PDA

View Full Version : Hỏi về smg

Nhoque
15-04-2016, 07:33
Các anh chj trên diễn đàn cho em hỏi.em năm nay 23 tuổi.em co nguy cơ bị smg.và em co nổi 1 cục mụn thịt khoảng hột tiêu to và đã 14 ngày em theo dõi thì nó ko phát triển.vậy liệu có pải smg khong ạ.em nhờ các anh chị tư vấn giup em. Hay mình pải theo dõi thêm ạ

Nhoque
15-04-2016, 08:08
A tuấn tư vấn gúp em ạ.bài của em trôi xún rùi anh ơi

Buonqua
15-04-2016, 08:34
Các anh chj trên diễn đàn cho em hỏi.em năm nay 23 tuổi.em co nguy cơ bị smg.và em co nổi 1 cục mụn thịt khoảng hột tiêu to và đã 14 ngày em theo dõi thì nó ko phát triển.vậy liệu có pải smg khong ạ.em nhờ các anh chị tư vấn giup em. Hay mình pải theo dõi thêm ạ
Hỏi không đầu, không đuôi, không hình ảnh, không vị trí.......biết đâu mà tham vấn cho bạn.

Trần Quang Vinh
15-04-2016, 08:37

A tuấn tư vấn gúp em ạ.bài của em trôi xún rùi anh ơi
Không biết nguy cơ nổi từ đâu OS , Quan Hệ Không BCS hay lí do khác sau mà hình dung được để chia sẽ

Nhoque
15-04-2016, 08:39
Dạ em xl anh. Em bj nổi ở gần lưõi gà ạ. Ngay vòm họng khẩu cái.một cục mụn thịt và co hơi viêm nổi mũ nhưng đã 2 tuần trôi qua rùi mà nó không phát triển ..ko phat triẻn thi yên tâm ko phải smg ko anh.em ox cho gái mại dâm anh à.và cục mụn thịt đó cũng k xệp lun ạ.nó ko phát triên nưa thôi ạ

Tuanmecsedec
15-04-2016, 08:46

Theo những gì bạn kể không phài sùi mào gà.Để rõ hơn bạn có thể chụp hình post lên.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Trần Quang Vinh
15-04-2016, 08:47
Dạ em xl anh. Em bj nổi ở gần lưõi gà ạ. Ngay vòm họng khẩu cái.một cục mụn thịt và co hơi viêm nổi mũ nhưng đã 2 tuần trôi qua rùi mà nó không phát triển ..ko phat triẻn thi yên tâm ko phải smg ko anh.em ox cho gái mại dâm anh à

Nếu OS cho GMD là có thể Lây STDs như không có Hình ảnh thì khó xem đó là gì ! Trường hợp OS trên 45s mới sợ lây nhiễm

Nhoque
15-04-2016, 08:53
Em cảm ơn anh ạ. Vậy 15 ngày dù cục gì mà nó ko phát triêtn là ko phait smg đung ko các anh. Vì em cùng đọc mấy topic trươc em thấy các anh chị bảo bj u sùi thì khoảng 10 ngày là nổi to đung rùi anh à

Tuanmecsedec
15-04-2016, 08:58
Em cảm ơn anh ạ. Vậy 15 ngày dù cục gì mà nó ko phát triêtn là ko phait smg đung ko các anh. Vì em cùng đọc mấy topic trươc em thấy các anh chị bảo bj u sùi thì khoảng 10 ngày là nổi to đung rùi anh à

Không phải sùi mào gà đâu.Để rõ hơn bạn có thể chụp hình post lên.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nhoque
15-04-2016, 09:06
Dạ do hôm bưa em cũng post ảnh nhờ anh tư vấn và em được anh tư vấn ko phải smg ạ.em cung yên tâm rùi mà cục mụn thịt của em 14 ngày rùi cung ko phát triêt và cung ko xệp nên em lên hỏi các anh chj ạ.anh coi lại và tư vấn dùm em.em sợ ung thư vòm họng quá anh à. http://i.imgur.com/VpAFo0B.jpg

Tuanmecsedec
15-04-2016, 09:12
Dạ do hôm bưa em cũng post ảnh nhờ anh tư vấn và em được anh tư vấn ko phải smg ạ.em cung yên tâm rùi mà cục mụn thịt của em 14 ngày rùi cung ko phát triêt và cung ko xệp nên em lên hỏi các anh chj ạ.anh coi lại và tư vấn dùm em.em sợ ung thư vòm họng quá anh à.

Vấn đề này bạn đã có nick khác hỏi rồi và đã trả lờ không phải sùi mào gà.

Nhoque
15-04-2016, 09:14
Dạ do ních đó em bị spam nên ko dùng dược ạ . Như vậy là em bị bệnh lí khác chứ ko phải smg đung ko anh.và hiện tại em đã dc 2 tháng vậy về smg minh yên tâm chư anh

Tuanmecsedec
15-04-2016, 09:22
Dạ do ních đó em bị spam nên ko dùng dược ạ . Như vậy là em bị bệnh lí khác chứ ko phải smg đung ko anh.và hiện tại em đã dc 2 tháng vậy về smg minh yên tâm chư anh

Bạn đừng cố tình Spam hỏi chỉ 1 câu hỏi này.Hay bạn muốn ban quản trị tư vấn bạn đã bị sùi mào gà rồi,khi ấy mới yên tâm mà im.

Trần Quang Vinh
15-04-2016, 09:43
Dạ do hôm bưa em cũng post ảnh nhờ anh tư vấn và em được anh tư vấn ko phải smg ạ.em cung yên tâm rùi mà cục mụn thịt của em 14 ngày rùi cung ko phát triêt và cung ko xệp nên em lên hỏi các anh chj ạ.anh coi lại và tư vấn dùm em.em sợ ung thư vòm họng quá anh à. http://i.imgur.com/VpAFo0B.jpg
Yên tâm đi bạn đó không phải SMG !

songchungvoi_HIV
15-04-2016, 14:19

Muốn biết cục đó là cục gì phải đến BV chuyên khoa Da Liễu khám