!NHưng ko biết làm sao để bỏ tật đi ngoài nay luôn anh nhỉ?

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

kevinnguyen_sg
31-05-2016, 18:36
Thanks. Anh.từ đầu tháng tới giờ em di tầm 4 lần ma co bcs ko ah và có kiểm tra bao.gio nghỉ lại thấy ngu quá.em bây giờ ko biet co nên qh với vợ ko nữa

Charles
31-05-2016, 18:44
Thanks. Anh.từ đầu tháng tới giờ em di tầm 4 lần ma co bcs ko ah và có kiểm tra bao.gio nghỉ lại thấy ngu quá.em bây giờ ko biet co nên qh với vợ ko nữa

Những lần quan hệ bạn đều sử dụng BCS, xong trận lại kiểm tra bao cẩn thận thì yên tâm không có nguy cơ.

kevinnguyen_sg
31-05-2016, 19:18
Mà bcs rách là minh biết liền phải ko anh

Tuanmecsedec
31-05-2016, 19:20

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nguyen Ha
01-06-2016, 06:15
BCS rách nhận biết được ngay khi đang quan hệ và nhìn thấy ngay khi rút dv ra, bcs rách đầu dv ló ra và bcs cuộn hết về gốc dv.

Toibenban
01-06-2016, 10:01

BCS rách lòi đầu dương vật và BCS sẽ cuốn về gốc dương vật > khi tháo BCS thì sẽ biết ngay

kevinnguyen_sg
02-06-2016, 19:26
Tại,vk em sắp đi xét nghiệm( khám thai) nên rất lo.

Tuanmecsedec
02-06-2016, 19:59

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Toibenban
02-06-2016, 20:20
Bạn có lây hay nhiễm gì đâu mà lo lắng yên tâm nhé

Nguyen Ha
02-06-2016, 20:24

Bạn không có nguy cơ nên vợ bạn sẽ có kết quả như mong muốn.

Toibenban
02-06-2016, 20:33
Hoàn toàn an tâm với tình huống này

kevinnguyen_sg
04-06-2016, 21:49
Thánk mọi nguời. Vì đã tư vấn

kevinnguyen_sg
22-06-2016, 09:47
Hôm qua,em dẫn vợ đi xn. Chac 2 ngày nữa có. Lo lo sao ấy

Charles
22-06-2016, 09:58

Bạn có nguy cơ đâu mà lo lây cho vợ.

Nguyen Ha
22-06-2016, 10:26

Bạn không có nguy cơ thì vợ bạn sẽ nhận được kết quả như mong muốn.

Tuanmecsedec
22-06-2016, 14:34

Kết quả sẽ âm tính thôi.