PDA

View Full Version : Đầu kim tiêm.

delta
15-04-2016, 11:41
Chào anh chị. Hôm qua em có đi xét nghiệm máu. Nhưng lúc về nhà em có thấy một vết đỏ nằm giữa đầu gối với bàn chân. Em sợ mình quẹt phải thùng đựng đầu kim bỏ đi ở dưới chân. Nhưng em có xem qua diễn đàn nói là chỉ đầu kim tiêm không thì không có nguy cơ phải không ạ?
Cám ơn anh chị

songchungvoi_HIV
15-04-2016, 14:25
Chào anh chị. Hôm qua em có đi xét nghiệm máu. Nhưng lúc về nhà em có thấy một vết đỏ nằm giữa đầu gối với bàn chân. Em sợ mình quẹt phải thùng đựng đầu kim bỏ đi ở dưới chân. Nhưng em có xem qua diễn đàn nói là chỉ đầu kim tiêm không thì không có nguy cơ phải không ạ?
Cám ơn anh chị
Bạn có bị khùng ko?? Haizz do trời nắng với thời điểm hiện nay não bạn bị chập dây

Tuanmecsedec
15-04-2016, 14:44
Cám ơn anh chị

Khả năng chỉ khi nào bị kim tiêm có máu tươi trong ống xi lanh mà bơm vào cơ thể thì may ra mới xảy ra nguy cơ.Nếu dù là kim tiêm mà chỉ bị đầu kim đâm thôi thì không sao.Vì máu nếu có ở đầu kim khi ra môi trường tít tắc sẽ khô ngay.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.