PDA

View Full Version : Hỏi các bệnh STD

luuxuanhoaacc
28-04-2016, 22:19
Các anh chị cho em hỏi ạ. Cách đây 3 hôm em có săm soi dương vật thì thấy khi kéo căng da dương vật thì thấy những nốt nhỏ màu trắng. Khi cương cứng thì thấy rõ hơn. Khi da trùng xuống thì không thấy. Trước đây e có đi matxa kích dục bằng tay 2 lần, chỉ bằng tay thôi ạ. Vậy cho em hỏi. Kích dục bằng tay có bị SMG và các bệnh như lậu; giang mai ... Không ạ. Em hoang mang quá , nhờ anh chị tư vấn ạ!

Tuanmecsedec
29-04-2016, 06:35
Các anh chị cho em hỏi ạ. Cách đây 3 hôm em có săm soi dương vật thì thấy khi kéo căng da dương vật thì thấy những nốt nhỏ màu trắng. Khi cương cứng thì thấy rõ hơn. Khi da trùng xuống thì không thấy. Trước đây e có đi matxa kích dục bằng tay 2 lần, chỉ bằng tay thôi ạ. Vậy cho em hỏi. Kích dục bằng tay có bị SMG và các bệnh như lậu; giang mai ... Không ạ. Em hoang mang quá , nhờ anh chị tư vấn ạ!

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Sợ lây nhiễm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/40141-So-lay-nhiem-HIV/page2)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
29-04-2016, 07:21

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ với bệnh nào cả. Những nốt theo như bạn mô tả đó chỉ là gai sinh dục thôi.