PDA

View Full Version : Có dấu hiệu nhờ ac tư vấn

nguoichuyengioi
11-04-2016, 19:20
Ac ơi...mấy hôm nay mỗi lần em vừa ăn cơm xongHôm là em mắc cầu và phải đi đại tiện ngay..hôm nay tự nhiên em lại thấy rát vùng háng lắm..mặc quần lót ca vào cũng rát..
Em có tìm hiểu và biết đc đây là 2 dấu hiệu..
Em lo quá ac ơi

Charles
11-04-2016, 19:23
Ac ơi...mấy hôm nay mỗi lần em vừa ăn cơm xongHôm là em mắc cầu và phải đi đại tiện ngay..hôm nay tự nhiên em lại thấy rát vùng háng lắm..mặc quần lót ca vào cũng rát..
Em lo quá ac ơi

Ý bạn là dấu hiệu bệnh....khùng à ?? :khi875437:

sợ nguy cơ nặn mụn (http://diendanhiv.vn/threads/41745-so-nguy-co-nan-mun)Đeo lens chung với người nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/41683-Deo-lens-chung-vo-i-nguo-i-nhie-m-HIV)Hút chung ống hút khi đang bị lỡ miệng (http://diendanhiv.vn/threads/41722-Hu-t-chung-o-ng-hu-t-khi-dang-bi-lo-mie-ng)

nguoichuyengioi
11-04-2016, 19:59
Em lo thật mà..em cầu xin ac hay giúp em..em bị đau đầu..vừa ăn xong đi đại tiện ngay..bây h háng của em còn rất rất rát nữa..đi không nổi lun hihuhu

songchungvoi_HIV
11-04-2016, 20:02
Em lo quá ac ơi
Do quần bó sát dẫn đến ma xát làm rát thôi, mắc gì la bài hãi dậy

Tuanmecsedec
11-04-2016, 20:10
Em lo quá ac ơi

Em lo thật mà..em cầu xin ac hay giúp em..em bị đau đầu..vừa ăn xong đi đại tiện ngay..bây h háng của em còn rất rất rát nữa..đi không nổi lun hihuhu

Bạn coi có bị hầm lác gì không.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

nguoichuyengioi
11-04-2016, 20:56
Bị hâm lác là dấu hiệu HIV hả chị

Tuanmecsedec
11-04-2016, 20:57

Bạn tào lao mía lao quá bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Trần Quang Vinh
11-04-2016, 22:07
Hầm lác là cái bệnh do ở Dơ nó sinh ra đó bạn

nguoichuyengioi
11-04-2016, 22:07
Em ở chung với người HIV, em sợ bị lây lắm..
Vô tình thì em không sợ vì em biết HIV không lâu qua sinh hoạt bt..
Em chỉ lo cố tình thôi

Nguyen Ha
11-04-2016, 22:57
Em chỉ lo cố tình thôi

Ra đảo hoang mà sống.

Tuanmecsedec
12-04-2016, 07:08
Em chỉ lo cố tình thôi

Nếu bạn quá lo sợ hoặc quá kỳ thị.Thì đừng sống chung với họ nữa,.Vì họ đã bị tổn thương rồi đừng sống với họ vô tâm mà tổn thương thêm nữa bạn.

Trần Quang Vinh
12-04-2016, 08:05
Em chỉ lo cố tình thôi
Lo Sợ thì dọn đi nơi khác mà ở 1 mình ! Bạn đang kỳ thị quá đáng những người nhiễm HIV vẫn sinh hoạt bình thường , mọi sinh hoạt hằng ngày ko thể lây nhiễm HIV

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Charles
12-04-2016, 08:55
Em chỉ lo cố tình thôi

Bạn kỳ thị và sợ thế thì chỉ có vào lồng kính ở là an toàn nhất.

nguoichuyengioi
12-04-2016, 17:17
Em thỉnh thoảng bị nhói ở chân..em đọc trên mạng..có 1 người bị HIV chia sẻ những triệu chứng..em thấy triệu chứng của em giống

Charles
12-04-2016, 17:20
Em thỉnh thoảng bị nhói ở chân..em đọc trên mạng..có 1 người bị HIV chia sẻ những triệu chứng..em thấy triệu chứng của em giống

Vậy bạn đến đó mà đọc tiếp đi.
Những gì cần Ban quản trị đã tư vấn rõ rồi, nếu bạn cảm thấy không yên tâm thì đi XN đi.

Trần Quang Vinh
12-04-2016, 18:13
Vậy bạn có thể nhờ cái bạn nào đó tư vấn giúp mình .

nguoichuyengioi
12-04-2016, 20:50
Em sợ lắm ac ơi...
Người đo hay nói với em những câu nghe đáng sợ lắm..vd như là "m sẽ sớm được như t thôi"
Em phải làm sao

Tuanmecsedec
12-04-2016, 21:16
Em sợ lắm ac ơi...
Người đo hay nói với em những câu nghe đáng sợ lắm..vd như là "m sẽ sớm được như t thôi"
Em phải làm sao

Nếu bạn quá lo sợ hoặc quá kỳ thị.Thì đừng sống chung với họ nữa,.Vì họ đã bị tổn thương rồi đừng sống với họ vô tâm mà tổn thương thêm nữa bạn.

Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại,đề nghị các ban quản trị xóa bất kỳ chủ đề nào của thành viên này psot lên mang tính chất ký thị,nếu cần thiết loại khỏi diễn đàn luôn để khỏi làm ảnh hưởng anh chị em có HIV trên đây.