PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái gọi. có bcs durex.

linhmoi89
24-04-2016, 22:38
Ai giúp em với , em có qh với gái mại dâm, có xài bao cao su, và xuất tinh trong bao, và cô ấy kéo bao ra cẩn thận, em quan hệ chắc dc 2 phút , chỉ nhấn vào ko dám nhịp sợ rách bao. sau đó em chạy đi rửa liền, em ko dùng tay sờ âm đạo, do gái mại dâm ko cho,anh em tư vấn giúp mua pep ở đâu để em uống cho yên tâm, hic. Có ở đâu bán thuốc giảm hocmon nam ko, vài tháng lại đi bậy sợ quá, có cách nào giảm dc ko.

Charles
24-04-2016, 22:41
Ai giúp em với , em có qh với gái mại dâm, có xài bao cao su, và xuất tinh trong bao, và cô ấy kéo bao ra cẩn thận, em quan hệ chắc dc 2 phút , chỉ nhấn vào ko dám nhịp sợ rách bao. sau đó em chạy đi rửa liền, em ko dùng tay sờ âm đạo, do gái mại dâm ko cho,anh em tư vấn giúp mua pep ở đâu để em uống cho yên tâm, hic. Có ở đâu bán thuốc giảm hocmon nam ko, vài tháng lại đi bậy sợ quá, có cách nào giảm dc ko.

Với những gì bạn kể thì chỉ cần mua Pepsi uống thôi.

Tuanmecsedec
25-04-2016, 06:48

Nếu bạn biết sợ thì không tái phạm hành vi rồi.Bạn yên tâm những gì bạn kể hôm nay không có nguy cơ.

Chủ đề: quan hệ gái htgd, có bao cao su, xuất tinh trong ;( (http://www.diendanhiv.vn/threads/40111-quan-he-gai-htgd-co-bao-cao-su-xuat-tinh-trong)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Trần Quang Vinh
25-04-2016, 09:22

Quan hệ có dùng BCS là an toàn còn Pep là không cần thiết vì có lây hay nhiễm đâu mà đòi uống

TATXAU
25-04-2016, 10:40
mình giống bạn nhưng mình có tắm cùng gái mại dâm và có lấy tay sờ âm đạo.

Trần Quang Vinh
25-04-2016, 11:04
mình giống bạn nhưng mình có tắm cùng gái mại dâm và có lấy tay sờ âm đạo.

Đây là Topic của thành viên khách bạn muốn Post bài thì làm theo hướng dẫn bên dưới :

Chủ đề: Xin BQT hướng dẫn cách Psot bài (http://diendanhiv.vn/threads/10015-Xin-BQT-huong-dan-cach-Psot-bai)

linhmoi89
25-04-2016, 11:36
mà công nhận lo thiệt, mặc dù có tìm hiểu, tính vô khách sạn để handjob thôi, và xem cơ thể cô gái đẹp giống trông hình trên mạng ko thôi, cũng vì tính tò mò , nhưng ai ngờ nó hối mình đeo bao vào.

Trần Quang Vinh
25-04-2016, 11:39
mà công nhận lo thiệt, mặc dù có tìm hiểu, tính vô khách sạn để handjob thôi, và xem cơ thể cô gái đẹp giống trông hình trên mạng ko thôi, cũng vì tính tò mò , nhưng ai ngờ nó hối mình đeo bao vào.

Bạn nhây quá ! An toàn rồi còn lo gì !