PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới

hoanghon
15-04-2016, 20:43
Anh chị cho em hõi: hôm qua em có quan hệ đồng giới,quan hệ bằng miệng, em là người ngậm, em bít là quan hệ bằng miệng hko có nguy cơ nhưng lần này em ngậm rất lâu và người đó rất mạnh, em ngậm rẩt lâu khoảng chừng 2 tiếng vì người đó lâu ra, và xuất tinh trong miệng, em sợ là em ngậm lâu như vậy có sao hko, và e có liếm hậu môn nửa? Do là lần này em ngậm lâu quá và 2 lần như thế. Anh chị tư vấn giúp e ạ.

Charles
15-04-2016, 20:45
Anh chị cho em hõi: hôm qua em có quan hệ đồng giới,quan hệ bằng miệng, em là người ngậm, em bít là quan hệ bằng miệng hko có nguy cơ nhưng lần này em ngậm rất lâu và người đó rất mạnh, em ngậm rẩt lâu khoảng chừng 2 tiếng vì người đó lâu ra, và xuất tinh trong miệng, em sợ là em ngậm lâu như vậy có sao hko, và e có liếm hậu môn nửa? Do là lần này em ngậm lâu quá và 2 lần như thế. Anh chị tư vấn giúp e ạ.

Vấn đề quan hệ đường miệng bạn đã tạo rất nhiều chủ đề và đã được tư vấn rồi. Nếu bạn thấy sợ sao còn tái diễn hành vi???

Nguyen Ha
15-04-2016, 20:58

Quan hệ bằng miệng không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Lục Giang
15-04-2016, 21:10
má ơi, kỉ lục gia mới của thế gới, ngậm dv hơn 2 tiếng, nể thật, bạn ơi, có cần tui giúp bạn đăng kí lập kỉ lục ghi nét ko vậy?
bạn có ngậm 1 năm hay 10 năm cũng hok nguy cơ với H nhưng coi chừng mấy con bé giang mai, smg, viêm gan..... nó ghé thăm bạn và ở lại với bạn lâu dài đó

hoanghon
15-04-2016, 21:36
Thực zay hả anh chị, tại do em bít là quan hệ bằng miệng hko sao, nhưng lần này miệng em ngậm dv lâu quá em mói lo anh trường xuân, và dv người đó có bỏ bi vào ạ như vậy có sao hko ạ

Charles
15-04-2016, 21:37
Thực zay hả anh chị, tại do em bít là quan hệ bằng miệng hko sao, nhưng lần này miệng em ngậm dv lâu quá em mói lo anh trường xuân, và dv người đó có bỏ bi vào ạ như vậy có sao hko ạ

Về HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nguyen Ha
15-04-2016, 21:49

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
16-04-2016, 07:19

Vấn đề kích dục bằng miệng,bạn có rất nhiều chủ đề hỏi vấn đề này rồi.Bạn nên đọc lại các chủ đề trước đây của bạn.Bạn tham gia diễn đàn trên 2 năm thì phải nắm rõ kiến thức HIV chứ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoanghon
17-04-2016, 14:58
Anh chị ơi! Hôm đó em và người đó có sử dụng ma túy đá nên rất lâu ra, em dùng miệng ngậm dv rất lâu như vậy hko sao hả anh chị, sao giờ em cứ suy nghĩ bậy bạ hko ah,anh tuấn chị hà anh trường xuân.

Tuanmecsedec
17-04-2016, 14:59
Anh chị ơi! Hôm đó em và người đó có sử dụng ma túy đá nên rất lâu ra, em dùng miệng ngậm dv rất lâu như vậy hko sao hả anh chị, sao giờ em cứ suy nghĩ bậy bạ hko ah,anh tuấn chị hà anh trường xuân.

Vấn đề kích dục bằng miệng bạn đã được tư vấn nhiều rồi.Bạn nên đọc lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

songchungvoi_HIV
17-04-2016, 15:00

Bấm vào đây đọc:
Cách tự phát hiện HPV ở nam giới hiệu quả (http://diendanhiv.vn/threads/12962-Cach-tu-phat-hien-HPV-o-nam-gioi-hieu-qua)

Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Trần Quang Vinh
17-04-2016, 16:43

Kích dục bằng miệng không thể lây HIV nhưng có thể lây các bệnh STDs !

Nguyen Ha
17-04-2016, 21:44

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

hoanghon
18-04-2016, 03:17
Anh chị cho em hỏi: xuất tinh trong miệng mà em để như vậy và tiếp tục ngậm nửa có sao hko ạ. Anh tuấn chị hà anh trường xuân

Tuanmecsedec
18-04-2016, 07:49
Anh chị cho em hỏi: xuất tinh trong miệng mà em để như vậy và tiếp tục ngậm nửa có sao hko ạ. Anh tuấn chị hà anh trường xuân

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà

Trần Quang Vinh
18-04-2016, 07:55

Không lây nhiễm HIV trong trường hợp này , nhưng sẽ lây nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục .

hoanghon
20-04-2016, 17:36
Anh chị cho em hỏi: mấy hôm nay em đi tiểu nghe buốt tứt đầu dương vật nhưng hko cõ mủ là sao ạ

songchungvoi_HIV
20-04-2016, 17:50
Anh chị cho em hỏi: mấy hôm nay em đi tiểu nghe buốt tứt đầu dương vật nhưng hko cõ mủ là sao ạ

Bấm vào đây xem:
Viêm cơ quan sinh dục nam do viêm niệu đạo (http://diendanhiv.vn/threads/9381-Viem-co-quan-sinh-duc-nam-do-viem-nieu-dao)

hoanghon
20-04-2016, 18:17
Em đọc rồi anh mà nhiều quá em hko hiểu? Lần nào sử dụng ma túy đá em hay dùng tay kich thích dương vật rất lâu sau đó em đi tiểu đau rát và tứt đầu dương vật và xuất tinh cũng vậy, sau vài ngày là hết, lần này cũng thế nhưng lâu hơn ah, như vậy em bị sao anh

songchungvoi_HIV
20-04-2016, 18:23
Em đọc rồi anh mà nhiều quá em hko hiểu? Lần nào sử dụng ma túy đá em hay dùng tay kich thích dương vật rất lâu sau đó em đi tiểu đau rát và tứt đầu dương vật và xuất tinh cũng vậy, sau vài ngày là hết, lần này cũng thế nhưng lâu hơn ah, như vậy em bị sao anh

Hèn chi, đấy chính là nguyên nhân đẫn đến hệ lụy máy lột dênh

hoanghon
20-04-2016, 18:26
Là sao anh em hko hiểu

songchungvoi_HIV
20-04-2016, 18:29
Là sao anh em hko hiểu

"Thẩm du" nhiều quá dẫn đến máy bị lột dên chứ sao

hoanghon
20-04-2016, 18:46
Vậy trường hợp của em là sao có sao hko anh nói rõ cho em hiểu ạ

songchungvoi_HIV