PDA

View Full Version : Giặt, ngâm chung quần áo có bị nhiễm bệnh stds

Tran tran
14-04-2016, 08:52
Các anh chị bqt cho em hỏi. Nếu 1 người bị nhiễm các bệnh: lậu, sui mao gà, giang mai thì việc ngâm và giặt chung quần áo với người đó có nguy cơ làm mình nhiễm các bệnh về tình dục: lậu, smg, giang mai không ạ. Em xin các anh chị tư vấn. Em xin chân thành biết ơn.

Trần Quang Vinh
14-04-2016, 08:57
Các anh chị bqt cho em hỏi. Nếu 1 người bị nhiễm các bệnh: lậu, sui mao gà, giang mai thì việc ngâm và giặt chung quần áo với người đó có nguy cơ làm mình nhiễm các bệnh về tình dục: lậu, smg, giang mai không ạ. Em xin các anh chị tư vấn. Em xin chân thành biết ơn.
Hoàn toàn không lây nhiễm các bệnh STDs qua việc giặt chung quần áo như bạn nói

Tran tran
14-04-2016, 12:54
Các anh trong bqt trả lời giúp em đi ạ. Em xin cám ơn

Trần Quang Vinh
14-04-2016, 13:09
Các anh trong bqt trả lời giúp em đi ạ. Em xin cám ơn

Nội Dung của bạn chỉ mang tính chất lo lắng thôi ! nên Topic này BQT không nhất thiết phải giải đáp cho bạn

Tran tran
14-04-2016, 13:20
Anh trần quang vinh có phải là bpt ko

Trần Quang Vinh
14-04-2016, 13:23
Anh trần quang vinh có phải là bpt ko Nếu mình là BQT thì câu hỏi của bạn sẽ bị Khóa rồi !Nếu bạn thích BQT trã lời cho bạn thì cứ chờ

Trần Quang Vinh http://diendanhiv.vn/images/statusicon/user-online.png
Thành viên năng động nhiệt tình.

Tran tran
14-04-2016, 13:41
Dạ. Do em đọc ở phía dưới diễn đàn viết là. Bqt không chịu trách nhiễm về những gì thành viên trong diễn đàn đăng

Trần Quang Vinh
14-04-2016, 13:42
Dạ. Do em đọc ở phía dưới diễn đàn viết là. Bqt không chịu trách nhiễm về những gì thành viên trong diễn đàn đăng Ở đây tư vấn là đọc kỉ , suy nghỉ kỉ rồi mới trã lời cho bạn ! chứ không trã lời bừa !

Tran tran
14-04-2016, 13:48
Em cám ơn anh đã tư vấn. Nhưng mà ai cũng như em anh ạ, tin chủ yếu vào bqt. Và những gì bqt tư vấn. Em sẽ đợi câu trả lời

songchungvoi_HIV
14-04-2016, 13:57
Khi nào bạn bị sùi, giang mai, lậu thì lên đây hỏi songchung hướng dẫn cho

Tran tran
14-04-2016, 14:06
Dạ em đang muốn tìm hiểu thêm ạ. Mong a trả lời ạ

songchungvoi_HIV
14-04-2016, 14:07
Dạ em đang muốn tìm hiểu thêm ạ. Mong a trả lời ạ

Giặt, phơi nắng, ủi, sợ quá thì đốt đi, mua mới mặc

Tran tran
14-04-2016, 14:35
Dạ em đang nói giặt chung ạ

songchungvoi_HIV
14-04-2016, 14:36
Dạ em đang nói giặt chung ạ

Tran tran
14-04-2016, 14:42
Do em đang nghĩ trường hợp trời mưa giặt áo quần lâu khô còn hơi ẩm mình mang mặt ạ.

songchungvoi_HIV
14-04-2016, 14:49
Do em đang nghĩ trường hợp trời mưa giặt áo quần lâu khô còn hơi ẩm mình mang mặt ạ.

Charles
14-04-2016, 14:53

Đã ngâm giặt rồi thì làm gì còn con virus nào sống được nữa mà lây.

Tran tran
14-04-2016, 14:54
Em hiểu ý anh . Nhưng mà nhiều người giặt xong phơi khô rồi mặt lại có ai ủi đâu a... em muốn hỏi giặt chung có nguy cơ mắc bệnh stds không ạ. A trả lời có hoặc không là được rồi. A cứ làm vậy làm e thật khó hiểu

Tran tran
14-04-2016, 14:55
Dạ em cám ơn a truongxuan

songchungvoi_HIV
14-04-2016, 14:58
Em hiểu ý anh . Nhưng mà nhiều người giặt xong phơi khô rồi mặt lại có ai ủi đâu a... em muốn hỏi giặt chung có nguy cơ mắc bệnh stds không ạ. A trả lời có hoặc không là được rồi. A cứ làm vậy làm e thật khó hiểu

Tuanmecsedec
15-04-2016, 08:02

Khi giặt,phơi khô rồi thì làm sao lây nhiễm cho người khác.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tran tran
15-04-2016, 09:45
Vậy trong trường hợp giặt chung áo quần với người nhiễm bệnh stds: lậu, smg mà phơi chưa khô quần áo còn hơi ẩm mà mình mặt thì có nguy cơ không anh

Trần Quang Vinh
15-04-2016, 09:50
Vậy trong trường hợp giặt chung áo quần với người nhiễm bệnh stds: lậu, smg mà phơi chưa khô quần áo còn hơi ẩm mà mình mặt thì có nguy cơ không anh
Bạn cố tình Spam thì phải cho khi vấn đề của bạn BQT đã trã lời cho bạn quá rõ ràng.

Tran tran
15-04-2016, 10:01
Em không cố tình ạ.

Tuanmecsedec
15-04-2016, 10:02

Tuanmecsedec khẳng định không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Trần Quang Vinh
15-04-2016, 10:04
Hoàn toàn không lây nhiễm các bệnh STDs qua việc giặt chung quần áo như bạn nói

Nội Dung của bạn chỉ mang tính chất lo lắng thôi ! nên Topic này BQT không nhất thiết phải giải đáp cho bạn

Nếu mình là BQT thì câu hỏi của bạn sẽ bị Khóa rồi !Nếu bạn thích BQT trã lời cho bạn thì cứ chờ

Trần Quang Vinh http://diendanhiv.vn/images/statusicon/user-online.png
Thành viên năng động nhiệt tình.

Ở đây tư vấn là đọc kỉ , suy nghỉ kỉ rồi mới trã lời cho bạn ! chứ không trã lời bừa !

Khi nào bạn bị sùi, giang mai, lậu thì lên đây hỏi songchung hướng dẫn cho

Đã ngâm giặt rồi thì làm gì còn con virus nào sống được nữa mà lây.

Khi giặt,phơi khô rồi thì làm sao lây nhiễm cho người khác.

Tuanmecsedec khẳng định không sao.

Em không cố tình ạ. Đây là những gì BQT và ACE đã tư vấn cho bạn

Lục Giang
15-04-2016, 10:09
Em không cố tình ạ.

Trong quá trình nhâm và giặ quần áo, vi trùng gặp môi trường nước và xà phòng là ngỏm củ tỏi hết rồi bạn, bạn giặt xong khỏi phơi để ướt vậy mặc cũng ko sao

Tran tran
15-04-2016, 10:15
Em cám ơn các anh các chị bỏ ít thời gian trả lời những thắc mắc của em ạ.