PDA

View Full Version : Dạ anh chị giúp em với

Khuyentran
26-04-2016, 20:26
Bạn trai em có qh với gmd và có dùng thuốc phơi nhiễm. Trong thời gian dùng thuốc em có qh với bạn trai em 1 lần có bcs và 3 lần dùng tay và miệng. Sao thời gian ngưng pep thì em có qua chạm dv bên ngoài cô bé của em. Sau thời gian 2 tháng 15 ngày at sau thời gian xn em có qh không dùng bcs với bạn trai vậy em có sao không ạ.

Lục Giang
26-04-2016, 20:31
Bạn trai em có qh với gmd và có dùng thuốc phơi nhiễm. Trong thời gian dùng thuốc em có qh với bạn trai em 1 lần có bcs và 3 lần dùng tay và miệng. Sao thời gian ngưng pep thì em có qua chạm dv bên ngoài cô bé của em. Sau thời gian 2 tháng 15 ngày at sau thời gian xn em có qh không dùng bcs với bạn trai vậy em có sao không ạ.
bạn yên tâm, trường hợp bạn ko có nguy cơ với H, nhưng bạn trai bạn đã qh ko an toàn với gmd thì dễ mắc các bệnh xã hội khác và bạn có os với bạn trai thì cũng có nguy cơ mắc các bệnh tình dục đó như gm, lẩu, viêm gan b, smg
còn với HIV thì bạn hoàn toàn yên tâm

Nguyen Ha
26-04-2016, 20:41

XN âm tính cho thấy hành vi trước của bạn an toàn, hơn nữa những hành vi đó không có nguy cơ. Tuy nhiên sau lần XN đó bạn lại quan hệ không bcs với bạn trai bạn, nếu bạn trai bạn không tuân thủ PEP làm thất bại điều trị và vẫn đi GMD thì bạn có nguy cơ.

Charles
26-04-2016, 20:51

Bạn có thể nói rõ hơn là kết quả sau 2 tháng 15 ngày là của bạn hay của bạn trai kia??

Khuyentran
26-04-2016, 21:19
Dạ ban trai em. Và bạn trai em là người dùng tay và miệng. Bạn trai em xn at ạ. Sau 2 tháng 15 ngày bạn trai em xn at ạ

Nguyen Ha
26-04-2016, 21:21
Dạ ban trai em. Và bạn trai em là người dùng tay và miệng. Bạn trai em xn at ạ. Sau 2 tháng 15 ngày bạn trai em xn at ạ

Vậy bạn yên tâm bạn không có nguy cơ.

Charles
26-04-2016, 21:21

Nếu vậy bạn trai bạn không nhiễm HIV rồi.

Khuyentran
26-04-2016, 21:42
Dạ vậy em không sao ạ ?

Nguyen Ha
26-04-2016, 21:43
Dạ vậy em không sao ạ ?

Bạn yên tâm bạn không sao.

Charles
26-04-2016, 21:43
Dạ vậy em không sao ạ ?

Tất nhiên rồi.

Khuyentran
26-04-2016, 22:51
Dạ em. Cam on ạ.

Tuanmecsedec
27-04-2016, 07:12

Bạn yên tâm,những gì bạn kể cho dù bạn trai có HIV luôn cũng không có nguy cơ,bạn càng yên tâm hơn khi bạn trai có nguy cơ mà dùng thuốc phơi nhiễm,sau đó đã xét nghiệm 2 tháng 15 ngày âm tính thì càng yên tâm hơn.Nói tóm lại bạn hoàn toàn 100% yên tâm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.