PDA

View Full Version : Trường hợp của em có dễ bị STDs hay HIV ko ?

Toilatoi1234
24-04-2016, 20:46
Em có qh vs GMD , GMD có ngậm vú e, k biết vú e có trầy hay k trầy nhưng có 1 lúc thấy hơi đau , rồi Os cho em , nhưng k ngậm hết dv mà chỉ liếm liếm nút nút từ 2 viên bi lên thân dương vật rồi liếm liếm chỗ đầu khấc 1 chút thì em xuất tinh. Sau 20 phút gmd lại dùng tay và mút vú e cho dương vật cương lên sau đó em qh td có BCS.
Như e biết thì k có nguy cơ vs HiV nhưng STDs thì sao ạ ?
GMD k ngậm hẳn dương vật, nếu có cũng chỉ là khoảng vài s , chủ yếu là liếm láp thôi ạ.

Tuanmecsedec
24-04-2016, 20:48
Em có qh vs GMD , GMD có ngậm vú e, k biết vú e có trầy hay k trầy nhưng có 1 lúc thấy hơi đau , rồi Os cho em , nhưng k ngậm hết dv mà chỉ liếm liếm nút nút từ 2 viên bi lên thân dương vật rồi liếm liếm chỗ đầu khấc 1 chút thì em xuất tinh. Sau 20 phút gmd lại dùng tay và mút vú e cho dương vật cương lên sau đó em qh td có BCS.
GMD k ngậm hẳn dương vật, nếu có cũng chỉ là khoảng vài s , chủ yếu là liếm láp thôi ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Toilatoi1234
24-04-2016, 20:56
Vậy OS khi nào mới có nguy cơ vs STDs hả anh Tuấn ?

Tuanmecsedec
24-04-2016, 20:57

Kích dục từ 1 phút trở lên.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Trần Quang Vinh
25-04-2016, 09:38

Liếm 1' trở lên thì có nguy cơ lây STDs ! trường hợp bạn là không thể lây hay nhiễm

Charles
25-04-2016, 09:40

Những gì bạn kể không có nguy cơ với cả HIV và STDs.