PDA

View Full Version : Handjob kích dục bằng tay nguy cơ hiv, cần một lời tư vấn từ mọi người.

handjob
27-10-2013, 17:21
Hôm tối 16/10/2013 do làm ăn tốt nên mình có làm ít rựu, cởn cởn tí nên có vào khách sạn cũng khá lớn massage thư giản. Đến cái dịch vụ thư giản, nhân viên có handjob cho mình, bản thân thì cũng mệt nên nằm đơ ra tay chân không quơ quàu j nổi và cũng không ra được luôn.
1/ Nhân viên có nhổ nước bọt vào đầu dv sau đó cho thêm dâu massage nữa rồi xào nắn...
2/ Làm mãi không ra thì em bảo thôi, khi ấy bao qui đầu bị đỏ, hởi rát một tí
3/ Kiểm tra tay của nv sơ qua không trầy tróc gì, hỏi con bé đó nó cũng nói tay nó không bị gì hết (không biết tin hay không nữa)
Đó giờ đi massage thường sài dầu massage để handjob không thấy lo lắng gì cả, bây giờ lần đầu bị nhổ nước bọt ngay đầu dv mà bao qui đầu lại bị trầy nên stress quá.
Mong anh chị em tư vấn dùm mình cái kiểu nhổ nước bọt lên đầu dương vật có nguy cơ lây nhiễm hiv không(kể cả khi trong miệng nv có sâu răng hay lở loét này nọ)? đến 17/11/2013 mình làm xn elisa được không? Và nguy cơ mình bị nhiểm hiv có hay không
Xin lỗi vì đã làm phiền mọi người
Xin cảm ơn.

handjob
27-10-2013, 17:27
Mọi người ai có gặp trường hợp như mình không, kết quả xn thế nào, hay nguy cơ ra sao cho mình một lời tư vấn nhé, xin chân thành cảm ơn

songchungvoi_HIV
27-10-2013, 17:30
Hôm tối 16/10/2013 do làm ăn tốt nên mình có làm ít rựu, cởn cởn tí nên có vào khách sạn cũng khá lớn massage thư giản. Đến cái dịch vụ thư giản, nhân viên có handjob cho mình, bản thân thì cũng mệt nên nằm đơ ra tay chân không quơ quàu j nổi và cũng không ra được luôn.
1/ Nhân viên có nhổ nước bọt vào đầu dv sau đó cho thêm dâu massage nữa rồi xào nắn...
3/ Kiểm tra tay của nv sơ qua không trầy tróc gì, hỏi con bé đó nó cũng nói tay nó không bị gì hết (không biết tin hay không nữa)
Đó giờ đi massage thường sài dầu massage để handjob không thấy lo lắng gì cả, bây giờ lần đầu bị nhổ nước bọt ngay đầu dv mà bao qui đầu lại bị trầy nên stress quá.
Mong anh chị em tư vấn dùm mình cái kiểu nhổ nước bọt lên đầu dương vật có nguy cơ lây nhiễm hiv không(kể cả khi trong miệng nv có sâu răng hay lở loét này nọ)? đến 17/11/2013 mình làm xn elisa được không? Và nguy cơ mình bị nhiểm hiv có hay không
Xin cảm ơn.
Hành vi kích dục bằng tay không có nguy cơ với HIV, tỏng tuyến nước bọt hầu như không có HIV và k đủ gây nguy cơ

handjob
27-10-2013, 17:33
Đầu tiên xin cảm ơn bạn songchungvoi_HIV (http://diendanhiv.com.vn/members/715-songchungvoi_HIV) đã tư vấn cho mình
Nhưng mình xin làm phiền bạn 1 lần nữa nhé. Cho mình hỏi ngay cả khi người trong nước bọt người đó bị sâu răng hay lở loét luôn hả bạn.

songchungvoi_HIV
27-10-2013, 17:35
Đầu tiên xin cảm ơn bạn songchungvoi_HIV (http://diendanhiv.com.vn/members/715-songchungvoi_HIV) đã tư vấn cho mình
Nhưng mình xin làm phiền bạn 1 lần nữa nhé. Cho mình hỏi ngay cả khi người trong nước bọt người đó bị sâu răng hay lở loét luôn hả bạn.
Nước bọt là môi trường Kiềm, nên HIV k ở đó.

handjob
27-10-2013, 17:37
Cám ơnbạn.

songchungvoi_HIV
27-10-2013, 17:41
Cám ơnbạn.
Trường hợp bạn không có nguy cơ không cần PEP không cần XN HIV, bạn có thể tìm hiểu thêm kiến thức và con đường lây nhiễm của HIV tại diễn đàn

handjob
27-10-2013, 17:52
Uhm, mình đã coi rất nhiều và cũng thấy bản thân không nguy cơ nhưng stress quá không biết nói với ai, chắc lần này tởn luôn mai mốt có làm ăn tốt hay không cũng chạy thẳng về nhà ôm vợ ngủ cho khỏe. Đến tháng sau chắc mình cũng đi xn cho đỡ stress đề còn làm ăn nữa.
Một lần nữa xin cảm ơn bạn nhiều nhé.

Tuanmecsedec
27-10-2013, 18:00
Uhm, mình đã coi rất nhiều và cũng thấy bản thân không nguy cơ nhưng stress quá không biết nói với ai, chắc lần này tởn luôn mai mốt có làm ăn tốt hay không cũng chạy thẳng về nhà ôm vợ ngủ cho khỏe. Đến tháng sau chắc mình cũng đi xn cho đỡ stress đề còn làm ăn nữa.
Một lần nữa xin cảm ơn bạn nhiều nhé.

handjob kích dục bằng tay là tình dục an toàn.

handjob
27-10-2013, 18:34
Cám ơn anh Tuấn.
Ngay cả khi nv massage nhổ nước bọt vào đầu dv em cũng không sao giống như bạn songchungvoi_HIV nói phải không anh Tuấn, đặt vấn đề cho rằng miệng nv massage lở loét cũng như sâu răng cũng ko sao hết

Tuanmecsedec
27-10-2013, 18:39
Cám ơn anh Tuấn.
Ngay cả khi nv massage nhổ nước bọt vào đầu dv em cũng không sao giống như bạn songchungvoi_HIV nói phải không anh Tuấn, đặt vấn đề cho rằng miệng nv massage lở loét cũng như sâu răng cũng ko sao hết

Nước bọt hoàn toàn không làm lây nhiễm HIV.Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV ở bảng thống kê này

<tbody>

Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

handjob
27-10-2013, 19:53
Cám ơn anh Tuấn.

handjob
28-10-2013, 08:10
Đến nay đã bắt đầu tuần thứ 2 mình có một số biểu hiện như cảm,da bị mẩn ngứa vài chổ,tối qua đi làm về nhức khớp vai trái,2 bắp chân cũng nhức nốt luôn,sáng ngủ dậy thì đến khớp vai phải nhức... Những biểu hiện này trùng hợp với những biểu hiện hiv giai đoạn đầu sau 2 tuần. Hiện tại mình đang rất lo lắng, không dám gần gũi vợ con, sợ lây lan thì khổ...
Anh em cho hỏi những biểu hiện của mình như thế có liên quan gì với hiv không với hành vi đã nói trên
Xin cảm ơn

HIV/AIDS.
28-10-2013, 08:12
Đến nay đã bắt đầu tuần thứ 2 mình có một số biểu hiện như cảm,da bị mẩn ngứa vài chổ,tối qua đi làm về nhức khớp vai trái,2 bắp chân cũng nhức nốt luôn,sáng ngủ dậy thì đến khớp vai phải nhức... Những biểu hiện này trùng hợp với những biểu hiện hiv giai đoạn đầu sau 2 tuần. Hiện tại mình đang rất lo lắng, không dám gần gũi vợ con, sợ lây lan thì khổ...
Anh em cho hỏi những biểu hiện của mình như thế có liên quan gì với hiv không với hành vi đã nói trên
Xin cảm ơn
TRường hợp của em a khẳng định không có nguy cơ lây nhiễm nào hết đó. Em bị căng thẳng va strees đó thôi. HIV ban đầu không có triệu chứng, em cứ đi tìm thông tin riết rùi gây nhiễm loạn thông tin làm em lo lắng thêm thôi. EM có thể an tâm và cũng không cần đi xét nghiệm. Thân

handjob
28-10-2013, 08:18
Thanks anh. Em sẽ cố bình tĩnh lại.

luxubu
28-10-2013, 17:06
Xin cảm ơn.

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với Hắc Y Dê nên không cần xét nghiệm và uống pep.... nước bọt thì có h nhưng rất là ít không thể lây nhiễm được.

handjob
28-10-2013, 18:24
sặc, nước bọt cũng có nữa hả... Cho mình hỏi anh em tư vấn từ đó tới giờ trên diễn đàn này, có ai handjob mà bị dính hiv không vậy, hiên tại trên tay tự dưng ngứa ngứa...

songchungvoi_HIV
28-10-2013, 18:29
sặc, nước bọt cũng có nữa hả... Cho mình hỏi anh em tư vấn từ đó tới giờ trên diễn đàn này, có ai handjob mà bị dính hiv không vậy, hiên tại trên tay tự dưng ngứa ngứa...
Nưới bọt là môi trường kiềm ==> HIV không thể sống ==> trong nước hầu như không có HIV nhưng lại có virut HPV là nguyên nhân làm lây qua các bệnh lây qua đường tình dục: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B

handjob
28-10-2013, 18:45
Tại nhiều bạn mình thấy có những dấu hiệu bệnh lậu, giang mai, mồng gà (liên quan trực tiếp trên dv) nhưng mình không có, chỉ có những triệu chứng cảm, đầu hầm hầm, vào tiệm thì chóng mặt, có cảm giác buồn nôn nhưng không nôn (nhưng ở nhà thì đỡ chóng mặt hơn), nhức chân và vai (sáng ngủ dậy thì khỏi), gần đây trên tay trái nổi mẩn ngứa ngứa... hầu như tất cả triệu chứng đều liên quan đến triệu chứng hiv ở tuần thứ 2 sau khi có hành vi.
Những cục mẩn lên ngứa nhưng không đỏ, bạn có hình ảnh hay link vào của triệu chứng mẩn ngứa do hiv gây ra tuần thứ 2 trở đi không? Có thể share cho mình thao khảo so sánh với mẩn ngứa của mình được không... Xin lỗi đã làm phiền mọi người nhưng bản thân đang lo lắng lắm, không còn tâm trí làm ăn được nữa và không dám gẫn gũi gia đình, sợ lây cho họ...

songchungvoi_HIV
28-10-2013, 18:49
Tại nhiều bạn mình thấy có những dấu hiệu bệnh lậu, giang mai, mồng gà (liên quan trực tiếp trên dv) nhưng mình không có, chỉ có những triệu chứng cảm, đầu hầm hầm, vào tiệm thì chóng mặt, có cảm giác buồn nôn nhưng không nôn (nhưng ở nhà thì đỡ chóng mặt hơn), nhức chân và vai (sáng ngủ dậy thì khỏi), gần đây trên tay trái nổi mẩn ngứa ngứa... hầu như tất cả triệu chứng đều liên quan đến triệu chứng hiv ở tuần thứ 2 sau khi có hành vi.
Những cục mẩn lên ngứa nhưng không đỏ, bạn có hình ảnh hay link vào của triệu chứng mẩn ngứa do hiv gây ra tuần thứ 2 trở đi không? Có thể share cho mình thao khảo so sánh với mẩn ngứa của mình được không... Xin lỗi đã làm phiền mọi người nhưng bản thân đang lo lắng lắm, không còn tâm trí làm ăn được nữa và không dám gẫn gũi gia đình, sợ lây cho họ...
triệu chứng cảm, đầu hầm hầm, vào tiệm thì chóng mặt, có cảm giác buồn nôn nhưng không nôn (nhưng ở nhà thì đỡ chóng mặt hơn), nhức chân và vai (sáng ngủ dậy thì khỏi), gần đây trên tay trái nổi mẩn ngứa ngứa... hầu như tất cả triệu chứng đều liên quan đến triệu chứng hiv ở tuần thứ 2 sau khi có hành vi.==> bạn tìm ra TC như bạn nói tại dd này cho nguy cơ HIV ở tuần thứ 2 và xn ra DT, tôi dám cho bạn lấy đầu tôi làm ghế ngồi, bạn tìm đi và đưa tôi xem. Nhớ là tìm cho đúng nhé

handjob
28-10-2013, 18:53
Cám ơn bạn đã chia sẽ, vậy là mính không dính H phải không...

songchungvoi_HIV
28-10-2013, 18:57
Và đây là câu kết cuối cùng của tôi dành cho bạn: Hành vi kích dục bằng tay k có nguy cơ với HIV = Hành vi an toàn. Và cũng kết thúc tại đây bằng cách khóa chủ đề của bạn đề bạn có thời gian đọc lại tất cả những gì mọi người dã chia sẻ. Mến Chào

Nguyen Ha
28-10-2013, 18:58

Ôi trời! Đọc xong xoong xoong hoa mắt chóng mặt thật rồi! HIV không có triệu chứng đặc thù và TRONG THỜI KỲ SƠ NHIỄM KHÔNG CÓ TRIỆU CHỨNG chỉ có đi xét nghiệm mới biết mình có bị HIV hay không. Do bạn hoang mang quá dẫn tới ảo giác triệu chứng chứ bạn chả làm sao cả.

Nguyen Ha
28-10-2013, 19:03

Khẳng định với bạn rằng bạn an toàn với HIV, bạn không dích H trong trường hợp này.