PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và tay có vết xướt khô mài chạm bao cao su

bom
05-05-2016, 08:24
hôm qua em có qhtd với gmd, đeo bao khi quan hệ, nhưng lúc tháo ra thì tay em chạm vào bao bằng đầu ngón tay, mà tay em lại bị 1 vết rách nhỏ đã khô mài, rửa không còn thấy đau rát, em lúc sau em có rửa bằng nước do ko có xà phòng, em dội nước cho mấy đầu ngón tay sạch, nhưng mà nước thì lan ra chỗ vết thương, em có nguy cơ phơi nhiễm gì không

Tuanmecsedec
05-05-2016, 08:28
hôm qua em có qhtd với gmd, đeo bao khi quan hệ, nhưng lúc tháo ra thì tay em chạm vào bao bằng đầu ngón tay, mà tay em lại bị 1 vết rách nhỏ đã khô mài, rửa không còn thấy đau rát, em lúc sau em có rửa bằng nước do ko có xà phòng, em dội nước cho mấy đầu ngón tay sạch, nhưng mà nước thì lan ra chỗ vết thương, em có nguy cơ phơi nhiễm gì không

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bom
05-05-2016, 08:29
dạ em cảm ơn anh

Trần Quang Vinh
05-05-2016, 08:32

Vết thương đã khô thì HIV lấy gì mà lây nhiễm bạn yên tâm nhé

bom
05-05-2016, 08:39
dạ em cảm ơn mấy anh, em mới đậu bảo về đồ án nên bạn bè nó rủ rê thử lần đầu, có chưa đầy 15 phút, ngày thường em kỉ lắm, dính tý gì dơ là rửa xà phòng mà sao hôm qua lại gan như vậy, chỉ xối nước cho đi chất nhớt mà lúc xối tay có vết thương nước lan ra nữa, h tỉnh táo thấy ớn ớn

Trần Quang Vinh
05-05-2016, 09:15
dạ em cảm ơn mấy anh, em mới đậu bảo về đồ án nên bạn bè nó rủ rê thử lần đầu, có chưa đầy 15 phút, ngày thường em kỉ lắm, dính tý gì dơ là rửa xà phòng mà sao hôm qua lại gan như vậy, chỉ xối nước cho đi chất nhớt mà lúc xối tay có vết thương nước lan ra nữa, h tỉnh táo thấy ớn ớn

Những gì bạn kể không thấy có nguy cơ lây nhiễm bạn yên tâm nhé

songchungvoi_HIV
05-05-2016, 12:11
Bạn có ngâm ngón tay đó trong AD 24 giờ cũng ko nhiễm