PDA

View Full Version : câu hỏi kích dục bằng tay?

hivongkowamuon
27-10-2013, 23:14
a T chị hà ơi e hem mún làm phiền đâu chả là thằng bạn e nó đi nhâu về có massage chỉ handjob ko làm gì thêm về nó sợ HIV e đã nói HJ cũng như thủ dâm là hàmh vi an toàn với H và STDs nó ko tin a chị cho e lời khẳng định với để cho nó xem@@
P.s nó sợ lập nik bị tra ip j đó zzzz

songchungvoi_HIV
27-10-2013, 23:22
a T chị hà ơi e hem mún làm phiền đâu chả là thằng bạn e nó đi nhâu về có massage chỉ handjob ko làm gì thêm về nó sợ HIV e đã nói HJ cũng như thủ dâm là hàmh vi an toàn với H và STDs nó ko tin a chị cho e lời khẳng định với để cho nó xem@@
P.s nó sợ lập nik bị tra ip j đó zzzz
Ui trùi, Tôi đọc mãi mà chả hiểu câu hỏi này. Thằng bạn HJ cho bạn hay nó đi HJ với GMD? HJ là hành vi kich dục bằng tay = Thủ dâm = không nguy cơ = an toàn = không PEP = Không xn

hivongkowamuon
27-10-2013, 23:26
nó đi nhậu về xong nó đi HJ a T ơi e đã nói nó an toàn zzz h nó cứ đòi ún pep e nói an toàn muh nó ko tin còn bảo m thì biết gì zzz

Nguyen Ha
28-10-2013, 04:39
nó đi nhậu về xong nó đi HJ a T ơi e đã nói nó an toàn zzz h nó cứ đòi ún pep e nói an toàn muh nó ko tin còn bảo m thì biết gì zzz

Em mua pepsi về cho bạn em uống.

luxubu
28-10-2013, 17:38
Em mua pepsi về cho bạn em uống.

e Like câu nói nì 1000 lần luôn

Hj là tình dục an toàn bạn nhé.. không cần phải xoắn... không cần uống pep.... không có cần xn .:k6836744:

hivongkowamuon
28-10-2013, 17:47
e đưa nó xem rồi :D h nó đang xem diễn đàn nó nhờ e cảm ơn các a chị dùm nó