PDA

View Full Version : Đi đường bị xe đụng mong anh chị tư vấn

bangbang
16-04-2016, 12:39
Em xin chào anh chị trên diễn đàn !
tối qua em đi bộ ăn cơm. Lúc đi qua một con đường hẹp thì lúc đó xe máy chạy qua rất đông. Có một xe chạy qua quệt vào tay trái của em. Lúc đó em cảm thấy tay bị đập mạnh. Em cảm thấy hơi đau một tý. Sau đó em thấy trên tay em thì thấy một vệt đỏ. Em đã nặn nhưng không thấy máu chãy ra mà chỉ thấy nước màu vàng. Hiện tại em đang rất lo lắng. Có khi nào người ta đi xe máy chạy qua rồi đâm kim tiêm vào tay em không ạ.Nhờ anh chị xem ảnh và tư vấn giúp. Em xin cảm ơn anh chị.

Lục Giang
16-04-2016, 13:22
đấy ko phỉ vết kim tiêm đâm đâu bạn, yên tâm đi, kim tiêm mà đâm vô rrooif bơm máu thẳng vào người mới có nguy cơ chứ đâm ko cũng chẳng nhầm nhò gì, mà bạn cứ thử mua kim tiêm về đâm vào tay lút cán rồi bơm máu vào xem cảm giác thế nào thì biết à

Trần Quang Vinh
16-04-2016, 14:01
tối qua em đi bộ ăn cơm. Lúc đi qua một con đường hẹp thì lúc đó xe máy chạy qua rất đông. Có một xe chạy qua quệt vào tay trái của em. Lúc đó em cảm thấy tay bị đập mạnh. Em cảm thấy hơi đau một tý. Sau đó em thấy trên tay em thì thấy một vệt đỏ. Em đã nặn nhưng không thấy máu chãy ra mà chỉ thấy nước màu vàng. Hiện tại em đang rất lo lắng. Có khi nào người ta đi xe máy chạy qua rồi đâm kim tiêm vào tay em không ạ.Nhờ anh chị xem ảnh và tư vấn giúp. Em xin cảm ơn anh chị.
Nếu là vết kim đâm thì có thể bạn sẽ té xe luôn rồi chứ còn nặng máu gì nổi an tâm đi bạn , vết này giống vết bị thuốc lá hay gì vẹt vào thôi

bangbang
16-04-2016, 14:09
Dạ em đi bộ anh à. Em đang đi thì bị quẹt vào tay. Thấy đau một tý. Quan sát tay thì em thấy có đốm đỏ như thế. Các anh cho em hỏi là có khi nào bị kim đâm mà không chãy máu không ạ. Em lo quá. Em cố nặn mạnh mà chỉ thấy rỉ nước màu vàng ra thôi ạ

Trần Quang Vinh
16-04-2016, 14:11
Dạ em đi bộ anh à. Em đang đi thì bị quẹt vào tay. Thấy đau một tý. Quan sát tay thì em thấy có đốm đỏ như thế. Các anh cho em hỏi là có khi nào bị kim đâm mà không chãy máu không ạ. Em lo quá. Em cố nặn mạnh mà chỉ thấy rỉ nước màu vàng ra thôi ạ

Vậy bạn đi chích thuốc có khi nào không chảy máu mà thuốc vẫn tiêm vào người bạn được không

Tuanmecsedec
16-04-2016, 14:17

Những gì bạn kể do suy diễn thôi,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bangbang
16-04-2016, 14:18
Dạ em chỉ sợ là vết đâm nông. Không chãy máu anh à. Nhờ anh xem kỹ lại xem đó có phải là vết kim không ạ.Thực ra em rất lo lắng lắm ạ

Trần Quang Vinh
16-04-2016, 14:22
Dạ em chỉ sợ là vết đâm nông. Không chãy máu anh à. Nhờ anh xem kỹ lại xem đó có phải là vết kim không ạ.Thực ra em rất lo lắng lắm ạ

Ra tiệm thuốc mua 1 hộp bơm kim tiêm về thử sẽ ra kết quả thôi bạn , còn vết thương bạn không phải là vết kim đâm

Tuanmecsedec
16-04-2016, 14:22

Bạn lo lắng thôi không phải vết kim tiêm đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bangbang
16-04-2016, 15:16
Em cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn điện thoại giúp em. Được anh tư vấn em đã yên tâm hơn. Chứ từ tối qua đến giờ em mệt mỏi và lo lắng quá. Vậy trường hợp của em không sao và không cần phải dùng phơi nhiễm, an toàn 100 % chứ anh.

Tuanmecsedec
16-04-2016, 15:23
Em cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn điện thoại giúp em. Được anh tư vấn em đã yên tâm hơn. Chứ từ tối qua đến giờ em mệt mỏi và lo lắng quá. Vậy trường hợp của em không sao và không cần phải dùng phơi nhiễm, an toàn 100 % chứ anh.

Tuanmecsedec đã tư vấn trong điện thoại cho bạn rồi thì yên tâm 100% đi bạn.

Trần Quang Vinh
16-04-2016, 16:00

Bạn yên tâm khi đã được Anh Tuanmecsedec tư vấn cho bạn !

bangbang
16-04-2016, 16:14
Các anh ơi cho em hỏi là nếu bị kim đâm thì vết kim đâm nó sẽ như thế nào ạ

Trần Quang Vinh
16-04-2016, 16:18
Các anh ơi cho em hỏi là nếu bị kim đâm thì vết kim đâm nó sẽ như thế nào ạ

Muốn biết rõ thế nào thì bạn Mua 1 Hộp về mà đâm thử xem nó thế nào

bangbang
16-04-2016, 17:51
Dạ em cảm ơn anh. Em chỉ sợ kim đâm mà không chãy máu. Em cũng không muốn spam gì đâu. Nhưng thật sự lo quá anh à. Anh trả lời em được không? Chứ đừng bảo em thử nhé

Lục Giang
16-04-2016, 17:55
Dạ em cảm ơn anh. Em chỉ sợ kim đâm mà không chãy máu. Em cũng không muốn spam gì đâu. Nhưng thật sự lo quá anh à. Anh trả lời em được không? Chứ đừng bảo em thử nhé

bạn có vấn đề về thần kinh rồi đó, những gì cần tư vấn thì chúng tôi đã tư vấn hết sức rồi, bạn nên xem lại các điều chúng tôi tư vấn nhé, topic này ko cần phải tư vấn thêm nữa vì mang tính chất hoang tưởng, suy diễn và cố tình spam

Trần Quang Vinh
16-04-2016, 18:14

Khi nào bạn dùng kim đâm mà không chảy máu thì lên đây mình tư vấn tiếp cho

Charles
16-04-2016, 20:19

Những gì bạn kể không có gì phải lo lắng đâu.

bangbang
16-04-2016, 21:31
Có thật là không sao không anh. Em cũng cố gắng an ủi bản thân là mình thần hồn nát thần tính nhưng không hiểu sao vẫn thấy lo quá

Tuanmecsedec
16-04-2016, 21:37
Có thật là không sao không anh. Em cũng cố gắng an ủi bản thân là mình thần hồn nát thần tính nhưng không hiểu sao vẫn thấy lo quá

Ban quan trị không có tư vấn bừa đâu,mà bạn hỏi có thật hay không thật.Nếu cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi,khỏi mất thời gian của ban quản trị.

Charles
16-04-2016, 21:40

Bạn yên tâm BQT diendanhiv.vn không có tư vấn bừa đâu.

bangbang
17-04-2016, 08:14
Dạ em cảm ơn anh. Vậy là kim tiêm đâm thì phải chãy máu đúng không anh. Tại em đọc trên mạng thấy nhiều vụ có người đi xe máy đâm kim nên em lo lắng. Có gì mong các anh bỏ qua cho em nhé. Được các anh tư vấn em cũng đỡ lo hơn rồi.

Tuanmecsedec
17-04-2016, 08:29
Dạ em cảm ơn anh. Vậy là kim tiêm đâm thì phải chãy máu đúng không anh. Tại em đọc trên mạng thấy nhiều vụ có người đi xe máy đâm kim nên em lo lắng. Có gì mong các anh bỏ qua cho em nhé. Được các anh tư vấn em cũng đỡ lo hơn rồi.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn nhiều rồi,bạn đừng Spam lập lại câu hỏi nữa.

Trần Quang Vinh
17-04-2016, 10:10

Bạn có bị gì đâu mà đở lo phải nói là không có chuyện gì để lo nữa vì bạn An toàn

songchungvoi_HIV
17-04-2016, 13:04
Hành vi nguy cơ phải rõ ràng tức xác định có hay ko có chứ ko có chuyện hỏi mà như mù, Chủ đề suy diễn hoang tưởng ko có nguy cơ