PDA

View Full Version : Mồ hôi tiếp xúc với mụn

xinduocsonglai
10-04-2016, 10:23
Em đi tập thể hình, huấn luyện viên đỡ tạ cho em và vô tình một giọt mồ hôi rớt lên tráng có mụn của em. Xin cho em hỏi e có nguy cơ không ah. Em nghĩ là an toàn nhưng e cứ bị ám ảnh và lo lắng ah. Anh chị giúp e nhé. E cám ơn anh chị nhiều.

Nguyen Ha
10-04-2016, 10:26
Em đi tập thể hình, huấn luyện viên đỡ tạ cho em và vô tình một giọt mồ hôi rớt lên tráng có mụn của em. Xin cho em hỏi e có nguy cơ không ah. Em nghĩ là an toàn nhưng e cứ bị ám ảnh và lo lắng ah. Anh chị giúp e nhé. E cám ơn anh chị nhiều.

100% không có nguy cơ.

xinduocsonglai
10-04-2016, 10:36
Em cám ơn chị Nguyên Hà nhiều lắm ah. Có lời chia sẻ của chị và diễn đàn làm e thấy yêm tâm hơn so với việc e đọc những bài viết về kiến thức hiv. Em chúc chị sức khoẻ và hạnh phúc ah.

Nguyen Ha
10-04-2016, 11:01
Em cám ơn chị Nguyên Hà nhiều lắm ah. Có lời chia sẻ của chị và diễn đàn làm e thấy yêm tâm hơn so với việc e đọc những bài viết về kiến thức hiv. Em chúc chị sức khoẻ và hạnh phúc ah.

Link cho câu nói hay.

Kong Ming
10-04-2016, 12:47
Máu rớt vào còn không bị ấy chứ, yên tâm đê

Lục Giang
10-04-2016, 12:53

bạn như vậy là kì thị H quá rồi, nếu H dễ dnagf lây vậy thì thế giới tuyệt chủng hết á, mồ hôi ko có vi rut, và H ko lây kiểu đơn giản như vậy

songchungvoi_HIV
10-04-2016, 12:56

Mồ hôi mà có HIV thì TG này tuyệt chủng

xinduocsonglai
10-04-2016, 17:36
Các anh chị thông cảm giúp em. Vì từ 8 tháng nay e cứ bị ám ảnh và xn liên tục. Chứ tâm em ko hề kỳ thị đâu ah, em luôn mong và cố gắng muốn làm gì đấy để giúp đỡ các bạn ko may.

songchungvoi_HIV
10-04-2016, 17:57
Các anh chị thông cảm giúp em. Vì từ 8 tháng nay e cứ bị ám ảnh và xn liên tục. Chứ tâm em ko hề kỳ thị đâu ah, em luôn mong và cố gắng muốn làm gì đấy để giúp đỡ các bạn ko may.
Bạn XN cuối cùng ra con gì??

Nguyen Ha
10-04-2016, 20:13

XN liên tục mà vẫn ám ảnh, không yên tâm thì lại XN tiếp.

Lục Giang
10-04-2016, 20:48

cái này là sư thời gian, dư máu và dư tiền bạc nek, những thứ ấy bạn để dnahf cho gia đình thì tốt hơn

xinduocsonglai
11-04-2016, 23:50
Mọi người nói em bị tâm bệnh. E sẽ cố vượt qua ah :(

UTMIENTAY
12-04-2016, 00:25
Nghĩ tập Thể hình là cách tốt nhất ...

Trần Quang Vinh
12-04-2016, 06:38
Mọi người nói em bị tâm bệnh. E sẽ cố vượt qua ah :(
Sống chậm lại suy nghĩ thoáng hơn từ từ tâm bệnh sẽ hết