PDA

View Full Version : Bị đâm nghi ngờ do kim tiêm đâm

Sobikimtiem
27-04-2016, 10:52
Chuyện là thế này, hôm qua trên đường đi đón con về , em mặc quần đùi và vô tình bị vật gị đó ban vào dui khi về em kiểm tra thì không bị chảy máu , nhưng trong lòng cứ thấy bất an, nên em muốn hỏi các anh là nếu TH em vật đó là kim tiêm thì em có pi làm sao không, ngay sau đó em về kiểm tra thì không bị chảy máu hay làm sao cả , em chỉ lo ai đó pi hiv hận đời mà đi cầm kim tiêm phi vào chân em vì lúc đó em đang xe máy và vồ tình bị vật gì đó bắn vào đùi, nếu là kim tiêm đâm vào đùi thì có phải chảy máu sưng đỏ không , em có cần dung pep không

Lục Giang
27-04-2016, 11:41
Chuyện là thế này, hôm qua trên đường đi đón con về , em mặc quần đùi và vô tình bị vật gị đó ban vào dui khi về em kiểm tra thì không bị chảy máu , nhưng trong lòng cứ thấy bất an, nên em muốn hỏi các anh là nếu TH em vật đó là kim tiêm thì em có pi làm sao không, ngay sau đó em về kiểm tra thì không bị chảy máu hay làm sao cả , em chỉ lo ai đó pi hiv hận đời mà đi cầm kim tiêm phi vào chân em vì lúc đó em đang xe máy và vồ tình bị vật gì đó bắn vào đùi, nếu là kim tiêm đâm vào đùi thì có phải chảy máu sưng đỏ không , em có cần dung pep không
suy diễn hoang đường, làm gì có ai rnah rồi mang kim tiêm ra đường rồi phi vào bạn?
mún biết có phải kim tiêm ko thì cứ mua kim tiêm về chợt cái vỗ đùi là biết liền ak
mà dù có cái gì chợt vỗ đùi bạn thì cũng hoàn toàn ko có nguy cơ

Nguyen Ha
27-04-2016, 11:42
Bạn lo lắng quá thôi, không cần uống PEP trong trường hợp này đâu bạn.

Trần Quang Vinh
27-04-2016, 12:00

Nếu bị 1 ai đó mà đâm kiểu đó có mà té xe chứ còn chạy về nhà được sao an tâm đi bạn

Sobikimtiem
27-04-2016, 12:37
]Vâng anh, nhưng tại lúc đó có hai thanh niên dfi ngược chiều em nên em lo thanh niên ngồi sau phi ống tiêm vào đùi em nhưng em về kiểm tra thì không bị chảy máu, nếu pi kim tiêm đâm vào dùi thì nó có vết thê nao ạ

Lục Giang
27-04-2016, 14:00
]Vâng anh, nhưng tại lúc đó có hai thanh niên dfi ngược chiều em nên em lo thanh niên ngồi sau phi ống tiêm vào đùi em nhưng em về kiểm tra thì không bị chảy máu, nếu pi kim tiêm đâm vào dùi thì nó có vết thê nao ạ

Làm thử nghiệm đi sẽ biết bạn, chúng tôi đâu ai bị phi kim vào người đâu mà biết

Trần Quang Vinh
27-04-2016, 14:07

Mua 1 hộp bơm kim tiêm về làm thử nghiệm sẽ có kết quả !

Tuanmecsedec
27-04-2016, 15:18

Chủ đề của bạn chỉ suy diễn hoang tưởng không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Sobikimtiem
27-04-2016, 15:27
Mua 1 hộp bơm kim tiêm về làm thử nghiệm sẽ có kết quả !
Em thử đâm vào đùi không chảy máu mà đã đau rồi

Sobikimtiem
27-04-2016, 15:28
Chủ đề của bạn chỉ suy diễn hoang tưởng không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.
vâng anh, về em kiểm tra thì không bị chày máu sưng đỏ gì như vậy không sao hết ạ

Tuanmecsedec
27-04-2016, 15:34
vâng anh, về em kiểm tra thì không bị chày máu sưng đỏ gì như vậy không sao hết ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
27-04-2016, 15:56
Em thử đâm vào đùi không chảy máu mà đã đau rồi

Đâm Mạnh hay Nhẹ ! Thử càng nhiều càng tốt ! Toàn do bạn lo lắng gây ra không

Sobikimtiem
27-04-2016, 17:03
Em về mua kim tiêm thử thì đâm mạnh hay nhẹ đều đau và nó thành chấm đỏ tụ máu ngay nên như vậy nếu pi kim tiêm đâm thì biết ngay hi nhưng em mua kim tiêm thì vỏ bao kim tiêm cũ quá nhưng chưa bị xé ra , em lo ở hiệu thuốc ý bán kim tiêm cũ hay sử dụng rồi quá

Trần Quang Vinh
27-04-2016, 17:47
Em về mua kim tiêm thử thì đâm mạnh hay nhẹ đều đau và nó thành chấm đỏ tụ máu ngay nên như vậy nếu pi kim tiêm đâm thì biết ngay hi nhưng em mua kim tiêm thì vỏ bao kim tiêm cũ quá nhưng chưa bị xé ra , em lo ở hiệu thuốc ý bán kim tiêm cũ hay sử dụng rồi quá

Botay.com.vn ! Bạn hoang tưởng quá rồi đấy ! :zk20145:

Sobikimtiem
27-04-2016, 18:04
Hiệu thuốc có bán kim tiêm cũ không ạ

Nguyen Ha
27-04-2016, 18:09

Bạn chạy ra hiệu thuốc hỏi xem họ bảo sao? Họ không cần nói gì mà có khi bạn ăn vài cái tát luôn.

Trần Quang Vinh
27-04-2016, 18:12

Trước khi ra hiệu thuốc mình mua thì ghé vào 1 hiệu thuốc khác mua 1 chai Oxy già , 1 hộp băng keo cá nhân và 1 bịt bông gòn rồi hã đến hiệu thuốc mua kim tiêm mà hỏi

Sobikimtiem
27-04-2016, 18:33
Trước khi ra hiệu thuốc mình mua thì ghé vào 1 hiệu thuốc khác mua 1 chai Oxy già , 1 hộp băng keo cá nhân và 1 bịt bông gòn rồi hã đến hiệu thuốc mua kim tiêm mà hỏi
Mua để làm gì

Sobikimtiem
27-04-2016, 18:33
Bạn chạy ra hiệu thuốc hỏi xem họ bảo sao? Họ không cần nói gì mà có khi bạn ăn vài cái tát luôn.
Hi em đến hỏi thì anh ý pảo bán cho em kim cũ làm gì vì cái kim co 2k

Nguyen Ha
27-04-2016, 18:36

Ơ đúng vậy. Kim sản xuất chỉ dùng 1 lần thôi, giá thành lại rất rẻ. May mà bạn không bị ăn quả vả.

Trần Quang Vinh
27-04-2016, 18:37
Mua để làm gì

Hên là nhân viên bán thuốc hiền đấy gặp hun dữ là lổ mũi ăn trầu rồi

Lục Giang
27-04-2016, 19:23
con lạy thím, thím bot khủng cho con nhỏ, 1 mình thím khủng chưa đủ sao còn mún hại não chúng tôi vậy

Sobikimtiem
27-04-2016, 19:54
Nói thật thì em đến hỏi thì em cũng chỉ dám nói là em nhìn vỏ kim cũ không biết kim có sạch không thì anh ý pảo là kim sạch mỗi kim chỉ dùng một lần ,

Nguyen Ha
27-04-2016, 19:59
Nói thật thì em đến hỏi thì em cũng chỉ dám nói là em nhìn vỏ kim cũ không biết kim có sạch không thì anh ý pảo là kim sạch mỗi kim chỉ dùng một lần ,

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

Trần Quang Vinh
27-04-2016, 20:36
Yêu cầu đọc lại những gì đã được chia sẽ

Sobikimtiem
28-04-2016, 05:27
Nhưng em cứ thấy lo lo làm sao liệu có hiệu thuốc nào xài kim tiêm cũ không

Charles
28-04-2016, 07:04

Sobikimtiem
28-04-2016, 07:51
Có khi nào người bán thuốc là nam bị hiv xong trích rồi dùng lại kim tiêm và bán cho dân không ạ

Charles
28-04-2016, 07:52
Có khi nào người bán thuốc là nam bị hiv xong trích rồi dùng lại kim tiêm và bán cho dân không ạ

Trần Quang Vinh
28-04-2016, 07:54
Nhưng em cứ thấy lo lo làm sao liệu có hiệu thuốc nào xài kim tiêm cũ không

Bạn muốn biết hiệu thuốc nào bán kim củ thì vào đây mà hỏi :
http://tretuky.org.vn/UserFile/editor/images/Anh%20trang%2018_1.jpg

Sobikimtiem
28-04-2016, 08:12
Hi các anh cho em hỏi nốt lúc em để ý thì đầu kim vần còn sáng và bóng, nếu kim cũ của người chích thì có phải sẽ dính máu và xỉn màu không

Trần Quang Vinh
28-04-2016, 08:16
Hi các anh cho em hỏi nốt lúc em để ý thì đầu kim vần còn sáng và bóng, nếu kim cũ của người chích thì có phải sẽ dính máu và xỉn màu không

Bạn muốn biết kim củ hay mới thì vào đây mà hỏi chứ không có hiệu thuốc nào mà vì 2k hay 3k bạc lẻ mà làm ăn vậy đâu.
http://tretuky.org.vn/UserFile/editor/images/Anh%20trang%2018_1.jpg

Nguyen Ha
28-04-2016, 09:00

Kim cũ mắt thường cũng nhìn thấy chứ ko cần soi bằng kính hiển vi.

Sobikimtiem
28-04-2016, 09:22
Kim cũ mắt thường cũng nhìn thấy chứ ko cần soi bằng kính hiển vi.
Kim cũ nhin ntn em nhìn đầu kim không có máu

Trần Quang Vinh
28-04-2016, 09:23
Kim cũ nhin ntn em nhìn đầu kim không có máu

Topic này không cần thiết tư vấn nữa mong BQT khóa topic lại để thành viên có thời gian để suy nghĩ

Sobikimtiem
28-04-2016, 09:38
Em không lo là ở đấy bán cho mình kim cũ nhưng em lo không biết là anh bán thưốc có pị nghiện không và có bán kim tiểm của mình dùng cho em không

Charles
28-04-2016, 09:41
Em không lo là ở đấy bán cho mình kim cũ nhưng em lo không biết là anh bán thưốc có pị nghiện không và có bán kim tiểm của mình dùng cho em không

Quay lại đó hỏi trực tiếp người bán thuốc xem họ có nghiện không.

Sobikimtiem
28-04-2016, 09:46
Quay lại đó hỏi trực tiếp người bán thuốc xem họ có nghiện không.
Chiều về em hỏi cứ lo lo

Nguyen Ha
28-04-2016, 09:57

Tôi nghĩ chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa. Tôi sẽ khóa lại sau ít phút. Bạn dành chút thời gian ngồi đọc lại.

Charles
28-04-2016, 09:57
Chiều về em hỏi cứ lo lo

Trước khi đến đó hỏi nên đội mũ bảo hiểm vào, kẻo không còn hàm mà nhai cháo.