PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng 15 giây

sekhongbaogio
19-04-2016, 22:55
Chào các anh chị diễn đàn nguy cơ của em là khoảng 3 tuần trước em có qh với gái maxsa đeo bcs cẩn thận trước khi quan hệ thì có dùng miệng kich thích em khoảng 15s cho em hỏi có nguy cơ về các bệnh tình dục không ạ em muốn đi xn thì nơi nào có kết quả nhanh 1 trong ngày ạ

Lục Giang
19-04-2016, 23:07
[QUOTE=sekhongbaogio;338272]Chào các anh chị diễn đàn nguy cơ của em là khoảng 3 tuần trước em có qh với gái maxsa đeo bcs cẩn thận trước khi quan hệ thì có dùng miệng kich thích em khoảng 15s cho em hỏi có nguy cơ về các bệnh tình dục không ạ em muốn đi xn thì nơi nào có kết quả nhanh 1 trong ngày ạ[/QUOte

qh có bcs là an toàn tuyệt đôií, os qua bcs cũng an toàn tuyệt đối với tất cả các bệnh, nếu cả qh và OS ko có bcs mà chỉ 15s thì cũng ko có nguy cơ với bất cứ bệnh nào vì ko đủ thời gian tiếp xúc

sekhongbaogio
19-04-2016, 23:09
Tại hôm nay em thấy có nỗi 1 vết tròn đỏ trên đầu khất dương vật hình bầu dục em sợ mình bị mắc phải giang mai ạ

Lục Giang
19-04-2016, 23:19
Tại hôm nay em thấy có nỗi 1 vết tròn đỏ trên đầu khất dương vật hình bầu dục em sợ mình bị mắc phải giang mai ạ

chỉ 1 vết đỏ thì chưa nói lên đc điều gì, có nhìu yếu tố gây nên hiện tượng này, sì trét, nóng trong người, vệ sinh kém, trời nóng bức nên vùng kín bị hầm bí nên sinh nấm .....
bạn cứ theo dõi 1 thời gian nữa sẽ rõ và nếu cần đi xn để giải tỏa tâm lý

sekhongbaogio
19-04-2016, 23:25
chỉ 1 vết đỏ thì chưa nói lên đc điều gì, có nhìu yếu tố gây nên hiện tượng này, sì trét, nóng trong người, vệ sinh kém, trời nóng bức nên vùng kín bị hầm bí nên sinh nấm .....
bạn cứ theo dõi 1 thời gian nữa sẽ rõ và nếu cần đi xn để giải tỏa tâm lý
Em vệ sinh rất kĩ càng ngày 3 lần ạ em cảm thấy hơi rát khi chạm vào vết đỏ đó . em nen đi xn ở đâu có kết quả nhanh trong ngày ạ

sekhongbaogio
20-04-2016, 00:03
Có ai giúp dùm em với ạ

Charles
20-04-2016, 06:43
Chào các anh chị diễn đàn nguy cơ của em là khoảng 3 tuần trước em có qh với gái maxsa đeo bcs cẩn thận trước khi quan hệ thì có dùng miệng kich thích em khoảng 15s cho em hỏi có nguy cơ về các bệnh tình dục không ạ em muốn đi xn thì nơi nào có kết quả nhanh 1 trong ngày ạ

Bạn QHTD có dùng BCS và thời gian kích thích bằng miệng chỉ 15s thì hoàn toàn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
20-04-2016, 07:00

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

sekhongbaogio
20-04-2016, 07:56
Bạn QHTD có dùng BCS và thời gian kích thích bằng miệng chỉ 15s thì hoàn toàn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Em cám ơn đã tư vấn ạ. E ko hiểu sao khoảng 3 ngày nay e cảm thấy ngứa 2 bên vùng bẹn. H thì nỗi thêm 1 nốt đỏ dưới đầu khất gần ngay vùng bao quy đầu khoảng 1cm và 2 nốt nhỏ màu đỏ trên đầu khất nữa ạ

Tuanmecsedec
20-04-2016, 08:01
Em cám ơn đã tư vấn ạ. E ko hiểu sao khoảng 3 ngày nay e cảm thấy ngứa 2 bên vùng bẹn. H thì nỗi thêm 1 nốt đỏ dưới đầu khất gần ngay vùng bao quy đầu khoảng 1cm và 2 nốt nhỏ màu đỏ trên đầu khất nữa ạ

Bạn ngứa hai bên bẹn có thể cho trời nóng mặc quần hầm thôi.Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
20-04-2016, 08:01

Bạn vệ sinh cẩn thận sẽ hết ngứa. Phần lớn là do thời tiết nắng nóng, bạn mặc quần chật.

sekhongbaogio
20-04-2016, 10:39
Em rất cám ơn anh chị diễn đàn đã nhiệt tình tư vấn giúp em e ạ. Cho e hỏi 1 câu nữa là nếu oral sex thì bao nhiêu lâu mới có nguy cơ ạ

Tuanmecsedec
20-04-2016, 10:57
Em rất cám ơn anh chị diễn đàn đã nhiệt tình tư vấn giúp em e ạ. Cho e hỏi 1 câu nữa là nếu oral sex thì bao nhiêu lâu mới có nguy cơ ạ

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,với các tình dục khác thì thời gian từ 1 phút trở lên,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

sekhongbaogio
20-04-2016, 11:49
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,với các tình dục khác thì thời gian từ 1 phút trở lên,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Da em rất rất cám ơn anh Tuấn. 1 diễn đàn thật y nghĩa và bổ ít. Rất nhiều kiến thức về tình dục cho các anh chị em , nhiều nỗi lo lắng đc giải tỏa tâm lý. Nếu dc có 1 buổi nào đó để offline anh em diễn đàn em xin 1 suất. Nhiều cái để dc học hỏi them anh chị. Em rất cám ơn anh chị diễn đàn

Tuanmecsedec
20-04-2016, 14:15
Da em rất rất cám ơn anh Tuấn. 1 diễn đàn thật y nghĩa và bổ ít. Rất nhiều kiến thức về tình dục cho các anh chị em , nhiều nỗi lo lắng đc giải tỏa tâm lý. Nếu dc có 1 buổi nào đó để offline anh em diễn đàn em xin 1 suất. Nhiều cái để dc học hỏi them anh chị. Em rất cám ơn anh chị diễn đàn

Ngoài việc ban quản trị bỏ công sức thời gian tư vấn có mọi người trên toàn xã hội khi tham gia Diendanhiv.vn.Ban quản trị còn giúp đỡ các hoàn cảnh của anh chị em khi tham gia diễn đàn.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

songchungvoi_HIV
20-04-2016, 15:43

Những gì bạn hỏi ko có bất kỳ một tẹo nguy với một tẹo cơ

sekhongbaogio
13-05-2016, 00:07
À anh chị cho e hỏi là nếu như mình dùng bcs thì chac chắn là ko dính H nhưng các benh khác thì nếu như dịch AD dính ở góc duong vật ko có bcs che chở thì mình có nguy cơ mac benh tình dục khác ko ạ

Nguyen Ha
13-05-2016, 06:27
À anh chị cho e hỏi là nếu như mình dùng bcs thì chac chắn là ko dính H nhưng các benh khác thì nếu như dịch AD dính ở góc duong vật ko có bcs che chở thì mình có nguy cơ mac benh tình dục khác ko ạ

QHTD có dùng BCS và bao không rách không tuộtà tình dục an toàn.

Tuanmecsedec
13-05-2016, 07:08

Không sao bạn.

Trần Quang Vinh
13-05-2016, 09:14

Có sử dụng BCS ko rách không tuột thì không nhiễm bất cứ bệnh gì !

Charles
13-05-2016, 16:38

Nếu bao không tuột không rách thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.

songchungvoi_HIV
13-05-2016, 19:38

Quan trọng là bảo vệ cái đầu lâu, góc DV là tế bào chết, có dính cũng ko tạo ra nguy cơ

sekhongbaogio
13-05-2016, 23:46
Cám on cả nhà nhieu nhiều ạ

Ngân Giang
14-05-2016, 09:35
QHTD sd BCS không rách . không tuột là an toàn không cần suy nghĩ thêm gì nữa hết .